kwalletmanager - en to is translation catalogue (120 entries)

en: An entry by the name '%1' already exists. Would you like to continue?
is: Færsla með nafninu '%1' er þegar til. Viltu halda áfram?

en: A folder by the name '%1' already exists.  What would you like to do?
is: Mappa með nafninu '%1' er þegar til. Hvað viltu gera?

en: Replace
is: Skipta út

en: Folders
is: Möppur

en: An unexpected error occurred trying to drop the item
is: Óvænt villa átti sér stað þegar reynt var að eyða hlutnum

en: An unexpected error occurred trying to drop the entry
is: Óvænt villa átti sér stað þegar reynt var að eyða færslunni

en: An unexpected error occurred trying to delete the original folder, but the folder has been copied successfully
is: Óvænt villa átti sér stað þegar reynt var að eyða upprunalegu möppunni, en afritun hennar var velheppnuð

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: These applications are currently connected to this wallet:
is: Þessi forrit eru núna tengd við þetta veski:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: These applications are authorized to access this wallet:
is: Þessi forrit hafa heimild til að nota þetta veski:

en: Disconnect
is: Aftengjast

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _allowOnce)
en: &Replace
is: &Skipta út

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _allowAlways)
en: Replace &All
is: Skipt&a út öllu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _deny)
en: &Skip
is: &Sleppa

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _denyForever)
en: Skip A&ll
is: Sleppa ö&llu

en: Search
is: Leita

en: &Show values
is: &Sýna gildi

en: &New Folder...
is: &Ný mappa...

en: &Delete Folder
is: &Eyða möppu

en: &Import a wallet...
is: Flytja &inn veski...

en: &Import XML...
is: &Flytja inn XML...

en: &Export as XML...
is: &Flytja inn sem XML...

en: &Copy
is: &Afrita

en: &New...
is: &Nýtt...

en: &Rename
is: &Endurnefna

en: &Delete
is: E&yða

en: Always show contents
is: Alltaf birta innihald

en: Always hide contents
is: Alltaf fela innihald

en: Passwords
is: Lykilorð

en: Maps
is: Kort

en: Binary Data
is: Tvíundargögn

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Are you sure you wish to delete the folder '%1' from the wallet?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða möppunni '%1' úr veskinu?

en: Error deleting folder.
is: Villa við að eyða möppu.

en: New Folder
is: Ný mappa

en: Please choose a name for the new folder:
is: Veldu nafn á nýju möppuna:

en: Sorry, that folder name is in use. Try again?
is: Því miður, þetta möppunafn er í notkun. Reyna aftur?

en: Try Again
is: Reyna aftur

en: Do Not Try
is: Ekki reyna

en: Error saving entry. Error code: %1
is: Villa við að vista færslu. Villukóði:%1

en: The contents of the current item has changed.
    Do you want to save changes?
is: Innihald núverandi atriðis hefur breyst.
    Viltu vista breytingar?

en: Password: %1
is: Lykilorð: %1

en: Name-Value Map: %1
is: Nafnagildiskort: %1

en: Binary Data: %1
is: Tvíundargögn: %1

en: New Entry
is: Ný færsla

en: Please choose a name for the new entry:
is: Veldu nafn á nýju færsluna:

en: Sorry, that entry already exists. Try again?
is: Því miður er þessi færsla þegar til. Reyna aftur?

en: An unexpected error occurred trying to add the new entry
is: Óvænt villa átti sér stað þegar reynt var að bæta við nýrri færslu

en: An unexpected error occurred trying to rename the entry
is: Óvænt villa átti sér stað þegar reynt var að endurnefna færsluna

en: Are you sure you wish to delete the item '%1'?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða hlutnum '%1'?

en: An unexpected error occurred trying to delete the entry
is: Óvænt villa átti sér stað þegar reynt var að eyða færslunni

en: Unable to open the requested wallet.
is: Gat ekki opnað umbeðið veski.

en: Unable to create temporary file for downloading '<b>%1</b>'.
is: Mistókst að búa til bráðabirgðaskrá til að sækja '<b>%1</b>'.

en: Unable to access wallet '<b>%1</b>'.
is: Gat ekki fengið aðgang að veskinu '<b>%1</b>'.

en: Folder '<b>%1</b>' already contains an entry '<b>%2</b>'.  Do you wish to replace it?
is: Mappan '<b>%1</b>' inniheldur þegar færsluna '<b>%2</b>'. Viltu skipta henni út?

en: Unable to access XML file '<b>%1</b>'.
is: Gat ekki fengið aðgang að XML skrá '<b>%1</b>'.

en: Error reading XML file '<b>%1</b>' for input.
is: Villa við lestur XML skráar '<b>%1</b>'.

en: Error: XML file does not contain a wallet.
is: Villa XML skrá inniheldur ekki veski.

en: Unable to store to '<b>%1</b>'.
is: Gat ekki geymt í '<b>%1</b>'.

en: The KDE Wallet system is not enabled. Do you want me to enable it? If not, the KWalletManager will quit as it cannot work without reading the wallets.
is: KDE-veskjakerfið er ekki virkt. Viltu að það sé virkjað? Ef ekki, þá mun KWalletManager hætta, þar sem það virkar ekki nema að geta lesið veskin.

en: Wallet
is: Veski

en: No wallets open.
is: Engin veski eru opin.

en: A wallet is open.
is: Það er opið veski.

en: &New Wallet...
is: &Nýtt veski...

en: &Delete Wallet...
is: &Eyða veski...

en: Export as encrypted
is: Flytja út sem dulritað

en: &Import encrypted
is: &Innflutningur dulritaður

en: Configure &Wallet...
is: Stilla &veski...

en: Close &All Wallets
is: Lok&a öllum veskjum

en: Unable to close wallet cleanly. It is probably in use by other applications. Do you wish to force it closed?
is: Gat ekki lokað veskinu eðlilega. Það er líklega í notkun af öðrum forritum. Viltu þvinga lokun þess?

en: Force Closure
is: Þvinga lokun

en: Do Not Force
is: Ekki þvinga

en: Unable to force the wallet closed. Error code was %1.
is: Gat ekki þvingað lokun veskisins. Villukóði var  %1.

en: Error opening wallet %1.
is: Villa við að opna veski %1.

en: Please choose a name for the new wallet:
is: Veldu nafn á nýja veskið:

en: New Wallet
is: Nýtt veski

en: Empty name is not supported. Please select a new one.
is: Autt heiti er ekki leyft. Veldu nýtt heiti.

en: Create new wallet
is: Búa til nýtt veski

en: Sorry, that wallet already exists. Try a new name?
is: Því miður er þetta veski þegar til. Reyna annað nafn?

en: Try New
is: Reyna annað

en: Are you sure you wish to delete the wallet '%1'?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða veskinu '%1'?

en: Unable to delete the wallet. Error code was %1.
is: Gat ekki eytt veskinu. Villukóði var %1.

en: File name
is: Skráarheiti

en: Failed to open file for writing
is: Mistókst að opna skrá til skrifunar

en: Select file
is: Veldu skrá

en: Failed to open file
is: Gat ekki opnað skrá

en: Wallet named %1 already exists, Operation aborted
is: Veski með heitinu %1 er þegar til staðar. Hætt við aðgerð

en: Failed to copy files
is: Mistókst að afrita skrár

en: Ignore unsaved changes?
is: Hunsa óvistaðar breytingar?

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
is: &Skrá

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
is: &Stillingar

note: i18n: ectx: Menu (help)
en: &Help
is: &Hjálp

en: &Open...
is: &Opna...

en: Change &Password...
is: &Breyta lykilorði...

en: Disconnec&t
is: &Aftengja

en: Key
is: Lykill

en: Value
is: Gildi

en: Delete Entry
is: Eyða færslu

en: &New Entry
is: &Ný færsla

en: Wallet Manager
is: Veskjastýring

en: KDE Wallet Management Tool
is: KDE Veskisumsýslutól

en: Copyright ©2013–2017, KWallet Manager authors
is: Höfundarréttur ©2013–2017, KWallet Manager höfundarnir

en: Maintainer, user interface refactoring
is: Umsjónarmaður, endurhönnun notendaviðmóts

en: Original author and former maintainer
is: Upprunalegur höfundur og fyrrum umsjónaraðili

en: Developer and former maintainer
is: Forritari og fyrrum umsjónaraðili

en: Developer
is: Forritari

en: Show window on startup
is: Sýna glugga við ræsingu

en: For use by kwalletd only
is: Aðeins fyrir kwalletd

en: A wallet name
is: Heiti veskis

en: Revoke Authorization
is: Afturkalla heimild

en: &Close
is: &Loka

[ctx: the 'kdewallet' is currently open (e.g. %1 will be replaced with current wallet name)]
en: The '%1' wallet is currently open
is: Veskið '%1' er núna opið

en: The wallet is currently closed
is: Veskið er lokað í augnablikinu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _openClose)
en: Open...
is: Opna...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _changePassword)
en: Change Password...
is: Breyta lykilorði...

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, _contentsTab)
en: Contents
is: Innihald

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, _appsTab)
en: Applications
is: Forrit

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, _hideContents)
en: Hide &Contents
is: &Fela innihald

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _binaryViewShow) i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, _showContents)
en: Show &Contents
is: &Sýna innihald

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _undoChanges)
en: &Undo
is: &Afturkalla

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _saveChanges)
en: &Save
is: &Vista
