kcmkwallet - en to is translation catalogue (28 entries)

en: New Wallet
is: Nýtt veski

en: Please choose a name for the new wallet:
is: Veldu heiti fyrir nýja veskið:

en: Always Allow
is: Leyfa alltaf

en: Always Deny
is: Hafna alltaf

en: Permission denied.
is: Heimild hafnað.

en: KDE Wallet Control Module
is: KDE veskisstjórneining

en: Error while authenticating action:
    %1
is: Villa kom upp við auðkenningu aðgerðar:
    %1

en: &Delete
is: &Eyða

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab1)
en: Wallet Preferences
is: Eiginleikar veskisins

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _enabled)
en: <p>The wallet subsystem provides a convenient and secure way to manage all your passwords. This option specifies whether or not you want to use it.</p>
is: <p>Veskiskerfið gerir þér kleift að geyma lykilorðin þín á handhægan og öruggan hátt. Hér getur þú kosið hvort þú viljir nota þetta kerfi og hvernig.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _enabled)
en: &Enable the KDE wallet subsystem
is: &Virkja KDE-veskjakerfið

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: It is best to close your wallets when you are not using them to prevent others from viewing or using them.
is: Það er viturlegt að loka veskjunum þegar þú ert ekki að nota þau svo hver sem er geti ekki skoðað þau eða notað.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _autoclose)
en: <p><b>Close wallet as soon as applications that use it have stopped.</b><br>Note that your wallet will only be closed when all applications that use it have stopped.<br>When a wallet is closed the password is needed to access it again.</p>
is: <p><b>Loka veskinu um leið og öll forrit sem eru að nota það hætta.</b><br>Athugaðu að við þetta verða veskin þín opin meðan eitthvert forrit er að nota þau.<br>Þegar veski er lokað þarf lykilorð til að opna það aftur.</p>

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _screensaverLock)
en: <p><b>Close wallet as soon as the screensaver starts.</b><br>When a wallet is closed the password is needed to access it again.</p>
is: <p><b>Loka veskinu þegar skjásvæfan er gangsett.</b><br>Þegar veski er lokað þarf lykilorð til að opna það aftur.</p>

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _closeIdle) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, _idleTime)
en: <p><b>Close wallet after a period of inactivity.</b><br>When a wallet is closed the password is needed to access it again.</p>
is: <p><b>Loka veskinu þegar það hefur verið ónotað í nokkurn tíma</b><br>Þegar veski er lokað þarf lykilorð til að opna það aftur.</p>

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, _idleTime)
en:  minutes
is:  mínútur

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox4)
en: Automatic Wallet Selection
is: Veski valið sjálfkrafa

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _newLocalWallet) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _newWallet)
en: New...
is: Nýtt...

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox3)
en: Wallet Manager
is: Veskisstjóri

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _launchManager)
en: Show manager in system tray
is: Láta stýringu birtast í kerfisbakka

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _autocloseManager)
en: Hide system tray icon when last wallet closes
is: Fjarlægja táknmynd úr kerfisbakka þegar síðasta veskinu er lokað

note: i18n: ectx: property (contextualHelpText), widget (KContextualHelpButton, kcontextualhelpbutton)
en: The Secret Service interface lets applications store passwords and other confidential data. Disable this to allow third-party wallet services such as KeePassXC or GNOME Keyring to manage it instead.
is: Secret Service viðmótið gerir forritum kleift að geyma lykilorð og önnur trúnaðargögn. Gerðu þetta óvirkt til að leyfa öðrum utanaðkomandi veskjaþjónustum á borð við KeePassXC eða GNOME-lyklakippuna að meðhöndla þetta.

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab2)
en: Access Control
is: Aðgangsstýringar

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _openPrompt)
en: &Prompt when an application accesses a wallet
is: &Láta vita þegar forrit reynir að opna veski

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _accessList)
en: Wallet
is: Veski

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _accessList)
en: Application
is: Forrit

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _accessList)
en: Policy
is: Stefna

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _launch)
en: &Launch Wallet Manager
is: &Keyra stjórneiningu veskisins
