kcmkwallet - en to pa translation catalogue (28 entries)

en: New Wallet
pa: ਨਵਾਂ ਵਾਲਟ

en: Please choose a name for the new wallet:
pa: ਨਵੇਂ ਵਾਲਟ ਲਈ ਇੱਕ ਨਾਂ ਚੁਣੋ ਜੀ:

en: Always Allow
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰ

en: Always Deny
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ ਪਾਬੰਦੀ

en: Permission denied.
pa: ਇਜਾਜ਼ਤ ਲਈ ਪਾਬੰਦੀ ਹੈ।

en: KDE Wallet Control Module
pa: KDE ਵਾਲਟ ਕੰਟਰੋਲ ਮੋਡੀਊਲ

en: Error while authenticating action:
    %1
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ:
    %1

en: &Delete
pa: ਹਟਾਓ(&D)

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab1)
en: Wallet Preferences
pa: ਵਾਲਟ ਪਸੰਦ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _enabled)
en: <p>The wallet subsystem provides a convenient and secure way to manage all your passwords. This option specifies whether or not you want to use it.</p>
pa: <p>ਵਾਲਟ ਸਬ-ਸਿਸਟਮ ਤੁਹਾਡੇ ਸਭ ਪਾਸਵਰਡ ਦੇ ਪਰਬੰਧ ਲਈ ਅਸਾਨ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਢੰਗ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕੀ ਇਸ ਨੂੰ ਇਸ ਸਿਸਟਮ ਵਿੱਚ ਇਸ ਚੋਣ ਨਾਲ ਵਰਤਣਾ ਹੈ।</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _enabled)
en: &Enable the KDE wallet subsystem
pa: KD&E ਵਾਲਟ ਸਬ-ਸਿਸਟਮ ਯੋਗ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: It is best to close your wallets when you are not using them to prevent others from viewing or using them.
pa: ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਾਲਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋਵੇਂ ਤਾਂ ਹੋਰਾਂ ਨੂੰ ਉਸ ਨੂੰ ਵੇਖਣ ਜਾਂ ਗਲਤ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦੇਣ ਤੋਂ ਰੋਕਣ ਲਈ ਇਸ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ ਦਿਓ।

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _autoclose)
en: <p><b>Close wallet as soon as applications that use it have stopped.</b><br>Note that your wallet will only be closed when all applications that use it have stopped.<br>When a wallet is closed the password is needed to access it again.</p>
pa: <p><b>ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਵਾਲਟ ਨੂੰ ਵਰਤਣਾ ਬੰਦ ਕਰਨ ਤਾਂ ਵਾਲਟ ਬੰਦ ਕਰੋ।</b> <br>ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਵਾਲਟ ਤਾਂ ਹੀ ਬੰਦ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਦੋਂ ਸਭ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਇਸ ਨੂੰ ਵਰਤਣਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦੇਣਗੀਆਂ।<br>ਜਦੋਂ ਇਕਵਾਰ ਵਾਲਟ ਬੰਦ ਹੋ ਗਿਆ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਲਈ ਫੇਰ ਪਾਸਵਰਡ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ।</p>

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _screensaverLock)
en: <p><b>Close wallet as soon as the screensaver starts.</b><br>When a wallet is closed the password is needed to access it again.</p>
pa: <p><b>ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਸਕਰੀਨ-ਸੇਵਰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵਾਲਟ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿਉ।</b><br>ਜਦੋਂ ਵਾਲਟ ਬੰਦ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਲਈ ਫੇਰ ਪਾਸਵਰਡ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ।</p>

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _closeIdle) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, _idleTime)
en: <p><b>Close wallet after a period of inactivity.</b><br>When a wallet is closed the password is needed to access it again.</p>
pa: <p><b>ਕੁਝ ਦੇਰ ਦੀ ਗ਼ੈਰ-ਸਰਗਰਮੀ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵਾਲਟ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿਉ।</b><br>ਜਦੋਂ ਵਾਲਟ ਬੰਦ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਲਈ ਫੇਰ ਪਾਸਵਰਡ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ।</p>

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, _idleTime)
en:  minutes
pa:  ਮਿੰਟ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox4)
en: Automatic Wallet Selection
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਵਾਲਟ ਚੋਣ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _newLocalWallet) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _newWallet)
en: New...
pa: ਨਵਾਂ...

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox3)
en: Wallet Manager
pa: ਵਾਲਟ ਮੈਨੇਜਰ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _launchManager)
en: Show manager in system tray
pa: ਸਿਸਟਮ ਟਰੇ ਵਿੱਚ ਮੈਨੇਜਰ ਵੇਖੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _autocloseManager)
en: Hide system tray icon when last wallet closes
pa: ਜਦੋਂ ਵਾਲਟ ਬੰਦ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸਿਸਟਮ ਟਰੇ ਆਈਕਾਨ ਓਹਲੇ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox5)
en: Secret Service
pa: ਗੁਪਤ ਸੇਵਾ

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab2)
en: Access Control
pa: ਪਹੁੰਚ ਕੰਟਰੋਲ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _openPrompt)
en: &Prompt when an application accesses a wallet
pa: ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਇੱਕ ਵਾਲਟ ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇ ਤਾਂ ਪੁੱਛੋ(&P)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _accessList)
en: Wallet
pa: ਵਾਲਟ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _accessList)
en: Application
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _accessList)
en: Policy
pa: ਪਾਲਸੀ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _launch)
en: &Launch Wallet Manager
pa: ਵਾਲਟ ਮੈਨੇਜਰ ਚਲਾਓ(&L)
