kcmkwallet - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: KDE Wallet Control Module
ta: KDE சுறுக்குப்பை  கட்டுப்பாட்டுக்கூறு

en: New Wallet
ta: புதிய சுறுக்குப்பை

en: Please choose a name for the new wallet:
ta:  புதிய சுறுக்குப்பைக்காக த்யவு செய்து ஒரு பதிய பெயரை தெர்ந்தெடுக்க

en: Always Allow
ta: எப்போதும் அனுமதி

en: Always Deny
ta: எப்போதும் மறு

en: Permission denied.
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டது.

en: Error while authenticating action:
    %1
ta: செயலுக்கு உரிமை வழங்குவதில் சிக்கல்:
    %1

en: This configuration module allows you to configure the KDE wallet system.
ta: சுறுக்குபையை முறைமை உள்ளமைவுபடுத்த இந்த  உள்ளமைவுகூறு  உதவுகிறது.

en: &Delete
ta: &நீக்கு

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab1)
en: Wallet Preferences
ta: சுறுக்குப்பை விருப்பங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _enabled)
en: &Enable the KDE wallet subsystem
ta: &KDE  சுறுக்கு பையை துணைமுறைமை செயல்படச்செய்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: It is best to close your wallets when you are not using them to prevent others from viewing or using them.
ta: உங்கள் பயன்பாட்டை அடுதவர்கள் பயன்படுத்திதா வண்ணம் உங்கள் சுறுக்குப்பையை மூடவேண்டும்.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: Close Wallet
ta: சுறுக்குபையை மூடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _closeIdle)
en: Close when unused for:
ta: இது உபயொகதில் இல்லாத போது மூடுக

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, _idleTime)
en:  minutes
ta:  நிமிடங்கள்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _screensaverLock)
en: <p><b>Close wallet as soon as the screensaver starts.</b><br>When a wallet is closed the password is needed to access it again.</p>
ta: <p><b>திரைக்காப்பு துவங்கியவுடன் சுறுக்குப்பையை மூடுக </b><br>சுறுக்கு பையை மூடியவுடன் மறுபடியும் அணுக நுழைசொல் தெவை </p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _screensaverLock)
en: Close when screensaver starts
ta: திரைக்காப்பு துவங்கும் போது மூடுக

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _autoclose)
en: Close when last application stops using it
ta: கடைசி  பயன்பாடு நிற்க்கும் போது மூடுக

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox4)
en: Automatic Wallet Selection
ta: முன்னிருந்த புலத்தேர்வு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: Select wallet to use as default:
ta: முன்னிருப்பாக பயன்படுத்த சுறுக்குப் பையை தெர்ந்தெடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _newWallet) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _newLocalWallet)
en: New...
ta: புதிய...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _localWalletSelected)
en: Different wallet for local passwords:
ta:  வரம்புறுநுழைசோற்களுக்காக விதவிதமான சுறுக்குப் பை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox3)
en: Wallet Manager
ta: சுறுக்குப்பையின் மேளாலர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _launchManager)
en: Show manager in system tray
ta:  முறைமை தட்டில் மேளாலரை காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _autocloseManager)
en: Hide system tray icon when last wallet closes
ta: கடைசி சுறுக்கு பை மூடும்போது  முறைமை தட்டு சின்னத்தை மறைக்க.

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab2)
en: Access Control
ta: அணுக்கம் கட்டுப்பாடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _accessList)
en: Wallet
ta: சிரறுபை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _accessList)
en: Application
ta: செயலி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _accessList)
en: Policy
ta: கொள்கை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _launch)
en: &Launch Wallet Manager
ta: &சுறுக்குப்பை மேளாலரை துவங்கு
