kwalletmanager - en to ta translation catalogue (56 entries)

en: A folder by the name '%1' already exists.  What would you like to do?
ta: '%1 என்ற பெயருடைய ஆவணம் ஏற்க்கணவே உள்ளது. நீங்கள் எண்ண செய்ய விரும்புகிறீர்கள்?

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _allowOnce)
en: &Replace
ta: &இடம் மாற்று

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _allowAlways)
en: Replace &All
ta: அனைத்தையும் இடம் மாற்று

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _deny)
en: &Skip
ta: &விட்டுவிடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _denyForever)
en: Skip A&ll
ta: அனைத்தையும் விட்டுவிடு

en: &Show values
ta: &மதிப்பை காட்டு

en: &New Folder...
ta: &புதிய அடைவு...

en: &Delete Folder
ta: &ஆவணமத்தை அழி

en: &Import XML...
ta: &XMLஐ இறக்கு...

en: &New...
ta: &புதிய...

en: &Rename
ta: &மறுபெயர்

en: Passwords
ta: கடவுச்சொல்

en: Maps
ta: வரைபடங்கள்

en: Binary Data
ta: இருநிலை தகவல்

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Are you sure you wish to delete the folder '%1' from the wallet?
ta: சுருக்குப்பையிலிலுல்ல '%1' ஆவணத்தை அழிக்க விரும்புகிறீரா?

en: Error deleting folder.
ta: ஆவணத்தை அழிக்கும்போது பிழை.

en: New Folder
ta: புதிய அடைவு

en: Please choose a name for the new folder:
ta: புதிய வர்ணத்திற்கான பெயரை தேர்வுசெய்.

en: Sorry, that folder name is in use. Try again?
ta: மண்ணிக்கவும், ஆவணத்தின் பெயர் உபயோகத்தில் உள்ளது. திரும்ப முயல்?

en: Error saving entry. Error code: %1
ta: உள்ளீடு சேமிக்கும்போது பிழை. பிழை குறியிடு: %1

en: Password: %1
ta: கடவிச்சொல்லை: %1

en: Name-Value Map: %1
ta: பெயர்- இயல்பட மதிப்பு: %1

en: Binary Data: %1
ta: இருநிலை தகவல்: %1

en: New Entry
ta: புதிய உள்ளீடு

en: Please choose a name for the new entry:
ta: தயவுசெய்து புதிய உள்ளிட்டிர்க்கான பெயரை தேர்ந்தெடுக்கவும்..

en: Sorry, that entry already exists. Try again?
ta: மண்ணிக்கவும், இந்த உரை ஏற்க்கணவே உள்ளது. மீண்டும் முயற்ச்சி செய்?

en: Are you sure you wish to delete the item '%1'?
ta: '%1' என்ற பொருளை கண்டிப்பாக நீக்க வேண்டுமா?

en: Unable to open the requested wallet.
ta: விரும்பிய சுருக்குப்பையை திறக்க இயலவில்லை.

en: Unable to access wallet '<b>%1</b>'.
ta: வாலட்டை அணுக முடியவில்லை '<b>%1</b>'.

en: Folder '<b>%1</b>' already contains an entry '<b>%2</b>'.  Do you wish to replace it?
ta: அடைவு '<b>%1ல்</b>' ஏற்கெனவே ஒரு உள்ளீடு உள்ளது '<b>%2</b>'.  அதை இடம் மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Unable to access XML file '<b>%1</b>'.
ta: XML கோப்பு '<b>%1ஐ அணுகமுடியவில்லை</b>'.

en: Error reading XML file '<b>%1</b>' for input.
ta: உள்ளிடுவதற்காக XML கோப்பை படிக்கும்போது '<b>%1</b>'  பிழை

en: Error: XML file does not contain a wallet.
ta: பிழை: XML கோப்பில் ஒரு வாலட் இல்லை.

en: &New Wallet...
ta: &புதிய சுருக்குபை...

en: Configure &Wallet...
ta: &சுருக்குபை உள்ளமை...

en: Close &All Wallets
ta: மூடு &அனைத்து பைகள்

en: Unable to close wallet cleanly. It is probably in use by other applications. Do you wish to force it closed?
ta: சுருக்குபையை சுத்தமாக அழிக்க முடியவில்லை. இது மற்றொரு நிரலால் பயண்படுத்த படலாம். நீங்கல் அதை மூட விரும்புகிறீரா?

en: Unable to force the wallet closed. Error code was %1.
ta: சுருக்குபையை மூட முடியவில்லை. பிழை குறியீடு %1.

en: Error opening wallet %1.
ta: சுருக்குபையை திறப்பதில் பிழை %1.

en: Please choose a name for the new wallet:
ta: தயவுசெய்து புதிய சுருக்குபைக்காண பெயரை தேர்வுசெய்.

en: New Wallet
ta: புதிய சுருக்குபை

en: Sorry, that wallet already exists. Try a new name?
ta: மன்னிக்கவும், இந்த சுருக்குப்பை ஏற்கணவே உள்ளது. புதிய பெயரை மாற்று?

en: Are you sure you wish to delete the wallet '%1'?
ta: சுருக்குப்பை '%1' அழிக்க விரும்புகிறீரா?

en: Unable to delete the wallet. Error code was %1.
ta: சுருக்குபையை அழிக்க முடியவில்லை.  பிழை குறியீடு %1.

en: Change &Password...
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று...

en: Disconnec&t
ta: &துண்டி

en: Key
ta: விசை

en: Value
ta: மதிப்பு

en: &New Entry
ta: &புதிய உள்ளீடு

en: KDE Wallet Management Tool
ta: KDE சுருக்குபை மேளாளர் கருவி.

en: Show window on startup
ta: துவக்கத்தில் சாளரத்தைக் காட்டு

en: For use by kwalletd only
ta: kwalletdஆல் மட்டும் பயன்படுத்திய

en: A wallet name
ta: ஒரு சிறு பை பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, _hideContents)
en: Hide &Contents
ta: &உள்ளடக்கத்தை மறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _binaryViewShow) i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, _showContents)
en: Show &Contents
ta: &உள்ளடக்கத்தை காட்டு
