kcmkwallet - en to th translation catalogue (30 entries)

en: KDE Wallet Control Module
th: มอดูลศูนย์ควบคุมกระเป๋าคุมข้อมูลสำหรับ KDE

en: (c) 2003 George Staikos
th: สงวนลิขสิทธิ์ (c) 2003 George Staikos

en: New Wallet
th: สร้างกระเป๋าคุมข้อมูลใหม่

en: Please choose a name for the new wallet:
th: โปรดเลือกชื่อสำหรับกระเป๋าคุมข้อมูลอันใหม่:

en: Always Allow
th: อนุญาตเสมอ

en: Always Deny
th: ปฏิเสธเสมอ

en: This configuration module allows you to configure the KDE wallet system.
th: มอดูลการปรับแต่งตัวนี้ จะอนุญาตให้คุณได้ทำการปรับแต่งระบบกระเป๋าคุมข้อมูลสำหรับ KDE

en: &Delete
th: &ลบ

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab1)
en: Wallet Preferences
th: ตั้งค่ากระเป๋าคุมข้อมูล

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _enabled)
en: &Enable the KDE wallet subsystem
th: เ&ปิดใช้ระบบกระเป๋าคุมข้อมูลของ KDE

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: It is best to close your wallets when you are not using them to prevent others from viewing or using them.
th: จะเป็นการดีที่สุด หากคุณจะให้มีการปิดการทำงานของกระเป๋าคุมข้อมูลทุกครั้ง เมื่อคุณไม่ได้ใช้งานมันแล้ว

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: Close Wallet
th: ปิดกระเป๋าคุมข้อมูล

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _closeIdle) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, _idleTime)
en: <p><b>Close wallet after a period of inactivity.</b><br>When a wallet is closed the password is needed to access it again.</p>
th: <p><b>ปิดกระเป๋าคุมข้อมูล หลังจากช่วงเวลาหนึ่งที่ไม่มีการใช้งานมันแล้ว</b><br>เมื่อปิดกระเป๋าแล้ว หากมีการใช้งานมันอีก จะต้องป้อนรหัสผ่านใหม่อีกครั้ง</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _closeIdle)
en: Close when unused for:
th: ปิดกระเป๋าเมื่อไม่ได้ใช้นานเกิน:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _screensaverLock)
en: <p><b>Close wallet as soon as the screensaver starts.</b><br>When a wallet is closed the password is needed to access it again.</p>
th: <p><b>ปิดกระเป๋าให้เร็วที่สุดเมื่อโปรแกรมรักษาจอภาพเริ่มการทำงาน</b><br><br>เมื่อปิดกระเป๋าแล้ว หากมีการใช้งานมันอีก จะต้องป้อนรหัสผ่านใหม่อีกครั้ง</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _screensaverLock)
en: Close when screensaver starts
th: ปิดกระเป๋าเมื่อโปรแกรมรักษาจอภาพเริ่มการทำงาน

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _autoclose)
en: <p><b>Close wallet as soon as applications that use it have stopped.</b><br>Note that your wallet will only be closed when all applications that use it have stopped.<br>When a wallet is closed the password is needed to access it again.</p>
th: <p><b>ปิดกระเป๋าให้เร็วที่สุดเมื่อโปรแกรมที่ใช้งานกระเป๋าได้หยุดการทำงานแล้ว</b><br> แต่ทั้งนี้กระเป๋าจะถูกปิดเมื่อโปรแกรมที่ใช้งานกระเป๋าทุกตัวหยุดการทำงานแล้ว<br>และเมื่อปิดกระเป๋าแล้ว หากมีการใช้งานมันอีก จะต้องป้อนรหัสผ่านใหม่อีกครั้ง</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _autoclose)
en: Close when last application stops using it
th: ปิดกระเป๋าเมื่อโปรแกรมตัวสุดท้ายที่ใช้กระเป๋าจบการทำงาน

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox4)
en: Automatic Wallet Selection
th: เลือกกระเป๋าคุมข้อมูลให้อัตโนมัติ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: Select wallet to use as default:
th: เลือกกระเป๋าที่จะใช้เป็นกระเป๋าปริยาย:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _newWallet) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _newLocalWallet)
en: New...
th: สร้างใหม่...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _localWalletSelected)
en: Different wallet for local passwords:
th: แยกเก็บรหัสผ่านภายในระบบในกระเป๋าแยกต่างหาก:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox3)
en: Wallet Manager
th: จัดการกระเป๋าคุมข้อมูล

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _launchManager)
en: Show manager in system tray
th: แสดงไอคอนตัวจัดการในถาดระบบด้วย

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _autocloseManager)
en: Hide system tray icon when last wallet closes
th: ซ่อนไอคอนบนถาดระบบเมื่อปิดกระเป๋าทุกใบแล้ว

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab2)
en: Access Control
th: ควบคุมการเข้าใช้

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _accessList)
en: Wallet
th: กระเป๋าคุมข้อมูล

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _accessList)
en: Application
th: โปรแกรม

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _accessList)
en: Policy
th: นโยบาย

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _launch)
en: &Launch Wallet Manager
th: เ&รียกตัวจัดการกระเป๋าคุมข้อมูล
