kwalletmanager - en to th translation catalogue (78 entries)

en: An entry by the name '%1' already exists. Would you like to continue?
th: มีรายการชื่อ '%1' อยู่ก่อนแล้ว คุณต้องการจะทำอย่างไรต่อไป ?

en: A folder by the name '%1' already exists.  What would you like to do?
th: มีโฟลเดอร์ชื่อ '%1' อยู่ก่อนแล้ว คุณจะทำอย่างไรต่อไป ?

en: Replace
th: แทนที่

en: Folders
th: โฟลเดอร์ต่าง ๆ

en: An unexpected error occurred trying to drop the item
th: เกิดข้อผิดพลาดที่ไม่คาดคิดขึ้น ระหว่างพยายามทำการลบรายการ

en: An unexpected error occurred trying to drop the entry
th: เกิดข้อผิดพลาดที่ไม่คาดคิดขึ้น ระหว่างพยายามทำการลบรายการ

en: An unexpected error occurred trying to delete the original folder, but the folder has been copied successfully
th: เกิดข้อผิดพลาดที่ไม่คาดคิดขึ้น ระหว่างพยายามทำการลบโฟลเดอร์ดั้งเดิม แต่ว่าการคัดลอกโฟลเดอร์สามารถคัดลอกได้สมบูรณ์แล้ว

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _allowOnce)
en: &Replace
th: แ&ทนที่

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _allowAlways)
en: Replace &All
th: แทนที่ทั้งห&มด

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _deny)
en: &Skip
th: &ข้าม

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _denyForever)
en: Skip A&ll
th: ข้ามทั้งหม&ด

en: &New Folder...
th: สร้างโฟลเดอร์ใ&หม่...

en: &Delete Folder
th: &ลบโฟลเดอร์

en: &Import XML...
th: &นำเข้าแฟ้ม XML...

en: &New...
th: สร้างใ&หม่...

en: &Rename
th: เ&ปลี่ยนชื่อ

en: &Delete
th: &ลบ

en: Passwords
th: รหัสผ่าน

en: Maps
th: จับคู่ข้อมูล

en: Binary Data
th: ข้อมูลแบบไบนารี

en: Unknown
th: ไม่ทราบ

en: Are you sure you wish to delete the folder '%1' from the wallet?
th: คุณแน่ใจหรือว่า ต้องการจะลบโฟลเดอร์ '%1' นี้ออกจากกระเป๋าคุมรหัสผ่าน ?

en: Error deleting folder.
th: เกิดข้อผิดพลาดระหว่างการลบโฟลเดอร์

en: New Folder
th: สร้างโฟลเดอร์ใหม่

en: Please choose a name for the new folder:
th: โปรดป้อนชื่อของโฟลเดอร์ใหม่:

en: Sorry, that folder name is in use. Try again?
th: ขออภัย มีการใช้โฟลเดอร์ชื่อดังกล่าวอยู่ก่อนแล้ว จะลองใหม่อีกครั้งหรือไม่ ?

en: Try Again
th: ลองใหม่

en: Do Not Try
th: ไม่ลอง

en: Error saving entry. Error code: %1
th: เกิดข้อผิดพลาดระหว่างบันทึกรายการ รหัสผิดพลาดคือ: %1

en: Password: %1
th: รหัสผ่าน: %1

en: Name-Value Map: %1
th: จับคู่ ชื่อ-ค่า: %1

en: Binary Data: %1
th: ข้อมูลแบบไบนารี: %1

en: New Entry
th: เพิ่มรายการใหม่

en: Please choose a name for the new entry:
th: โปรดป้อนชื่อของรายการใหม่:

en: Sorry, that entry already exists. Try again?
th: ขออภัย มีรายการดังกล่าวอยู่ก่อนแล้ว จะลองใหม่อีกครั้งหรือไม่ ?

en: An unexpected error occurred trying to add the new entry
th: เกิดข้อผิดพลาดที่ไม่คาดคิดขึ้น ระหว่างพยายามทำการเพิ่มรายการใหม่

en: An unexpected error occurred trying to rename the entry
th: เกิดข้อผิดพลาดที่ไม่คาดคิดขึ้น ระหว่างพยายามทำการเปลี่ยนชื่อรายการ

en: Are you sure you wish to delete the item '%1'?
th: คุณแน่ใจหรือว่า ต้องการจะลบรายการ '%1' นี้ ?

en: An unexpected error occurred trying to delete the entry
th: เกิดข้อผิดพลาดที่ไม่คาดคิดขึ้น ระหว่างพยายามทำการลบรายการ

en: Unable to open the requested wallet.
th: ไม่สามารถเปิดกระเป๋าที่มีการร้องขอมาได้

en: Unable to access wallet '<b>%1</b>'.
th: ไม่สามารถเข้าใช้งานกระเป๋า '<b>%1</b>' ได้

en: Folder '<b>%1</b>' already contains an entry '<b>%2</b>'.  Do you wish to replace it?
th: มีรายการ '<b>%2</b>' ในโฟลเดอร์ '<b>%1</b>' อยู่ก่อนแล้ว คุณต้องการจะแทนที่มันหรือไม่ ?

en: Unable to access XML file '<b>%1</b>'.
th: ไม่สามารถเข้าใช้งานแฟ้ม XML '<b>%1</b>' ได้

en: Error reading XML file '<b>%1</b>' for input.
th: ไม่สามารถอ่านแฟ้ม XML '<b>%1</b>' เพื่อนำข้อมูลเข้าได้

en: Error: XML file does not contain a wallet.
th: ข้อผิดพลาด: แฟ้ม XML ไม่มีส่วนกระเป๋าคุมข้อมูล

en: No wallets open.
th: ยังไม่มีกระเป๋าใดถูกเปิดใช้

en: A wallet is open.
th: มีกระเป๋าถูกเปิดใช้

en: &New Wallet...
th: สร้างกระเป๋าคุมข้อมูลใ&หม่...

en: Configure &Wallet...
th: ปรับแต่ง&กระเป๋าคุมข้อมูล...

en: Close &All Wallets
th: ปิดกระเป๋าคุมข้อมูล&ทั้งหมด

en: Unable to close wallet cleanly. It is probably in use by other applications. Do you wish to force it closed?
th: ไม่สามารถปิดกระเป๋าคุมข้อมูลได้อย่างเรียบร้อย ซึ่งอาจจะมีโปรแกรมบางตัวยังใช้งานมันอยู่ คุณต้องการจะบังคับให้มันปิดกระเป๋าหรือไม่ ?

en: Force Closure
th: บังคับปิดกระเป๋า

en: Do Not Force
th: ไม่ต้องบังคับ

en: Unable to force the wallet closed. Error code was %1.
th: ไม่สามารถบังคับปิดกระเป๋าคุมข้อมูลได้ รหัสผิดพลาดคือ %1

en: Error opening wallet %1.
th: เกิดข้อผิดพลาดระหว่างทำการเปิดกระเป๋าคุมข้อมูล %1

en: Please choose a name for the new wallet:
th: โปรดเลือกชื่อของกระเป๋าคุมข้อมูลใบใหม่:

en: Sorry, that wallet already exists. Try a new name?
th: ขออภัย มีกระเป๋าคุมข้อมูลดังกล่าวอยู่ก่อนแล้ว จะลองใช้ชื่อใหม่หรือไม่ ?

en: Try New
th: ลองใหม่

en: Are you sure you wish to delete the wallet '%1'?
th: คุณแน่ใจหรือว่า ต้องการจะลบกระเป๋าคุมข้อมูล '%1' ?

en: Unable to delete the wallet. Error code was %1.
th: ไม่สามารถลบกระเป๋าคุมข้อมูลได้ รหัสผิดพลาดคือ %1

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
th: แ&ฟ้ม

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
th: &ตั้งค่า

note: i18n: ectx: Menu (help)
en: &Help
th: &ช่วยเหลือ

en: &Open...
th: เ&ปิด...

en: Change &Password...
th: เปลี่ยน&รหัสผ่าน...

en: Disconnec&t
th: &ยุติการเชื่อมต่อ

en: Key
th: ชื่อตัวแปร

en: Value
th: ค่า

en: &New Entry
th: เพิ่มรายการใ&หม่

en: KDE Wallet Management Tool
th: เครื่องมือจัดการกระเป๋าคุมข้อมูลของ KDE

en: Original author and former maintainer
th: ผู้เขียนดั้งเดิมและผู้ดูแลก่อนหน้านี้

en: Developer
th: ผู้พัฒนา

en: For use by kwalletd only
th: สำหรับใช้กับ kwalletd เท่านั้น

en: A wallet name
th: ชื่อกระเป๋าคุมข้อมูล

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, _hideContents)
en: Hide &Contents
th: ซ่อนเ&นื้อหา

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _binaryViewShow) i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, _showContents)
en: Show &Contents
th: แสดงเ&นื้อหา

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _undoChanges)
en: &Undo
th: &เลิกทำ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _saveChanges)
en: &Save
th: &บันทึก
