kwalletmanager - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: KDE Wallet Control Module
vi: Khối điều khiển Ví KDE

en: New Wallet
vi: Ví mới

en: Please choose a name for the new wallet:
vi: Vui lòng chọn tên cho ví mới:

en: Always Allow
vi: Luôn cho phép

en: Always Deny
vi: Luôn từ chối

en: Permission denied.
vi: Truy cập bị từ chối.

en: Error while authenticating action:
    %1
vi: Lỗi khi xác thực hành động:
    %1

en: This configuration module allows you to configure the KDE wallet system.
vi: Khối cấu hình này cho phép bạn cấu hình hệ thống ví KDE.

en: &Delete
vi: &Xoá

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab1)
en: Wallet Preferences
vi: Các thiết lập ví

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _enabled)
en: <p>The wallet subsystem provides a convenient and secure way to manage all your passwords. This option specifies whether or not you want to use it.</p>
vi: <p>Hệ thống con ví cung cấp một cách thức tiện lợi và an toàn để quản lí tất cả các mật khẩu của bạn. Lựa chọn này chỉ định việc bạn có muốn dùng nó hay không.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _enabled)
en: &Enable the KDE wallet subsystem
vi: &Bật hệ thống con ví KDE

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: It is best to close your wallets when you are not using them to prevent others from viewing or using them.
vi: Tốt nhất là bạn nên đóng các ví của mình lại khi không dùng đến để ngăn cản người khác xem hoặc dùng chúng.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: Close Wallet
vi: Đóng ví

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _closeIdle) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, _idleTime)
en: <p><b>Close wallet after a period of inactivity.</b><br>When a wallet is closed the password is needed to access it again.</p>
vi: <p><b>Đóng ví lại sau một thời gian không sử dụng.</b><br>Khi một ví bị đóng, cần có mật khẩu để có thể truy cập nó lại.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _closeIdle)
en: Close when unused for:
vi: Đóng khi không dùng trong:

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, _idleTime)
en:  minutes
vi:  phút

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _screensaverLock)
en: <p><b>Close wallet as soon as the screensaver starts.</b><br>When a wallet is closed the password is needed to access it again.</p>
vi: <p><b>Đóng ví lại ngay khi trình bảo vệ màn hình bắt đầu chạy.</b><br>Khi một ví bị đóng, cần có mật khẩu để có thể truy cập nó lại.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _screensaverLock)
en: Close when screensaver starts
vi: Đóng khi trình bảo vệ màn hình bắt đầu chạy

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, _autoclose)
en: <p><b>Close wallet as soon as applications that use it have stopped.</b><br>Note that your wallet will only be closed when all applications that use it have stopped.<br>When a wallet is closed the password is needed to access it again.</p>
vi: <p><b>Đóng ví lại ngay khi các ứng dụng dùng nó bị tắt đi.</b><br>Lưu ý rằng ví của bạn chỉ bị đóng khi tất cả các ứng dụng dùng nó bị tắt đi.<br>Khi một ví bị đóng, cần có mật khẩu để có thể truy cập nó lại.</p>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _autoclose)
en: Close when last application stops using it
vi: Đóng khi ứng dụng cuối cùng ngừng sử dụng

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox4)
en: Automatic Wallet Selection
vi: Tự động chọn ví

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: Select wallet to use as default:
vi: Chọn ví để dùng làm mặc định:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _newWallet) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _newLocalWallet)
en: New...
vi: Tạo...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _localWalletSelected)
en: Different wallet for local passwords:
vi: Ví khác dành cho mật khẩu cục bộ:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox3)
en: Wallet Manager
vi: Trình quản lí ví

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _launchManager)
en: Show manager in system tray
vi: Hiện trình quản lí ở khay hệ thống

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _autocloseManager)
en: Hide system tray icon when last wallet closes
vi: Ẩn biểu tượng khay hệ thống khi tất cả các ví đóng

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox5)
en: Secret Service DBus API
vi: API DBus dịch vụ Bí mật

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _secretServiceAPI)
en: Enable Secret Service DBus API
vi: Bật API DBus dịch vụ Bí mật

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab2)
en: Access Control
vi: Kiểm soát truy cập

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _openPrompt)
en: &Prompt when an application accesses a wallet
vi: Nhắ&c khi một ứng dụng truy cập một ví

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _accessList)
en: Wallet
vi: Ví

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _accessList)
en: Application
vi: Ứng dụng

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _accessList)
en: Policy
vi: Chính sách

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _launch)
en: &Launch Wallet Manager
vi: &Khởi chạy trình quản lí ví
