kcmkwm - en to ml translation catalogue (27 entries)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_CommandWindow1)
en: In this row you can customize left click behavior when clicking into an inactive inner window ('inner' means: not titlebar, not frame).
ml: ഒരു നിര്‍ജ്ജീവ ഉള്‍ജാലകത്തില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോളുണ്ടാവുന്ന ഇടത് ക്ലിക്ക് സ്വഭാവം ഇവിടെ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇഷ്ടമുള്ളരീതിയിലാക്കാം ('ഉള്ളില്‍' എന്നാല്‍: തലപ്പട്ടയിലോ ഫ്രെയിമിലോ അല്ല).

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandWindow1) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandWindow2) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandWindow3) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandInactiveT
en: Activate
ml: സജീവമാക്കുക

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_CommandWindow2)
en: In this row you can customize middle click behavior when clicking into an inactive inner window ('inner' means: not titlebar, not frame).
ml: ഒരു നിര്‍ജ്ജീവ ഉള്‍ജാലകത്തില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോളുണ്ടാവുന്ന മധ്യ ക്ലിക്ക് സ്വഭാവം ഇവിടെ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇഷ്ടമുള്ളരീതിയിലാക്കാം ('ഉള്ളില്‍' എന്നാല്‍: തലപ്പട്ടയിലോ ഫ്രെയിമിലോ അല്ല).

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_CommandWindow3)
en: In this row you can customize right click behavior when clicking into an inactive inner window ('inner' means: not titlebar, not frame).
ml: ഒരു നിര്‍ജ്ജീവ ഉള്‍ജാലകത്തില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോളുണ്ടാവുന്ന വലത് ക്ലിക്ക് സ്വഭാവം ഇവിടെ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇഷ്ടമുള്ളരീതിയിലാക്കാം ('ഉള്ളില്‍' എന്നാല്‍: തലപ്പട്ടയിലോ ഫ്രെയിമിലോ അല്ല).

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAllKey)
en: Meta
ml: മെറ്റാ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_CommandAll1)
en: In this row you can customize left click behavior when clicking into the titlebar or the frame.
ml: തലപ്പട്ടയിലോ ഫ്രെയിമിലോ ഇടത് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോളുണ്ടാവുന്ന ഇടത് ക്ലിക്ക് സ്വഭാവം ഈ വരിയില്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇഷ്ടമുള്ളരീതിയിലാക്കാം.

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll1) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll2) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll3)
en: Move
ml: നീക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll1) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll2) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll3)
en: Resize
ml: വലിപ്പം മാറ്റുക

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll1) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll2) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll3) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandActiveTitlebar1) i
en: Raise
ml: ഉയര്‍ത്തുക

note: i18n: @item:inlistbox behavior on double click i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll1) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll2) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll3) i18n: ectx: property (text), item, wi
en: Lower
ml: ഉയരം കുറയ്ക്കുക

note: i18n: @item:inlistbox behavior on double click i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll1) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll2) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll3) i18n: ectx: property (text), item, wi
en: Minimize
ml: ചെറുതാക്കുക

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_CommandAll2)
en: In this row you can customize middle click behavior when clicking into the titlebar or the frame.
ml: തലപ്പട്ടയിലോ ഫ്രെയിമിലോ മധ്യ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോളുണ്ടാവുന്ന മധ്യ ക്ലിക്ക് സ്വഭാവം ഈ വരിയില്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇഷ്ടമുള്ളരീതിയിലാക്കാം.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_CommandAll3)
en: In this row you can customize right click behavior when clicking into the titlebar or the frame.
ml: തലപ്പട്ടയിലോ ഫ്രെയിമിലോ വലത് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോളുണ്ടാവുന്ന വലത് ക്ലിക്ക് സ്വഭാവം ഈ വരിയില്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇഷ്ടമുള്ളരീതിയിലാക്കാം.

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_Placement)
en: Random
ml: ഏതെങ്കിലുമൊന്നു്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_Placement)
en: Centered
ml: നടുവില്‍

en: &Focus
ml: &കേന്ദ്രീകരിക്കുക

en: &Titlebar Actions
ml: &തലപ്പട്ടയിലുള്ള പ്രവൃത്തികള്‍

en: Window Actio&ns
ml: ജാലകത്തിലുള്ള പ്ര&വ‍ത്തികള്‍

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_TitlebarDoubleClickCommand)
en: Behavior on <em>double</em> click into the titlebar.
ml: തലപ്പട്ടയില്‍ <em>ഇരട്ട</em>ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോളുണ്ടാവുന്ന സ്വഭാവം

note: i18n: @item:inlistbox behavior on double click i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_TitlebarDoubleClickCommand) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandActiveTitlebar1) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandInactiveTitlebar1
en: Shade
ml: മറയ്ക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Active
ml: സജീവം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Inactive
ml: നിര്‍ജ്ജീവം

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_CommandActiveTitlebar1) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_CommandActiveTitlebar2) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_CommandActiveTitlebar3)
en: Behavior on <em>left</em> click into the titlebar or frame of an <em>active</em> window.
ml: ഒരു <em>സജീവ</em> ജാലകത്തിന്റെ തലപ്പട്ടയിലോ ഫ്രെയിമിലോ <em>ഇടത്</em> ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോളുണ്ടാവുന്ന സ്വഭാവം.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_CommandInactiveTitlebar1) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_CommandInactiveTitlebar2) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_CommandInactiveTitlebar3)
en: Behavior on <em>left</em> click into the titlebar or frame of an <em>inactive</em> window.
ml: ഒരു <em>നിര്‍ജ്ജീവ</em> ജാലകത്തിന്റെ തലപ്പട്ടയിലോ ഫ്രെയിമിലോ <em>ഇടത്</em> ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോളുണ്ടാവുന്ന സ്വഭാവം.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, label_8) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_MaximizeButtonLeftClickCommand)
en: Behavior on <em>left</em> click onto the maximize button.
ml: വലുതാക്കുവാനുള്ള ബട്ടണില്‍ <em>ഇടത്</em> ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോളുണ്ടാവുന്ന സ്വഭാവം.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, label_9) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_MaximizeButtonMiddleClickCommand)
en: Behavior on <em>middle</em> click onto the maximize button.
ml: വലുതാക്കുവാനുള്ള ബട്ടണില്‍ <em>മധ്യ</em> ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോളുണ്ടാവുന്ന സ്വഭാവം.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, label_10) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_MaximizeButtonRightClickCommand)
en: Behavior on <em>right</em> click onto the maximize button.
ml: വലുതാക്കുവാനുള്ള ബട്ടണില്‍ <em>വലത്</em> ക്ലിക്ക് ചെയ്യുമ്പോളുണ്ടാവുന്ന സ്വഭാവം.
