kwin - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: No Action
ta: எந்த செயலும் இல்லை

en: Peek at Desktop
ta: பணிமேடையைக் காட்டு

en: Lock Screen
ta: திரையை பூட்டு

en: Show KRunner
ta: கேரன்னரைக் காட்டு

en: Activity Manager
ta: செயல்பாடு மேலாளி

en: Application Launcher
ta: செயலி ஏவி

en: Present Windows
ta: சாளரங்களை முன்வை

en: %1 - All Desktops
ta: %1 - அனைத்து பணிமேடைகளும்

en: %1 - Current Desktop
ta: %1 - தற்போதைய பணிமேடை

en: %1 - Current Application
ta: %1 - தற்போதைய செயலி

en: Overview
ta: மேலோட்டம்

en: Grid
ta: கிரிடு

en: Toggle window switching
ta: சாளர மாற்றியை காட்டு/மறை

en: Toggle alternative window switching
ta: இரண்டாம்நிலை சாளர மாற்றியை காட்டு/மறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, infoLabel)
en: You can trigger an action by pushing the mouse cursor against the corresponding screen edge or corner.
ta: திரையின் ஏதாவதொரு மூலையிலோ ஓரத்திலோ சுட்டியை தள்ளி நீங்கள் அதற்குரிய செயலை தூண்டலாம்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, quickMaximizeLabel)
en: &Maximize:
ta: &அதிகபட்ச பெரிதாக்கு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ElectricBorderMaximize)
en: Windows dragged to top edge
ta: மேல் ஓரத்திற்கு இழுக்கப்படும் சாளரங்களை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, quickTileLabel)
en: &Tile:
ta: திரையின் பகுதிக்கு &பொருத்து:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ElectricBorderTiling)
en: Windows dragged to left or right edge
ta: வலது அல்லது இடது ஓரங்களுக்கு இழுக்கப்படும் சாளரங்களை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Behavior:
ta: நடத்தை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, remainActiveOnFullscreen)
en: Remain active when windows are fullscreen
ta: சாளரங்கள் முழுத்திரைமுறையில் இருக்கும்போதுகூட செயல்படு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, electricBorderCornerRatioLabel)
en: Trigger &quarter tiling in:
ta: திரையின் &கால் பகுதிக்கு பொருத்தல்:

note: i18n: ectx: property (prefix), widget (QSpinBox, electricBorderCornerRatioSpin)
en: Outer
ta: திரையின் வெளி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: of the screen
ta: -இல்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, desktopSwitchLabel)
en: Change desktop when the mouse cursor is pushed against the edge of the screen
ta: திரையின் ஓரத்திற்குள் சுட்டிக்குறி தள்ளப்படும்போது பணிமேடையை மாற்ற வேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, desktopSwitchLabel)
en: &Switch desktop on edge:
ta: திரையின் ஓரத்தில் பணிமேடையை &மாற்றல்:

[ctx: Switch desktop on edge]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_ElectricBorders)
en: Disabled
ta: முடக்கு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_ElectricBorders)
en: Only when moving windows
ta: சாளரங்களை நகர்த்தும்போது மட்டும்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_ElectricBorders)
en: Always enabled
ta: எப்பொழுதும்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, activationDelayLabel)
en: Amount of time required for the mouse cursor to be pushed against the edge of the screen before the action is triggered
ta: ஒரு செயலை தூண்டுவதற்கு முன் சுட்டிக்குறியை திரையின் ஓரத்தில் தள்ளி வைத்திருக்க வேண்டிய நேரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, activationDelayLabel)
en: Activation &delay:
ta: செயல்படுவதற்கான தாமதம்:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, triggerCooldownLabel)
en: Amount of time required after triggering an action until the next trigger can occur
ta: ஒரு செயலை தூண்டிய பின் அடுத்த செயலை தூண்டக்கூடிய குறைந்தபட்ச நேர இடைவெளி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, triggerCooldownLabel)
en: &Reactivation delay:
ta: &மீள்தூண்டல் தாமதம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, CornerBarrierLabel)
en: &Corner barrier:
ta: &மூலை தடுப்பு:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_CornerBarrier)
en: Here you can enable or disable the virtual corner barrier between screens. The barrier prevents the cursor from moving to another screen when it is already touching a screen corner. This makes it easier to trigger user interface elements like maximized windows' close buttons when using multiple screens.
ta: திரைகளுக்கிடையேயான மூலைகளிலுள்ள மெய்நிகர் தடுப்பை இங்கு நீங்கள் இயக்கலாம் அல்லது முடக்கலாம். சுட்டிக்குறி திரையில் ஓரத்தில் இருக்கும் பட்சத்தில், அது அடுத்த திரைக்கு செல்வதை இது தடுக்கும். திரையின் ஓரத்திலுள்ள பட்டன்களை (எ.கா. சாளரத்தை மூடும் பட்டன்) எளிதில் அணுக இது உதவும்.

[ctx: @info:tooltip]
note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_CornerBarrier)
en: Prevents cursors from crossing at screen corners.
ta: திரையின் மூலையை சுட்டிக்குறி தாண்டுவதைத் தடுக்கும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, EdgeBarrierLabel)
en: &Edge barrier:
ta: &ஓரத் தடுப்பு:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, kcfg_EdgeBarrier)
en: Here you can set size of the edge barrier between different screens. The barrier adds additional distance you have to move your pointer before it crosses the edge onto the other screen. This makes it easier to access user interface elements like Plasma Panels that are located on an edge between screens.
ta: திரைக‍ளுக்கிடையேயான ஓரங்களிலுள்ள மெய்நிகர் தடுப்பின் அளவை இங்கு நீங்கள் அமைக்கலாம். திரையின் ஓரத்தில் சுட்டிக்குறி இருந்தால், அதை அடுத்த திரைக்கு கொண்டுசெல்வதற்கு தேவையான நகர்வை இந்த தடுப்பு கூட்டும். திரைகளுக்கிடையேயான ஓரத்திலுள்ள பலகைகள் போன்றவற்றை எளிதில் அணுக இது உதவும்.

[ctx: @info:tooltip]
note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, kcfg_EdgeBarrier)
en: Additional distance cursor needs to travel to cross screen edges.
ta: திரையின் ஓரத்தைத் தாண்டி அடுத்த திரைக்கு செல்ல சுட்டியை கூடுதல் இவ்வளவு தூரத்திற்கு நகர்த்த வேண்டும்.

note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, kcfg_EdgeBarrier)
en: None
ta: ஏதுமில்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: You can trigger an action by swiping from the screen edge towards the center of the screen.
ta: திரையின் ஓரத்திலிருந்து நடுப்பகுதிக்கு விரலை இழுத்து செயல்களை நீங்கள் தூண்டலாம்.
