kcmkwinrules - en to gu translation catalogue (34 entries)

en: Application settings for %1
gu: %1 માટે કાર્યક્રમ સુયોજનો

en: Window settings for %1
gu: %1 માટે વિન્ડો સુયોજનો

en: Edit Window-Specific Settings
gu: વિન્ડો-ચોક્કસ સુયોજનોમાં ફેરફાર કરો

en: Unimportant
gu: મહત્વનું નથી

en: Regular Expression
gu: નિયમિત રીતે વ્યક્ત કરવુ

en: Apply Initially
gu: શરૂઆતમાં લાગુ કરો

en: Apply Now
gu: હવે લાગુ કરો

en: Remember
gu: યાદ રાખો

en: Do Not Affect
gu: અસર કરતુ નથી

en: Force
gu: દબાણ કરો

en: Force Temporarily
gu: થોડા વખત માટે દબાણ કરો

en: Edit
gu: ફેરફાર કરો

en: Delete
gu: કાઢી નાંખો

en: Settings for %1
gu: %1 માટે સુયોજનો

en: Shortcut
gu: શોર્ટકટ

en: Normal Window
gu: સામાન્ય વિન્ડો

en: Dialog Window
gu: સંવાદ વિન્ડો

en: Utility Window
gu: ઉપયોગિતા વિન્ડો

en: Dock (panel)
gu: ડોક (પેનલ)

en: Toolbar
gu: સાધનપટ્ટી

en: Splash Screen
gu: સ્ક્રીન પર પાણીનાં છીટા નાંખો

en: Desktop
gu: ડેસ્કટોપ

note: i18n("Unmanaged Window")},  deprecated
en: Standalone Menubar
gu: એકલુઊભેલુ મેનુબાર

en: All Desktops
gu: બધા ડેસ્કટોપો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: No Placement
gu: નિયુક્તિ નથી

en: Centered
gu: કેન્દ્રિત

en: Random
gu: અવ્યવસ્થિત

en: Under Mouse
gu: માઉસ નીચે

en: On Main Window
gu: મુખ્ય વિન્ડો પર

en: Low
gu: નીચે

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: High
gu: ઊંચુ

en: Extreme
gu: અત્યંત
