kwin_effects - en to gu translation catalogue (65 entries)

en: Show Desktop Grid
gu: ડેસ્કટોપ જાળી બતાવો

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Top
gu: ઉપર

en: Top-Right
gu: ઉપર-જમણે

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Right
gu: જમણે

en: Bottom-Right
gu: નીચે-જમણે

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Bottom
gu: તળિયે

en: Bottom-Left
gu: નીચે-ડાબે

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Left
gu: ડાબે

en: Top-Left
gu: ઉપર-ડાબે

en: Center
gu: કેન્દ્ર

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Appearance
gu: દેખાવ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_DesktopLayoutMode)
en: Pager
gu: પેજર

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_DesktopLayoutMode)
en: Automatic
gu: આપમેળે

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_DesktopLayoutMode)
en: Custom
gu: પોતાનું

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Desktop &name alignment:
gu: ડેસ્કટોપ નામની ગોઠવણી: (&n)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LayoutMode)
en: Natural
gu: કુદરતી

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LayoutMode)
en: None
gu: કંઇ નહી

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Activation
gu: સક્રિય કરો

en: Toggle Invert Effect
gu: ઉલ્ટી અસર ચાલુ/બંધ કરો

en: Toggle Invert Effect on Window
gu: વિન્ડો પર ઉલ્ટી અસર ચાલુ/બંધ કરો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Animation duration:
gu: એનિમેશન સમયગાળો:

[ctx: Duration of rotation]
note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, kcfg_AnimationDuration)
en: Default
gu: મૂળભૂત

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupSize)
en: Size
gu: કદ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: &Width:
gu: પહોળાઇ (&W):

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_Width) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_Height)
en:  px
gu:  પિક્સ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Height:
gu: ઉંચાઇ (&H):

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_RingLife)
en:  msec
gu: મીલી સેકન્ડ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, font)
en: Text
gu: લખાણ

en: Clear All Mouse Marks
gu: માઉસની બધી નિશાનીઓ સાફ કરો

en: Clear Last Mouse Mark
gu: માઉસની છેલ્લી નિશાની સાફ કરો

en: Clear Mouse Marks
gu: માઉસ નિશાનીઓ સાફ કરો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Color:
gu: રંગ (&C):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Draw with the mouse by holding Shift+Meta keys and moving the mouse.
gu: Shift+Meta પકડી રાખીને અને માઉસને હલાવીને માઉસ વડે દોરો.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_LayoutMode)
en: Layout mode:
gu: આલેખન સ્થિતિ:

en: Toggle Thumbnail for Current Window
gu: હાલની વિન્ડો માટે થમ્બનીલ ચાલુ/બંધ કરો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Maximum &width:
gu: મહત્તમ પહોળાઇ (&w):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Spacing:
gu: જગ્યા (&S):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: &Opacity:
gu: અપારદર્શકતા (&O):

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KWin::TranslucencyEffectConfigForm)
en: Translucency
gu: પારદર્શકતા

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_opacityGroupBox)
en: General Translucency Settings
gu: સામાન્ય પારદર્શકતા સુયોજનો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, comboboxpopup_label)
en: Combobox popups:
gu: કોમ્બોબોક્સ પોપઅપ્સ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Opaque
gu: અપારદર્શક

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dialogs_label)
en: Dialogs:
gu: સંવાદો:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Transparent
gu: પારદર્શક

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, menus_label)
en: Menus:
gu: મેનુઓ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, moveresize_label)
en: Moving windows:
gu: ખસતી વિન્ડોસ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, inactive_label)
en: Inactive windows:
gu: નિષ્ક્રિય વિન્ડો:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_IndividualMenuConfig)
en: Set menu translucency independently
gu: મેનુ પારદર્શકતા બધાથી અલગ રીતે સ્થાપિત કરો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dropdownmenus_label)
en: Dropdown menus:
gu: નીચે આવતુ મેનુઓ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, popupmenus_label)
en: Popup menus:
gu: પોપઅપ મેનુઓ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tornoffmenus_label)
en: Torn-off menus:
gu: ટોર્ન-ઓફ મેનુઓ:

en: Toggle Present Windows (Current desktop)
gu: વિન્ડોસની હાજરી બંધ/ચાલુ કરો (હાલનું ડેસ્કટોપ)

en: Toggle Present Windows (All desktops)
gu: વિન્ડોસની હાજરી બંધ/ચાલુ કરો (બધાં ડેસ્કટોપ)

en: Toggle Present Windows (Window class)
gu: વિન્ડોસની હાજરી બંધ/ચાલુ કરો (વિન્ડો વર્ગ)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_IgnoreMinimized)
en: Ignore &minimized windows
gu: નીચી કરેલ વિન્ડોસને અવગણો (&m)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, advancedGroup)
en: Advanced
gu: ઉચ્ચ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: &Stiffness:
gu: જડતા (&S):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Dra&g:
gu: ખેંચો (&g):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: &Move factor:
gu: ખસેડવાનુ પરિબળ (&M):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_MoveWobble)
en: Wo&bble when moving
gu: જયારે ખસેડો ત્યારે ઝોલા ખવડાવો (&b)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ResizeWobble)
en: Wobble when &resizing
gu: જયારે નાનુ-મોટુ કરો ત્યારે ઝોલા ખવડાવો (&r)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AdvancedMode)
en: Enable &advanced mode
gu: ઉન્નતકૃત સ્થિતિ સક્રિય કરો (&a)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, basicGroup)
en: &Wobbliness
gu: ઝોલા લેતી અસર (&W)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Less
gu: ઓછુ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: More
gu: વધુ
