kcmkwindecoration - en to is translation catalogue (44 entries)

en: More actions for this window
is: Fleiri aðgerðir fyrir þennan glugga

en: Application menu
is: Forritavalmynd

en: On all desktops
is: Á öllum skjáborðum

en: Minimize
is: Fela

en: Maximize
is: Fullstækka

en: Close
is: Loka

en: Context help
is: Samhengishjálp

en: Shade
is: Rúlla upp

en: Keep below other windows
is: Hafa undir öðrum gluggum

en: Keep above other windows
is: Hafa yfir öðrum gluggum

en: Window Decorations
is: Gluggaskreytingar

en: Author
is: Höfundur

[ctx: %1 is the name of a border size]
en: Theme's default (%1)
is: Sjálfgildi fyrir þemað (%1)

en: This tool allows you to set the window decoration theme for the currently active session, without accidentally setting it to one that is either not available, or which is already set.
is: Með þessu verkfæri geturðu valið gluggaskreytingaþema fyrir núverandi setu, án þess að velja fyrir slysni þema sem er annað hvort ekki tiltækt eða nú þegar búið að velja.

en: The name of the window decoration theme you wish to set for KWin. Passing a full path will attempt to find a theme in that directory, and then apply that if one can be deduced.
is: Heiti gluggaskreytingaþemans sem þú vilt velja fyrir KWin. Ef full slóð er slegin inn verður reynt að finna þema í þeirri möppu og velja það.

en: Show all the themes available on the system (and which is the current theme)
is: Sýna öll þemu sem tiltæk eru í tölvunni (og hvert þeirra er núverandi þema)

en: Resolved %1 to the KWin Aurorae theme "%2", and will attempt to set that as your current theme.
is: Fann út að %1 væri KWin Aurorae þemað "%2" og mun reyna að velja það sem núverandi þema.

en: You attempted to pass a file path, but this could not be resolved to a theme, and we will have to abort, due to having no theme to set
is: Þú reyndir að setja inn skráarslóð en það reyndist ekki vera þema, við þurfum því að hætta vegna þess að ekkert þema er til að velja

en: The requested theme "%1" is already set as the window decoration theme.
is: Umbeðna þemað "%1" er nú þegar valið sem gluggaskreytingaþema.

en: Successfully applied the cursor theme %1 to your current Plasma session
is: Tókst að velja bendilsþemað %1 fyrir núverandi Plasma-setu þína

en: Failed to save your theme settings - the reason is unknown, but this is an unrecoverable error. You may find that simply trying again will work.
is: Mistókst að vista þemastillingarnar þínar. Ástæðan er óþekkt, en þessi villa er óviðráðanleg. Hugsanlega dugar að reyna aftur.

en: Could not find theme "%1". The theme should be one of the following options: %2
is: Ekki tókst að finna þemað "%1". Þetta þema þarf að vera einn af eftirfarandi valkostum: %2

en: You have the following KWin window decoration themes on your system:
is: Þú ert með eftirfarandi KWin gluggaskreytingaþemu í tölvunni:

en: Titlebar
is: Titilstika

en: Drop button here to remove it
is: Slepptu hnappi hér til að fjarlægja hann

en: Drag buttons between here and the titlebar
is: Dragðu hnappa á milli þessa staðar og titilstikunnar

en: This module lets you configure the window decorations.
is: Þú getur grunnstillt gluggaskreytingar í þessari einingu.

[ctx: tab label]
en: Theme
is: Þema

[ctx: tab label]
en: Titlebar Buttons
is: Hnappar á titilstiku

[ctx: Selector label]
en: Window border size:
is: Útlínustærð glugga:

[ctx: button text]
en: Get New Window Decorations...
is: Sækja nýjar gluggaskreytingar...

[ctx: checkbox label]
en: Close windows by double clicking the menu button
is: Loka gluggum með því að tvísmella á valmyndarhnappinn

[ctx: popup tip]
en: Click and hold on the menu button to show the menu.
is: Smella og halda valmyndarhnappinum til að birta valmyndina.

[ctx: checkbox label]
en: Show titlebar button tooltips
is: Sýna vísbendingar á titilstikuhnöppum

en: Edit %1 Theme
is: Breyta þemanu %1

en: No Borders
is: Engar útlínur

en: No Side Borders
is: Engar hliðarútlínur

en: Tiny
is: Örsmátt

en: Normal
is: Venjulegt

en: Large
is: Stórt

en: Very Large
is: Mjög stórt

en: Huge
is: Risastórt

en: Very Huge
is: Hrikalega stórt

en: Oversized
is: Yfirstærð
