kcmkwincompositing - en to is translation catalogue (20 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (KMessageWidget, glCrashedWarning)
en: OpenGL compositing (the default) has crashed KWin in the past.
    This was most likely due to a driver bug.
    If you think that you have meanwhile upgraded to a stable driver,
    you can reset this protection but be aware that this might result in an immediate crash!
is: OpenGL-myndsmíði (sjálfgefið) hefur áður valdið því að KWin hrynur.
    Líklega stafar það af galla í rekli.
    Ef þú telur þig hafa uppfært í stöðugan rekil síðan það gerðist
    geturðu endurstillt þessa vörn en gættu að því að það gæti valdið tafarlausu hruni!

note: i18n: ectx: property (text), widget (KMessageWidget, windowThumbnailWarning)
en: Keeping the window thumbnail always interferes with the minimized state of windows. This can result in windows not suspending their work when minimized.
is: Ef smámyndum glugga er haldið truflar það alltaf falda stöðu glugga. Það getur valdið því að vinnsla hættir ekki í gluggum þegar þeir eru faldir.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, compositingLabel)
en: Compositing:
is: Myndsmíði (compositing):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_Enabled)
en: Enable on startup
is: Virkja við ræsingu

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_WindowsBlockCompositing)
en: Applications can set a hint to block compositing when the window is open.
     This brings performance improvements for e.g. games.
     The setting can be overruled by window-specific rules.
is: Forrit geta sent boð um að loka á myndsmíði þegar glugginn er opinn.
     Þetta getur bætt afköst, til dæmis í leikjum.
     Hægt er að stjórna þessari stillingu með reglum fyrir hvern glugga fyrir sig.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_WindowsBlockCompositing)
en: Allow applications to block compositing
is: Leyfa forritum að loka á myndsmíði

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, animationSpeedLabel)
en: Animation speed:
is: Hraði hreyfiáhrifa:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Very slow
is: Mjög hægur

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Instant
is: Tafarlaus

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_HiddenPreviews)
en: Keep window thumbnails:
is: Halda smámyndum glugga:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_HiddenPreviews)
en: Never
is: Aldrei

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_HiddenPreviews)
en: Only for Shown Windows
is: Aðeins fyrir glugga sem hafa verið sýndir

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_HiddenPreviews)
en: Always
is: Alltaf

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, latencyLabel)
en: Latency:
is: Biðtími (latency):

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LatencyPolicy)
en: Force lowest latency (may cause dropped frames)
is: Þvinga lægsta biðtíma (getur valdið því að rammar detti út)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LatencyPolicy)
en: Prefer lower latency
is: Nota frekar lægri biðtíma

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LatencyPolicy)
en: Balance of latency and smoothness
is: Jafnvægi milli biðtíma og mýktar

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LatencyPolicy)
en: Prefer smoother animations
is: Nota frekar mýkri hreyfiáhrif

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LatencyPolicy)
en: Force smoothest animations
is: Þvinga mýkstu hreyfiáhrif

en: Re-enable OpenGL detection
is: Virkja greiningu á OpenGL aftur
