kcmkwinscreenedges - en to is translation catalogue (42 entries)

en: No Action
is: Engin aðgerð

en: Peek at Desktop
is: Kíkja á skjáborðið

en: Lock Screen
is: Læsa skjánum

en: Show KRunner
is: Opna KRunner

en: Activity Manager
is: Athafnastjóri

en: Application Launcher
is: Forritaræsir

en: Present Windows
is: Opnir gluggar

en: %1 - All Desktops
is: %1 - öll skjáborð

en: %1 - Current Desktop
is: %1 - núverandi skjáborð

en: %1 - Current Application
is: %1 - núverandi forrit

en: Overview
is: Yfirlitsskjár

en: Grid
is: Grind

en: Toggle window switching
is: Opna/loka gluggaskipti

en: Toggle alternative window switching
is: Opna/loka varagluggaskipti

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, infoLabel)
en: You can trigger an action by pushing the mouse pointer against the corresponding screen edge or corner.
is: Þú getur keyrt aðgerð með því að ýta músarbendlinum að brún eða horni á skjánum.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, quickMaximizeLabel)
en: &Maximize:
is: Fullst&ækka:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ElectricBorderMaximize)
en: Windows dragged to top edge
is: Gluggar dregnir að efstu brún

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, quickTileLabel)
en: &Tile:
is: &Reitaraða:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ElectricBorderTiling)
en: Windows dragged to left or right edge
is: Gluggar dregnir að vinstri eða hægri brún

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Behavior:
is: Hegðun:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, remainActiveOnFullscreen)
en: Remain active when windows are fullscreen
is: Haldast virkt þegar gluggar fylla skjáinn

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, electricBorderCornerRatioLabel)
en: Trigger &quarter tiling in:
is: Virkja &fjórðungsglugga á:

note: i18n: ectx: property (prefix), widget (QSpinBox, electricBorderCornerRatioSpin)
en: Outer
is: ystu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: of the screen
is: af skjánum

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, desktopSwitchLabel)
en: Change desktop when the mouse pointer is pushed against the edge of the screen
is: Skipta á milli skjáborða þegar músarbendli er ýtt að skjábrún

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, desktopSwitchLabel)
en: &Switch desktop on edge:
is: &Skipta á milli skjáborða á brún:

[ctx: Switch desktop on edge]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_ElectricBorders)
en: Disabled
is: Óvirkt

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_ElectricBorders)
en: Only when moving windows
is: Bara þegar gluggar eru færðir

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_ElectricBorders)
en: Always enabled
is: Alltaf virkt

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, activationDelayLabel)
en: Amount of time required for the mouse pointer to be pushed against the edge of the screen before the action is triggered
is: Hversu lengi þarf að ýta músarbendlinum að skjábrúninni þar til aðgerðin virkjast.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, activationDelayLabel)
en: Activation &delay:
is: &Töf á virkni:

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_ElectricBorderDelay) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_ElectricBorderCooldown)
en:  ms
is:  msek.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, triggerCooldownLabel)
en: Amount of time required after triggering an action until the next trigger can occur
is: Hversu langur tími þarf að líða frá því ein aðgerð er virkjuð og þar til hægt er að virkja aðra

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, triggerCooldownLabel)
en: &Reactivation delay:
is: Töf á endu&rvirkjun:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, CornerBarrierLabel)
en: &Corner barrier:
is: &Hornaþröskuldur:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_CornerBarrier)
en: Here you can enable or disable the virtual corner barrier between screens. The barrier prevents the pointer from moving to another screen when it is already touching a screen corner. This makes it easier to trigger user interface elements like maximized windows' close buttons when using multiple screens.
is: Hér getur þú virkjað eða slökkt á þröskuldi í hornum á milli skjáa. Þröskuldurinn kemur í veg fyrir að bendillinn fari yfir á annan skjá þegar hann snertir hornið á skjánum. Þannig er auðveldara að nota eiginleika í notandaumhverfinu eins og lokunarhnappa á fullstækkuðum gluggum þegar margir skjáir eru notaðir.

[ctx: @info:tooltip]
note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_CornerBarrier)
en: Prevents the pointer from crossing at screen corners.
is: Kemur í veg fyrir að bendillinn fari á milli skjáa á hornum.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, EdgeBarrierLabel)
en: &Edge barrier:
is: &Brúnaþröskuldur:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, kcfg_EdgeBarrier)
en: Here you can set size of the edge barrier between different screens. The barrier adds additional distance you have to move your pointer before it crosses the edge onto the other screen. This makes it easier to access user interface elements like Plasma Panels that are located on an edge between screens.
is: Hér geturðu stillt stærð þröskuldarins á milli skjáa. Þröskuldurinn bætir við viðbótarbili sem músarbendilinn þarf að fara yfir áður en hann færist á næsta skjá. Þannig er auðveldara að nota eiginleika í notandaumhverfinu eins og Plasma skjáborðsstikur sem eru staðsettar á skjábrún á milli skjáa.

[ctx: @info:tooltip]
note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, kcfg_EdgeBarrier)
en: Additional distance the pointer needs to travel to cross screen edges.
is: Viðbótarbil sem bendillinn þarf að fara yfir til að færast á næsta skjá.

note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, kcfg_EdgeBarrier)
en: None
is: Ekkert

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: You can trigger an action by swiping from the screen edge towards the center of the screen.
is: Þú getur keyrt aðgerð með því að strjúka frá skjábrúninni í átt að miðju skjásins.
