kcmkwinrules - en to kn translation catalogue (41 entries)

en: <p><h1>Window-specific Settings</h1> Here you can customize window settings specifically only for some windows.</p> <p>Please note that this configuration will not take effect if you do not use KWin as your window manager. If you do use a different window manager, please refer to its documentation for how to customize window behavior.</p>
kn: <p><h1>ವಿಂಡೋ-ನಿಗದಿತ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು</h1> ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೆಲವು ನಿಗದಿತ ವಿಂಡೋಗಳಿಗಾಗಿ ವಿಂಡೊ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಬಹುದು.</p> <p>ನೀವು KWin ಅನ್ನು ವಿಂಡೋ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಆಗಿ ಬಳಸದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಈ ಸಂರಚನೆಯು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ನೆನಪಿಡಿ. ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ನೀವು ಬೇರೊಂದು ವಿಂಡೋ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದ ಪಕ್ಷದಲ್ಲಿ ವಿಂಡೋ ವರ್ತನೆಯನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಅದರ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.</p>

en: Application settings for %1
kn: %1 ಗಾಗಿನ ಅನ್ವಯ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು

en: Window settings for %1
kn: %1 ಗಾಗಿನ ವಿಂಡೋ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು

en: Whether the settings should affect all windows of the application.
kn: ಅನ್ವಯದ ಎಲ್ಲಾ ವಿಂಡೋಗಳಿಗೂ ಈ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು ಅನ್ವಯಿಸಲ್ಪಡಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ.

en: This helper utility is not supposed to be called directly.
kn: ಈ ಸಹಾಯಕ ಉಪಯುಕ್ತತೆಯನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಕರೆಯುವಂತಿಲ್ಲ.

en: Edit Window-Specific Settings
kn: ವಿಂಡೋ-ನಿಶ್ಚಿತ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Unimportant
kn: ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆ ಇಲ್ಲದ

en: Exact Match
kn: ಸರಿಯಾಗಿ ಹೊಂದುವ

en: Substring Match
kn: ಉಪಸಾಲು ಹೊಂದಿಕೆ

en: Regular Expression
kn: ರೂಢಿಗತ ಎಕ್ಸ್‍ಪ್ರೆಶನ್

en: Apply Initially
kn: ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಅನ್ವಯಿಸು

en: Apply Now
kn: ಈಗ ಅನ್ವಯಿಸು

en: Remember
kn: ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊ

en: Do Not Affect
kn: ಪರಿಣಾಮವಾಗಗೊಡಬೇಡ

en: Force
kn: ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕ

en: Force Temporarily
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಒತ್ತಾಯಪಡಿಸು

en: Edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು

en: Delete
kn: ಅಳಿಸು

en: Settings for %1
kn: %1 ಗಾಗಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು

en: You have specified the window class as unimportant.
    This means the settings will possibly apply to windows from all applications. If you really want to create a generic setting, it is recommended you at least limit the window types to avoid special window types.
kn: ನೀವು ವಿಂಡೊ ವರ್ಗವನ್ನು ಪ್ರಾಮುಖ್ಯ ಇಲ್ಲದ್ದು ಎಂದು ಸೂಚಿಸಿದ್ದೀರಿ.
    ಇದರರ್ಥ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಅನ್ವಯಗಳ ವಿಂಡೋಗಳಿಗೂ ಅನ್ವಯಿಸಲ್ಪಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಎಂದಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ನಿಜವಾಗಲೂ ಒಂದು ವಿಶಿಷ್ಟ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಬಳಸಿದ್ದರೆ, ವಿಶೇಷ ವಿಂಡೋ ಪ್ರಕಾರಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ನೀವು ಕನಿಷ್ಟ ವಿಂಡೋ ಬಗೆಗಳಿಗಾದರೂ ಮಿತಿಗೊಳಿಸಲು ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Shortcut
kn: ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್

en: Normal Window
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ವಿಂಡೋ

en: Dialog Window
kn: ಸಂವಾದ ವಿಂಡೋ

en: Utility Window
kn: ಸಲಕರಣೆಗಳ ವಿಂಡೋ

en: Dock (panel)
kn: ಡಾಕ್ (ಫಲಕ)

en: Toolbar
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿ

en: Torn-Off Menu
kn: ಮೆನು ಅನ್ನು ಆಫ್‍ ಮಾಡು

en: Splash Screen
kn: ಎರಚು ತೆರೆ

en: Desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆ

note: i18n("Unmanaged Window")},  deprecated
en: Standalone Menubar
kn: ಸ್ವತಂತ್ರ ಮೆನುಪಟ್ಟಿ

en: All Desktops
kn: ಎಲ್ಲಾ ಗಣಕತೆರೆಗಳು

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: No Placement
kn: ಯಾವುದೆ ನಿಯೋಜನೆ ಇಲ್ಲ

en: Centered
kn: ಮಧ್ಯ

en: Random
kn: ಮನಬಂದಂತೆ

en: Under Mouse
kn: ಮೌಸ್‍ನ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ

en: On Main Window
kn: ಮುಖ್ಯ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ

en: Low
kn: ಕನಿಷ್ಟ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: High
kn: ಉಚ್ಛ

en: Extreme
kn: ತೀವ್ರ
