kcmkwinrules - en to ml translation catalogue (35 entries)

en: Application settings for %1
ml: %1 എന്ന പ്രയോഗത്തിന്റെ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Window settings for %1
ml: %1 ന്റെ ജാലക സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Whether the settings should affect all windows of the application.
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ എല്ലാ പ്രയോഗത്തിന്റെയും ജാലകങ്ങളില്‍ വേണമോ

en: This helper utility is not supposed to be called directly.
ml: ഈ സഹായ ഉപാധി നേരിട്ടു് വിളിക്കാന്‍ പാടില്ലാത്തതാകുന്നു.

en: Edit Window-Specific Settings
ml: ജാലകത്തിനു പ്രസക്തമായ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Unimportant
ml: അപ്രധാനം

en: Exact Match
ml: അനുയോജ്യമായതു

en: Regular Expression
ml: റെഗുലര്‍ എക്സ്പ്രഷന്‍

en: Apply Initially
ml: ആദ്യമേ നടപ്പിലാക്കുക

en: Apply Now
ml: ഇപ്പോള്‍ തന്നെ നടപ്പിലാക്കുക

en: Remember
ml: ഓര്‍ക്കുക

en: Force
ml: നിര്‍ബന്ധിക്കുക

en: Force Temporarily
ml: താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ബന്ധിക്കുക

en: Edit
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Delete
ml: കളയുക

en: Settings for %1
ml: %1 ന്റെ സജ്ജൂകരണങ്ങള്‍

en: Shortcut
ml: കുറുക്കുവഴി

en: Normal Window
ml: സാധാരണ ജാലകം

en: Dialog Window
ml: ഡയലോഗ് ജാലകം

en: Utility Window
ml: സാഹായി ജാലകം

en: Dock (panel)
ml: ഡോക്ക് (പാനല്‍)

en: Toolbar
ml: ഉപകരണപ്പട്ട

en: Torn-Off Menu
ml: ടോണ്‍-ഓഫ് മെനു

en: Splash Screen
ml: മിന്നല്‍ ജാലകം

en: Desktop
ml: പണിയിടം

note: i18n("Unmanaged Window")},  deprecated
en: Standalone Menubar
ml: ഒറ്റയ്ക്കുള്ള മെനുപ്പട്ട

en: All Desktops
ml: എല്ലാ പണിയിടങ്ങളും

en: Default
ml: സഹജമായതു്

en: Centered
ml: മദ്ധ്യത്തില്‍

en: Random
ml: ക്രമമില്ലാത്തതു്

en: On Main Window
ml: പ്രധാന ജാലകത്തില്‍

en: Low
ml: കുറഞ്ഞത്

en: Normal
ml: സാധാരണ

en: High
ml: കൂടിയത്

en: Extreme
ml: അങ്ങേയറ്റം
