kwin - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Desktop Effects
ta: பணிமேடை அசைவூட்டங்கள்

en: Vlad Zahorodnii
ta: விலாட் ஜாஹொரிடுனி

en: Author: %1
    License: %2
ta: இயற்றியவர்: %1
    உரிமம்: %2

[ctx: @info:tooltip]
en: Show/Hide Video
ta: ஒளிக்காட்சியை காட்டு/மறை

[ctx: @info:tooltip]
en: Configure...
ta: அமை…

en: This module lets you configure desktop effects.
ta: பணிமேடை அசைவூட்டங்களை அமைக்க இந்த கூறு உதவும்.

en: Hint: To find out or configure how to activate an effect, look at the effect's settings.
ta: குறிப்பு: ஒரு அசைவூட்டத்தை எவ்வாறு பயன்படுத்த வேண்டுமென கண்டுபிடிக்க, அதன் அமைப்புகளை பாருங்கள்.

en: Configure Filter
ta: வடிகட்டியை அமை

en: Exclude unsupported effects
ta: ஆதரிக்கப்படாத அசைவூட்டங்களை காட்டாதே

en: Exclude internal effects
ta: உள்ளக அசைவூட்டங்களை காட்டாதே

en: Get New Desktop Effects...
ta: புதிய அசைவூட்டங்களை பெறு…
