kcm_kwindesktop - en to ta translation catalogue (18 entries)

[ctx: A numbered name for virtual desktops]
en: Desktop %1 | Desktop %1
ta[0]: பணிமேடை %1
ta[1]: பணிமேடை %1

en: There was an error connecting to the compositor.
ta: சாளர மேலாளரை தொடர்பு கொள்வதில் சிக்கல்.

en: There was an error saving the settings to the compositor.
ta: சாளர மேலாளரில் அமைப்புகளை சேமிப்பதில் சிக்கல்.

en: There was an error requesting information from the compositor.
ta: சாளர மேலாளரிடமிருந்து விவரங்களை பெறுவதில் சிக்கல்.

en: This module lets you configure the navigation, number and layout of virtual desktops.
ta: மெய்நிகர் பணிமேடைகளின் எண்ணிக்கை, அவற்றின் தளவமைப்பு, மற்றும் அவற்றுக்கிடையேயான உலாவலை அமைக்க இக்கூறு உதவும்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

[ctx: @info:tooltip]
en: Confirm new name
ta: புதிய பெயரை உறுதி செய்

[ctx: @info:tooltip]
en: Remove
ta: நீக்கு

en: Virtual desktops have been changed outside this settings application. Saving now will overwrite the changes.
ta: வேறு செயலியால் மெய்நிகர் பணிமேடைகள் மாற்றப்பட்டுள்ளன. இப்போது சேமித்தல், அம்மாற்றங்களை மேலெழுதும்.

en: Row %1
ta: வரிசை %1

[ctx: @action:button]
en: Add
ta: சேர்

en: 1 Row | %1 Rows
ta[0]: 1 வரிசை
ta[1]: %1 வரிசைகள்

en: Options:
ta: விருப்பங்கள்:

en: Navigation wraps around
ta: உலாவல் சுற்றி ஆரம்பத்திற்கே வரும்

en: Show animation when switching:
ta: மாற்றும்போது இவ்வாறு அசைவூட்டு:

en: Show on-screen display when switching:
ta: மாற்றும்போது இவ்வளவு நேரத்துக்கு மேல்படியும் அறிவிப்பை காட்டு:

en: Show desktop layout indicators
ta: பணிமேடை தளவமைப்பை காட்டு

en: Virtual Desktops
ta: மெய்நிகர் பணிமேடைகள்
