kcmkwindecoration - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: More actions for this window
ta: இச்சாளரத்திற்கான கூடுதல் செயல்கள்

en: Application menu
ta: செயலி பட்டி

en: On all desktops
ta: எல்லா பணிமேடைகளிலும்

en: Minimize
ta: ஒதுக்கு

en: Maximize
ta: அதிகபட்ச பெரிதாக்கு

en: Close
ta: மூடு

en: Context help
ta: சூழலை பொறுத்த உதவி

en: Shade
ta: நிழலிடு

en: Keep below other windows
ta: மற்ற சாளரங்களுக்கு கீழே வை

en: Keep above other windows
ta: மற்ற சாளரங்களுக்கு மேலே வை

en: Window Decorations
ta: சாளர விளிம்புகள்

en: Author
ta: இயற்றியவர்

[ctx: %1 is the name of a border size]
en: Theme's default (%1)
ta: தோற்றத்திட்டத்தின் இயல்பிருப்பு (%1)

en: The requested theme "%1" is already set as the window decoration theme.
ta: கோரப்பட்ட "%1" ஏற்கனவே விளிம்புத்திட்டமாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Successfully applied the cursor theme %1 to your current Plasma session
ta: தற்போதைய பிளாஸ்மா அமர்வுக்கு %1 சுட்டிக்குறித்திட்டம் வெற்றிகரமாக செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது

en: Failed to save your theme settings - the reason is unknown, but this is an unrecoverable error. You may find that simply trying again will work.
ta: தெரியாத காரணத்தால் தோற்றத்திட்ட அமைப்புகளை சேமிக்க முடியவில்லை. மறுபடியும் முயற்சித்தால் இச்சிக்கல் சரியாகலாம்.

en: Could not find theme "%1". The theme should be one of the following options: %2
ta: "%1" என்ற தோற்றத்திட்டத்தை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. தோற்றத்திட்டம் பின்வருபவற்றில் ஒன்றாக இருக்க வேண்டும்: %2

en: You have the following KWin window decoration themes on your system:
ta: உங்கள் கணினியில் கீழ்காணும் விளிம்புத்திட்டங்கள் உள்ளன:

en: Titlebar
ta: தலைப்புப்பட்டை

en: Drop button here to remove it
ta: பட்டனை நீக்க அதனை இங்கு இழுத்து போடவும்

en: Drag buttons between here and the titlebar
ta: பட்டன்களை இங்கிருந்து தலைப்புப்பட்டைக்கு இழுங்கள்

en: This module lets you configure the window decorations.
ta: சாளர விளிம்புகளை அமைக்க இக்கூறு உதவும்.

[ctx: tab label]
en: Theme
ta: தோற்றத்திட்டம்

[ctx: tab label]
en: Titlebar Buttons
ta: தலைப்புப்பட்டையிலுள்ள பட்டன்கள்

[ctx: Selector label]
en: Window border size:
ta: சாளர விளிம்பின் அளவு:

[ctx: checkbox label]
en: Close windows by double clicking the menu button
ta: பட்டி பட்டனில் இரட்டை க்ளிக் செய்தல் அவற்றை மூடும்

[ctx: popup tip]
en: Click and hold on the menu button to show the menu.
ta: பட்டியை காட்ட பட்டி பட்டனில் க்ளிக் செய்தபடியே பிடித்திருக்கவும்.

[ctx: checkbox label]
en: Show titlebar button tooltips
ta: தலைப்புப்பட்டையிலுள்ள பட்டன்களுக்கு கருவித்துப்புகளை காட்டு

en: Edit %1 Theme
ta: %1 தோற்றத்திட்டத்தை திருத்து

en: No Borders
ta: விளிம்புகள் இல்லாமல்

en: No Side Borders
ta: கிடைமட்டத்தில் விளிம்புகள் இல்லாமல்

en: Tiny
ta: மிகச்சிறியவை

en: Normal
ta: சாதாரணமானவை

en: Large
ta: பெரியவை

en: Very Large
ta: மிகப்பெரியவை
