kcmkwinrules - en to ta translation catalogue (39 entries)

en: Window Rules
ta: சாளர விதிமுறைகள்

en: Author
ta: இயற்றியவர்

en: Copy of %1
ta: %1 என்பதின் நகல்

en: Application settings for %1
ta: %1 எனும் செயலிக்கான அமைப்புகள்

en: Window settings for %1
ta: %1 எனும் சாளரத்திற்கான அமைப்புகள்

en: Whether the settings should affect all windows of the application.
ta: குறிப்பிட்ட செயலியின் அனைத்து சாளரங்களையும் இவ்வமைப்புகள் பாதிக்க வேண்டுமா.

en: This helper utility is not supposed to be called directly.
ta: இந்த உதவிநிரலை நேரடியாக துவக்கக்கூடாது

[ctx: Window caption for the application wide rules dialog]
en: Edit Application-Specific Settings
ta: குறிப்பிடப்பட்ட செயலிக்கான அமைப்புகளைத் திருத்துவது

en: Edit Window-Specific Settings
ta: குறிப்பிடப்பட்ட சாளரத்திற்கான அமைப்புகளைத் திருத்துவது

en: Unimportant
ta: முக்கியமில்லை

en: Exact Match
ta: சரியான பொருத்தம்

en: Substring Match
ta: துணை சரப் பொருத்தம்

en: Regular Expression
ta: வழக்கமான செய்கை

en: Apply Initially
ta: முதலில் பயன்படுத்து

en: Remember
ta: நினைவில் கொள்

en: Do Not Affect
ta: பாதிக்காது

en: Force
ta: தள்ளூ

en: Settings for %1
ta: %1க்கான அமைப்புகள்

en: You have specified the window class as unimportant.
    This means the settings will possibly apply to windows from all applications. If you really want to create a generic setting, it is recommended you at least limit the window types to avoid special window types.
ta: சாளர தரம் முக்கியமானதல்ல என்று குறிப்பிட்டுள்ளீர்கள்.
    அதாவது இந்த அமைப்புகள் எல்லா பயன்பாடுகளில் இருந்தும் சாளரங்களுக்கு பயன்படுத்தலாம். நீங்கள் பொதுவான அமைப்பை உருவாக்க விரும்பினால், இது விசேஷ சாளர வகைகளை தவிர்க்க பரிந்துரைக்கிறது.

en: Shortcut
ta: குறுக்குவழி

en: Normal Window
ta: இயல்பான சாளரம்

en: Dialog Window
ta: உரையாடல் பெட்டி சாளரம்

en: Utility Window
ta: பயனுள்ள சாளரம்

en: Dock (panel)
ta: டாக் (பலகம்)

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டி

en: Torn-Off Menu
ta: `

en: Splash Screen
ta: தோன்றும் திரை

en: Desktop
ta: மேல்மேசை

note: i18n("Unmanaged Window")},  deprecated
en: Standalone Menubar
ta: தனியான பட்டியல்பட்டி

en: All Desktops
ta: எல்லா மேல்மெசைகளும்

en: No Placement
ta: இடம் இல்லை

en: Centered
ta: மையப்படுத்தப்பட்டது

en: Random
ta: வரிசையில்லாத

en: Under Mouse
ta: சுட்டிக்கு கீழே

en: On Main Window
ta: பிரதான சாளரத்தில்

en: Low
ta: குறைவான

en: Normal
ta: சாதாரண

en: High
ta: அதிகமான

en: Extreme
ta: மிக அதிகமான
