kwin - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: KWin
ta: கேவின்

en: Show Desktop
ta: பணிமேடையை காட்டு

[ctx: An example Desktop Name]
en: Desktop 1
ta: பணிமேடை 1

en: Main
ta: முதன்மையானது

en: Alternative
ta: இன்னொன்று

en: Get New Task Switchers...
ta: புதிய சாளர மாற்றிகளை பெறுங்கள்…

en: Focus policy settings limit the functionality of navigating through windows.
ta: தற்போதைய குவியக் கொள்கை, சாளரங்களுக்கிடையே தாவுவதற்கு இடைஞ்சலாக இருக்கும்.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, showDesktop)
en: Include "Show Desktop" icon
ta: பணிமேடையை காட்டுவதற்கான சின்னத்தை காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, switchingModeCombo)
en: Recently used
ta: சமீபத்தில் பயன்படுத்தியவை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, switchingModeCombo)
en: Stacking order
ta: அடுக்குவரிசை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, oneAppWindow)
en: Only one window per application
ta: ஒவ்வொரு செயலிக்கும் ஒரு சாளரம் மட்டும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, orderMinimized)
en: Order minimized windows after unminimized windows
ta: ஒதுக்கப்பட்டுள்ள சாளரங்களை மற்றவற்றிற்கு பிறகு காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Sort order:
ta: வரிசைப்படுத்தும் முறை:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Filter windows by
ta: சாளரங்களை இதன்படி வடிகட்டு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, filterDesktops)
en: Virtual desktops
ta: மெய்நிகர் பணிமேடைகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, currentDesktop)
en: Current desktop
ta: தற்போதைய பணிமேடை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, otherDesktops)
en: All other desktops
ta: எந்த பணிமேடையேனும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, filterActivities)
en: Activities
ta: செயல்பாடுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, currentActivity)
en: Current activity
ta: தற்போதைய செயல்பாடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, otherActivities)
en: All other activities
ta: எந்த செயல்பாடேனும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, filterScreens)
en: Screens
ta: திரைகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, currentScreen)
en: Current screen
ta: தற்போதைய திரை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, otherScreens)
en: All other screens
ta: எந்த திரையேனும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, filterMinimization)
en: Minimization
ta: ஒதுக்கிய நிலை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, visibleWindows)
en: Visible windows
ta: பார்க்கக்கூடிய சாளரங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, hiddenWindows)
en: Hidden windows
ta: மறைந்துள்ள சாளரங்கள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_4)
en: Shortcuts
ta: சுருக்குவழிகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Forward
ta: முன்னே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: All windows
ta: அனைத்து சாளரங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Reverse
ta: பின்னே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Current application
ta: தற்போதைய செயலி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Visualization
ta: அசைவூட்டம்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, effectCombo)
en: The effect to replace the list window when desktop effects are active.
ta: பணிமேடை அசைவூட்டங்கள் இயக்கப்பட்டிருக்கும்போது பயன்படுத்த வேண்டிய அசைவூட்டம்.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_HighlightWindows)
en: The currently selected window will be highlighted by fading out all other windows. This option requires desktop effects to be active.
ta: மற்ற சாளரங்களை மங்கலாக்குவதன் மூலம் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சாளரம் முன்னிலைப்படுத்தப்படும். இத்தேர்வை பயன்படுத்த பணிமேடை அசைவூட்டங்களை இயக்க வேண்டும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HighlightWindows)
en: Show selected window
ta: தேர்ந்தெடுத்த சாளரத்தை முன்னிலைப்படுத்து
