kwin_clients - en to ta translation catalogue (16 entries)

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Tiny
ta: மிகச்சிறிய

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Normal
ta: இயல்பான

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Large
ta: பெரிய

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Very Large
ta: மிகப்பெரிய

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Huge
ta: பிரம்மாண்டமான

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Very Huge
ta: மிகப்பிரம்மாண்டமான

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Oversized
ta: அளவுக்கடந்த

en: Button size:
ta: பட்டனின் அளவு:

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, PlastikConfigDialog)
en: Config Dialog
ta: அமைப்பு சாளரம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (KButtonGroup, titleAlign)
en: Title &Alignment
ta: தலைப்பின் &சீரமைப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_titleAlignLeft)
en: Left
ta: இடது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_titleAlignCenter)
en: Center
ta: நடுவில்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_titleAlignRight)
en: Right
ta: வலது

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_coloredBorder)
en: Check this option if the window border should be painted in the titlebar color. Otherwise it will be painted in the background color.
ta: இது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், சாளர விளிம்பு தலைப்புபட்டையின் நிறத்தை கொள்ளும். இல்லையெனில், அது பின்னணி நிறத்தைக் கொள்ளும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_coloredBorder)
en: Colored window border
ta: நிறமுள்ள சாளர விளிம்பு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_animateButtons)
en: Check this option if you want the buttons to fade in when the mouse pointer hovers over them and fade out again when it moves away.
ta: சுட்டியை மேல் வைக்கும்போது தெளிவாவது போலும் அதை எடுக்கும்போது மங்கிப்போவது போலவும் பட்டன்கள் தெரிய இதை தேர்ந்தெடுக்கவும்.
