kwin - en to ta translation catalogue (6 entries)

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KWin::VideoWallConfigForm)
en: Video Wall
ta: ஒளிக்காட்சி சுவர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ApplyTo)
en: Apply to
ta: இவற்றிற்கு செயல்படுத்து

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, kcfg_Whitelist) i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, kcfg_Blacklist)
en: Comma separated list of window classes
ta: சாளர வகைகளின் பட்டியல் (காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்டது)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, applyLabel)
en: All
ta: அனைத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_Ignore)
en: Ignore
ta: பொருட்படுத்தாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ignoreLabel)
en: None
ta: ஏதுமில்லை
