kwin - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Virtual Keyboard
ta: மெய்நிகர் விசைப்பலகை

en: Choose Virtual Keyboard
ta: மெய்நிகர் விசைப்பலகையை தேர்ந்தெடுங்கள்

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Do not use any virtual keyboard
ta: எந்த மெய்நிகர் விசைப்பலகையையும் பயன்படுத்தாதே

en: This module lets you choose the virtual keyboard to use.
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய மெய்நிகர் விசைப்பலகையை அமைக்க இக்கூறு உதவும்.
