kwin - en to ta translation catalogue (624 entries)

en: Press right control to ungrab pointer
ta: சுட்டிக்குறியை விடுவிக்க வலது Ctrl விசையை அழுத்தவும்

en: Press right control key to grab pointer
ta: சுட்டிக்குறியை கைபற்ற வலது Ctrl விசையை அழுத்தவும்

[ctx: Title of nested KWin Wayland with Wayland socket identifier as argument]
en: KDE Wayland Compositor %1
ta: கே.டீ.யீ. Wayland சாளரநிரல் %1

en: - Output disabled
ta: - வெளியீடு முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: - Output dimmed
ta: வெளியீடு மங்கலாக்கப்பட்டுள்ளது

en: Press right control to ungrab input
ta: உள்ளீட்டை விடுவிக்க வலது Ctrl விசையை அழுத்தவும்

en: Press right control key to grab input
ta: உள்ளீட்டை கைபற்ற வலது Ctrl விசையை அழுத்தவும்

en: KDE Wayland Compositor
ta: கே.டீ.யீ. Wayland சாளரநிரல்

en: Desktop effects were restarted due to a graphics reset
ta: வரைகலை முறிவடைந்து மீட்டமைக்கப்பட்டதால் பணிமேடை அசைவூட்டங்கள் மீள்துவக்கப்பட்டன

en: Suspend Compositing
ta: Compositing-ஐ முடக்கு

en: <b>OpenGL compositing (the default) has crashed KWin in the past.</b><br>This was most likely due to a driver bug.<p>If you think that you have meanwhile upgraded to a stable driver,<br>you can reset this protection but <b>be aware that this might result in an immediate crash!</b></p>
ta: <b>OpenGL படவரைவு (இயல்பிருப்பானது) இதற்கு முன்பு கேவின்னை முறிவடைய செய்துள்ளது.</b><br>பெரும்பாலும், சாதனநிரல் (driver) பிழைகளால் இது நேரும்.<p>இடைக்காலத்தில் சாதனநிரலை நீங்கள் புதுப்பித்திருந்தால்,<br>இந்த பாதுகாப்பு அம்சத்தை மீட்டமைக்கலாம், ஆனால்<b>இது உடனடியான முறிவை உண்டாக்கலாம்</b> என்பதை நினைவில் கொள்ளவும்!</p>

en: Required X extensions (XComposite and XDamage) are not available.
ta: தேவையான X நீட்டிப்புகள் (XComposite மற்றும் XDamage) கிடைக்கவில்லை.

en: GLX/OpenGL is not available.
ta: GLX/OpenGL கிடைக்கவில்லை.

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Timestamp (µsec)
ta: நேரமுத்திரை (µsec)

[ctx: A mouse button]
en: Left
ta: இடது

[ctx: A mouse button]
en: Right
ta: வலது

[ctx: A mouse button]
en: Middle
ta: நடு

[ctx: A mouse button]
en: Back
ta: பின்னே

[ctx: A mouse button]
en: Forward
ta: முன்னே

[ctx: A mouse button]
en: Task
ta: பணி

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 4
ta: கூடுதல் பட்டன் 4

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 5
ta: கூடுதல் பட்டன் 5

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 6
ta: கூடுதல் பட்டன் 6

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 7
ta: கூடுதல் பட்டன் 7

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 8
ta: கூடுதல் பட்டன் 8

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 9
ta: கூடுதல் பட்டன் 9

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 10
ta: கூடுதல் பட்டன் 10

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 11
ta: கூடுதல் பட்டன் 11

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 12
ta: கூடுதல் பட்டன் 12

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 13
ta: கூடுதல் பட்டன் 13

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 14
ta: கூடுதல் பட்டன் 14

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 15
ta: கூடுதல் பட்டன் 15

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 16
ta: கூடுதல் பட்டன் 16

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 17
ta: கூடுதல் பட்டன் 17

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 18
ta: கூடுதல் பட்டன் 18

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 19
ta: கூடுதல் பட்டன் 19

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 20
ta: கூடுதல் பட்டன் 20

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 21
ta: கூடுதல் பட்டன் 21

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 22
ta: கூடுதல் பட்டன் 22

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 23
ta: கூடுதல் பட்டன் 23

[ctx: A mouse button]
en: Extra Button 24
ta: கூடுதல் பட்டன் 24

en: Input Device
ta: உள்ளீட்டு சாதனம்

[ctx: The input device of the event is not known]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: A mouse pointer motion event]
en: Pointer Motion
ta: சுட்டிக்குறி நகர்ந்த‍து

[ctx: The relative mouse movement]
en: Delta
ta: மாற்றம்

[ctx: The relative mouse movement]
en: Delta (not accelerated)
ta: மாற்றம் (வேகவளர்ச்சி இல்லாமல்)

[ctx: The global mouse pointer position]
en: Global Position
ta: முழுதளாவிய இருப்பிடம்

[ctx: A mouse pointer button press event]
en: Pointer Button Press
ta: சுட்டி பட்டன் அழுத்தப்பட்டது

[ctx: A button in a mouse press/release event]
en: Button
ta: பட்டன்

[ctx: A button in a mouse press/release event]
en: Native Button code
ta: பட்டனின் குறி

[ctx: All currently pressed buttons in a mouse press/release event]
en: Pressed Buttons
ta: அழுத்தியுள்ள பட்டன்கள்

[ctx: A mouse pointer button release event]
en: Pointer Button Release
ta: அழுத்தப்பட்ட சுட்டி பட்டனை விடப்பட்டது

[ctx: The orientation of a pointer axis event]
en: Orientation
ta: நோக்குநிலை

[ctx: An orientation of a pointer axis event]
en: Horizontal
ta: கிடைமட்டம்

[ctx: An orientation of a pointer axis event]
en: Vertical
ta: நெடுக்கு

[ctx: A key press event]
en: Key Press
ta: விசை அழுத்தப்பட்டது

[ctx: A key release event]
en: Key Release
ta: அழுத்தப்பட்ட விசை விடப்பட்டது

[ctx: Whether the event is an automatic key repeat]
en: Repeat
ta: மீளச்செய்த‍து

[ctx: The currently active modifiers]
en: Modifiers
ta: மாற்றிவிசைகள்

[ctx: Number of fingers in this pinch gesture]
en: Finger count
ta: விரல்களின் எண்ணிக்கை

[ctx: Name of a hardware switch]
en: Notebook lid
ta: மடிக்கணினியின் மூடி

[ctx: Name of a hardware switch]
en: Tablet mode
ta: பலகைக்கணினி பயன்முறை

[ctx: A hardware switch]
en: Switch
ta: நிலைமாற்றி

[ctx: The hardware switch got turned off]
en: Off
ta: முடக்கப்பட்டது

[ctx: The hardware switch got turned on]
en: On
ta: இயக்கப்பட்டது

[ctx: State of a hardware switch (on/off)]
en: State
ta: நிலை

en: Position
ta: இருப்பிடம்

en: Tilt
ta: சாய்வு

en: Rotation
ta: சுழற்சி

en: Pressure
ta: அழுத்தும்

en: Buttons
ta: பட்டன்கள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, modifiersBox)
en: Modifiers
ta: மாற்றிவிசைகள்

en: Button
ta: பட்டன்

en: Pressed
ta: அழுத்தப்பட்டது

en: Tablet
ta: வரைகலை பலகை

en: Tablet Pad Button
ta: வரைகலை பலகையிலுள்ள பட்டன்

en: Tablet Pad Strip
ta: வரைகலை பலகையிலுள்ள கீற்று

en: Number
ta: எண்

en: No Mouse Buttons
ta: சுட்டி பட்டன் ஏதுமில்லை

[ctx: Mouse Button]
en: left
ta: இடது

[ctx: Mouse Button]
en: right
ta: வலது

[ctx: Mouse Button]
en: middle
ta: நடு

[ctx: Mouse Button]
en: back
ta: பின்னே

[ctx: Mouse Button]
en: forward
ta: முன்னே

[ctx: Mouse Button]
en: extra 1
ta: கூடுதல் 1

[ctx: Mouse Button]
en: extra 2
ta: கூடுதல் 2

[ctx: Mouse Button]
en: extra 3
ta: கூடுதல் 3

[ctx: Mouse Button]
en: extra 4
ta: கூடுதல் 4

[ctx: Mouse Button]
en: extra 5
ta: கூடுதல் 5

[ctx: Mouse Button]
en: extra 6
ta: கூடுதல் 6

[ctx: Mouse Button]
en: extra 7
ta: கூடுதல் 7

[ctx: Mouse Button]
en: extra 8
ta: கூடுதல் 8

[ctx: Mouse Button]
en: extra 9
ta: கூடுதல் 9

[ctx: Mouse Button]
en: extra 10
ta: கூடுதல் 10

[ctx: Mouse Button]
en: extra 11
ta: கூடுதல் 11

[ctx: Mouse Button]
en: extra 12
ta: கூடுதல் 12

[ctx: Mouse Button]
en: extra 13
ta: கூடுதல் 13

[ctx: Mouse Button]
en: extra 14
ta: கூடுதல் 14

[ctx: Mouse Button]
en: extra 15
ta: கூடுதல் 15

[ctx: Mouse Button]
en: extra 16
ta: கூடுதல் 16

[ctx: Mouse Button]
en: extra 17
ta: கூடுதல் 17

[ctx: Mouse Button]
en: extra 18
ta: கூடுதல் 18

[ctx: Mouse Button]
en: extra 19
ta: கூடுதல் 19

[ctx: Mouse Button]
en: extra 20
ta: கூடுதல் 20

[ctx: Mouse Button]
en: extra 21
ta: கூடுதல் 21

[ctx: Mouse Button]
en: extra 22
ta: கூடுதல் 22

[ctx: Mouse Button]
en: extra 23
ta: கூடுதல் 23

[ctx: Mouse Button]
en: extra 24
ta: கூடுதல் 24

[ctx: Mouse Button]
en: task
ta: பணி

en: X11 Windows
ta: X11 சாளரங்கள்

en: X11 Unmanaged Windows
ta: நிர்வகிக்கப்படாத‍ X11 சாளரங்கள்

en: Wayland Windows
ta: Wayland சாளரங்கள்

en: Internal Windows
ta: உள்ளக சாளரங்கள்

[ctx: @action:button unload an effect]
en: Unload
ta: ஏற்றல்நீக்கு

[ctx: @action:button load an effect]
en: Load
ta: ஏற்று

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, quitButton)
en: Quit Debug Console
ta: பிழைநீக்க முனையத்திலிருந்து வெளியேறு

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, windows)
en: Windows
ta: சாளரங்கள்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, input)
en: Input Events
ta: உள்ளீடு நிகழ்வுகள்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, inputDevices)
en: Input Devices
ta: உள்ளீடு கருவிகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, noOpenGLLabel)
en: No OpenGL compositor running
ta: எந்த OpenGL சாளரநிரலும் இயங்கவில்லை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, driverInfoBox)
en: OpenGL (ES) driver information
ta: OpenGL (ES) சாதனநிரல் விவரங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Vendor:
ta: வியாபாரி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Renderer:
ta: வரைநிரல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Version:
ta: பதிப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Driver:
ta: சாதனநிரல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: GPU class:
ta: GPU வகை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: OpenGL Version:
ta: OpenGL பதிப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: GLSL Version:
ta: GLSL பதிப்பு:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, platformExtensionsBox)
en: Platform Extensions
ta: இயக்குதள நீட்டிப்புகள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, glExtensionsBox)
en: OpenGL (ES) Extensions
ta: OpenGL (ES) நீட்டிப்புகள்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, keyboard)
en: Keyboard
ta: விசைப்பலகை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, layoutBox)
en: Keymap Layouts
ta: விசைத் தளவமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Current Layout:
ta: தற்போதைய தளவமைப்பு:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, activeModifiersBox)
en: Active Modifiers
ta: செயலிலுள்ள மாற்றிகள்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, clipboard) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_11)
en: Primary Selection
ta: முதன்மையான தேர்வு

en: Window Manager
ta: சாளர மேலாளர்

en: PID of the application to terminate
ta: நிறுத்த வேண்டிய செயலியின் பணி எண் (PID)

en: pid
ta: பணியெண்

en: Hostname on which the application is running
ta: செயலி இயங்கும் கணினியின் புரவன் பெயர்

en: hostname
ta: புரவன்பெயர்

en: Caption of the window to be terminated
ta: நிறுத்த வேண்டிய சாளரத்தின் தலைப்பு

en: caption
ta: தலைப்பு

en: Name of the application to be terminated
ta: நிறுத்த வேண்டிய செயலியின் பெயர்

en: name
ta: பெயர்

en: Time of user action causing termination
ta: நிறுத்துமாறு பயனர் கோரிய நேரம்

en: time
ta: நேரம்

en: KWin helper utility
ta: கேவின் உதவி செயலி

en: This helper utility is not supposed to be called directly.
ta: இச்செயலி, நேரடியாக இயக்கப்படக்கூடாத‍து.

[ctx: @info]
en: <para><application>%1</application> is not responding. Do you want to terminate this application?</para>
ta: <para><application>%1</application> பதிலளிக்கவில்லை. அதைக் கட்டாயப்படுத்தி மூட வேண்டுமா?</para>

[ctx: @info "window title" of application name is not responding.]
en: <para>"%1" of <application>%2</application> is not responding. Do you want to terminate this application?</para>
ta: <para><application>%2</application> என்பதன் "%1" பதிலளிக்கவில்லை. அதைக் கட்டாயப்படுத்தி மூட வேண்டுமா?</para>

[ctx: @info]
en: <para><emphasis strong='true'>Terminating this application will close all of its windows. Any unsaved data will be lost.</emphasis></para>
ta: <para><emphasis strong='true'>இந்த செயலியை கட்டாயப்படுத்தி மூடுவது, அதன் அனைத்து சாளரங்களையும் மூடும். சேமிக்காதவற்றை இழப்பீர்.</emphasis></para>

[ctx: @action:button Terminate app]
en: &Terminate %1
ta: %1 என்பதை &நிறுத்து

[ctx: @action:button Wait for frozen app to maybe respond again]
en: &Wait Longer
ta: இன்னும் நேரம் &காத்திரு

[ctx: @title:window]
en: Not Responding
ta: பதிலளிக்கவில்லை

[ctx: @info]
en: Process ID: %1
ta: பணியின் எண்: %1

[ctx: @info]
en: Host name: %1
ta: புரவன் பெயர்: %1

en: Move the tablet to the next output
ta: வரைபலகையை அடுத்த திரைக்கு நகர்த்து

en: Tablet moved to %1
ta: வரைபலகை %1-க்கு நகர்த்தப்பட்டது

en: Tablets switched outputs
ta: வரைபலகை வேறு திரைக்கு மாற்றப்பட்டது

en: Touchpad
ta: தொடுபலகை

en: Keyboard Layout Switcher
ta: விசைப்பலகை தளவமைப்பு மாற்றி

en: Select window to force close with left click or enter.
    Escape or right click to cancel.
ta: இடது க்ளிக் அல்லது enter விசையை கொண்டு கட்டாயமாக மூட வேண்டிய சாளரத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்.
    கைவிட, Escape விசையையோ வலது க்ளிக்கையோ பயன்படுத்துங்கள்.

en: KWin
ta: கேவின்

en: KDE window manager
ta: கேடியி சாளர மேலாளர்

en: (c) 1999-2019, The KDE Developers
ta: (c) 1999-2001, கே.டீ.யீ. நிரலாளர்கள்

en: Matthias Ettrich
ta: மத்தையாஸ் எட்ரிச்

en: Cristian Tibirna
ta: கிரிஸ்டியன் டிபிர்னா

en: Daniel M. Duley
ta: டேனியல் எம். டூலீ

en: Luboš Luňák
ta: லுபோசு லுனாக்

en: Martin Flöser
ta: மார்ட்டின் ஃபலோசர்

en: David Edmundson
ta: டேவிட் எட்மண்டுஸன்

en: Roman Gilg
ta: ரோமன் கில்கு

en: Vlad Zahorodnii
ta: விலாட் ஜாஹொரிடுனி

en: Xaver Hugl
ta: ஜாவர் ஹுகுல்

en: Disable configuration options
ta: விருப்பத்தேர்வுகளை முடக்கு

en: Indicate that KWin has recently crashed n times
ta: சமீபத்தில் கேவின் n முறை முறிவடைந்துள்ளதென்பதை குறிக்கும்

en: Start a rootless Xwayland server.
ta: ரூட்டாக இயங்காத (rootless) Xwayland சேவையகத்தை துவக்கும்.

en: Name of the Wayland socket to listen on. If not set "wayland-0" is used.
ta: கவனிக்க வேண்டிய Wayland சாக்கெட். அமைக்கப்படவில்லையெனில், "wayland-0" பயன்படுத்தப்படும்.

en: The X11 Display to use in windowed mode on platform X11.
ta: X11 இயக்குதளத்தில், சாளரப்பயன்முறையில் இருக்கும்போது பயன்படுத்தவேண்டிய X11 திரை.

en: The Wayland Display to use in windowed mode on platform Wayland.
ta: Wayland இயக்குதளத்தில், சாளரப்பயன்முறையில் இருக்கும்போது பயன்படுத்தவேண்டிய Wayland திரை.

en: The width for windowed mode. Default width is 1024.
ta: சாளரப் பயன்முறைக்கான அகலம். இயல்பிருப்பு 1024 ஆகும்.

en: The height for windowed mode. Default height is 768.
ta: சாளரப் பயன்முறைக்கான உயரம். இயல்பிருப்பு 768 ஆகும்.

en: The scale for windowed mode. Default value is 1.
ta: சாளரப் பயன்முறைக்கான அளவுகோல். இயல்பிருப்பு 1 ஆகும்.

en: The number of windows to open as outputs in windowed mode. Default value is 1
ta: சாளர பயன்முறையில் வெளியீடுகளாக திறக்க வேண்டிய சாளரங்களின் எண்ணிக்கை. இயல்பிருப்பு மதிப்பு 1 ஆகும்

en: Name of the xwayland display that has been pre-set up
ta: ஏற்கனவே அமைக்கப்பட்டுள்ள xwayland திரையின் பெயர்

en: Name of the xauthority file
ta: xauthority கோப்பின் பெயர்

en: Exits this instance so it can be restarted by kwin_wayland_wrapper.
ta: kwin_wayland_wrapper-ஐ பயன்படுத்தி மீள்துவக்க‍க்கூடிய வித‍த்தில் வெளியேறும்.

en: Extract locale information from locale1 rather than the user's configuration
ta: வட்டார அமைப்புகளை பயனரின் அமைப்புகளிலிருந்து கண்டறியாமல் locale1-இலிருந்து கண்டறி

en: Input method that KWin starts.
ta: கேவின் துவக்கும் உள்ளீட்டு முறை.

en: Starts the session in locked mode.
ta: அமர்வை பூட்டிய நிலையில் தொடங்கும்.

en: Starts the session without lock screen support.
ta: திரையை பூட்டும் ஆதரவில்லாமல் அமர்வை துவக்கும்.

en: Starts the session without global shortcuts support.
ta: பொது சுருக்குவழிகளுக்கான ஆதரவில்லாமல் அமர்வை துவக்கும்.

en: Disable KActivities integration.
ta: KActivities ஒருங்கிணைப்பை முடக்கு.

en: Exit after the session application, which is started by KWin, closed.
ta: அமர்வு நிரல் (கேவின்னால் துவக்கப்படுவது) வெளியேறும்போது வெளியேறு.

en: Applications to start once Wayland and Xwayland server are started
ta: Wayland மற்றும் Xwayland சேவையகத்தை துவக்கிய பின் துவக்கப்பட வேண்டிய செயலிகள்

en: KWin is unstable.
    It seems to have crashed several times in a row.
    You can select another window manager to run:
ta: கேவின் நிலையற்று உள்ளது.
    வரிசையாக பலமுறை முறிவடைந்துள்ளது.
    வேறொரு சாளர மேலாளியை நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம்:

en: kwin: unable to claim manager selection, another wm running? (try using --replace)
ta: கேவின்: சாளர மேலாளர் ஆக முடியவில்லை. இன்னொரு சாளர மேலாளி உபயோகத்தில் உள்ளதா? (--replace என்பதை பயன்படுத்தி பாருங்கள்)

en: kwin: another window manager is running (try using --replace)
ta: கேவின்: இன்னொரு சாளர மேலாளர் இயங்குகிறது(--replace என்பதை பயன்படுத்தி பாருங்கள்)

en: Replace already-running ICCCM2.0-compliant window manager
ta: ஏற்கனவே ஓடிக்கொண்டிருக்கும் ICCCM2.0 சாளர மேலாளருக்கு பதிலாக இயங்கும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelConstantBlurDescription)
en: Blur strength:
ta: மங்கலாக்கும் அளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelConstantBlurLight) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelConstantNoiseLight)
en: Light
ta: குறைவு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelConstantBlurStrong) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelConstantNoiseStrong)
en: Strong
ta: அதிகம்

en: Select a position for color picking with left click or enter.
    Escape or right click to cancel.
ta: தேர்ந்தெடுக்க வேண்டிய நிறத்தை இடது க்ளிக் அல்லது enter விசையை கொண்டு தேர்ந்தெடுக்கவும்.
    கைவிட, Escape விசையையோ வலது க்ளிக்கையோ பயன்படுத்தலாம்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_Strength)
en: Strength:
ta: குறைக்கும் அளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_Dim)
en: Dim:
ta: பிரகாசத்தை குறை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DimPanels)
en: Docks and panels
ta: பலகைகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DimDesktop)
en: Desktop
ta: பணிமேடை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DimKeepAbove)
en: Keep above windows
ta: கட்டாயமாக மேலே வைத்திருக்கும் சாளரங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DimByGroup)
en: By window group
ta: சாளர தொகுப்பை (window group-ஐ) பொறுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DimFullScreen)
en: Fullscreen windows
ta: முழுத்திரை சாளரங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_Duration)
en: Duration:
ta: நீடிக்கும் காலம்:

note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, kcfg_Duration)
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_Duration) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_AnimationDuration)
en:  milliseconds
ta:  மில்லிநொடிகள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_InAnimation)
en: Window Open Animation
ta: சாளரங்களை திறக்கும்போது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_OutRotationEdge)
en: Rotation edge:
ta: சுழற்சிக்கான ஓரம்:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Top
ta: மேலே

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_titleAlignRight)
en: Right
ta: வலது

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Bottom
ta: கீழ்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_titleAlignLeft)
en: Left
ta: இடது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_InRotationAngle) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_OutRotationAngle)
en: Rotation angle:
ta: சுழற்சி கோண அளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_InDistance) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_OutDistance)
en: Distance:
ta: தூரம்:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_OutAnimation)
en: Window Close Animation
ta: சாளரங்களை மூடும்போது

[ctx: @item:inmenu never hide cursor on inactivity]
en: Never
ta: ஒருபோதும் வேண்டாம்

en: %1 second | %1 seconds
ta[0]: %1 நொடி
ta[1]: %1 நொடி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_InactivityDuration)
en: Hide cursor on inactivity:
ta: ஒன்றும் செய்யாதபோது சுட்டிக்குறியை மறைப்பது:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HideOnTyping)
en: Hide cursor on typing
ta: தட்டச்சிடும்போது சுட்டிக்குறியை மறை

en: Toggle Invert Effect
ta: நிற்ப்புரட்டலை நிலைமாற்று

en: Toggle Invert Effect on Window
ta: சாளரத்திற்கான நிறப்புரட்டலை நிலைமாற்று

en: Invert Screen Colors
ta: திரையிலுள்ள நிறங்களை புரட்டு

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Tiny
ta: இருப்பதில் சிறியது

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Normal
ta: சாதாரணமானது

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Large
ta: பெரியது

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Very Large
ta: மிகப்பெரியது

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Huge
ta: பிரம்மாண்டமானது

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Very Huge
ta: மிகப்பிரம்மாண்டமானது

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Oversized
ta: அளவுக்கடந்தது

en: Button size:
ta: பட்டனின் அளவு:

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, PlastikConfigDialog)
en: Config Dialog
ta: அமைப்பு சாளரம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (KButtonGroup, titleAlign)
en: Title &Alignment
ta: தலைப்பின் &சீரமைப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_titleAlignCenter)
en: Center
ta: நடுவில்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_coloredBorder)
en: Check this option if the window border should be painted in the titlebar color. Otherwise it will be painted in the background color.
ta: இது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், சாளர விளிம்பு தலைப்புபட்டையின் நிறத்தை கொள்ளும். இல்லையெனில், அது பின்புல நிறத்தைக் கொள்ளும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_coloredBorder)
en: Colored window border
ta: நிறமுள்ள சாளர விளிம்பு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_animateButtons)
en: Check this option if you want the buttons to fade in when the mouse pointer hovers over them and fade out again when it moves away.
ta: சுட்டியை மேல் வைக்கும்போது தெளிவாவது போலும் அதை எடுக்கும்போது மங்கிப்போவது போலவும் பட்டன்கள் தெரிய இதை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_animateButtons)
en: Animate buttons
ta: பட்டன்களுக்கு அசைவூட்டு

en: The Caps Lock key has been activated
ta: Caps Lock விசை இப்போது செயலிலுள்ளது

en: The Caps Lock key is now inactive
ta: Caps Lock விசை இப்போது செயலிலில்லை

en: The Num Lock key has been activated
ta: Num Lock விசை இப்போது செயலிலுள்ளது

en: The Num Lock key is now inactive
ta: Num Lock விசை இப்போது செயலிலில்லை

en: The Scroll Lock key has been activated
ta: Scroll Lock விசை இப்போது செயலிலுள்ளது

en: The Scroll Lock key is now inactive
ta: Scroll Lock விசை இப்போது செயலிலில்லை

en: The Shift key is now active.
ta: Shift விசை செயலில் உள்ளது.

en: The Shift key is now inactive.
ta: Shift விசை செயலிலில்லை.

en: The Control key is now active.
ta: Control விசை செயலில் உள்ளது.

en: The Control key is now inactive.
ta: Control விசை செயலிலில்லை.

en: The Alt key is now active.
ta: Alt விசை செயலில் உள்ளது.

en: The Alt key is now inactive.
ta: Alt விசை செயலிலில்லை.

en: The Meta key is now active.
ta: Meta விசை செயலில் உள்ளது.

en: The Meta key is now inactive.
ta: Meta விசை செயலிலில்லை.

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: activate
ta: செயல்படுத்து

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: close
ta: மூடு

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: min
ta: ஒதுக்கு

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: minimize
ta: ஒதுக்கு

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: max
ta: முழு

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: maximize
ta: அதிகபட்ச பெரிதாக்கு

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: fullscreen
ta: முழுத்திரை

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: shade
ta: நிழலிடு

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: keep above
ta: மேலே வை

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: keep below
ta: கீழே வை

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: window
ta: சாளரம்

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: name
ta: பெயர்

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: appname
ta: செயலி

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: desktop
ta: பணிமேடை

en: Switch to desktop %1
ta: பணிமேடை %1-க்கு தாவு

en: Close running window on %1
ta: %1-இலுள்ள சாளரத்தை மூடு

en: (Un)minimize running window on %1
ta: %1-இலுள்ள சாளரத்தை ஒதுக்கு/காட்டு

en: Maximize/restore running window on %1
ta: %1-இலுள்ள சாளரத்தை அதிகபட்ச பெரிதாக்கு / சிறிதாக்கு

en: Toggle fullscreen for running window on %1
ta: %1-இலுள்ள சாளரத்திற்கான முழுத்திரை முறையை நிலைமாற்று

en: (Un)shade running window on %1
ta: %1-இலுள்ள சாளரத்திற்கு நிழலிடு/நிழல்நீக்கு

en: Toggle keep above for running window on %1
ta: %1-இலுள்ள சாளரத்தை மேலே வைப்பதை நிலைமாற்று

en: Toggle keep below running window on %1
ta: %1-இலுள்ள சாளரத்தை கீழே வைப்பதை நிலைமாற்று

en: Activate running window on %1
ta: %1-இலுள்ள சாளரத்தை செயல்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_FadeToBlack)
en: Fade to black (fullscreen splash screens only)
ta: மங்கச்செய்து கருப்பு திரையை காட்டு (முழுத்திரை துவக்கத் திரைகள் மட்டும்)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Animation duration:
ta: அசைவூட்டம் நீடிக்கும் காலம்:

[ctx: Duration of rotation]
note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, kcfg_AnimationDuration)
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupSize)
en: Size
ta: அளவு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: &Width:
ta: &அகலம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Height:
ta: &உயரம்:

en: Toggle Mouse Click Effect
ta: சுட்டி க்ளிக் அசைவூட்டத்தை நிலைமாற்று

[ctx: Left mouse button]
en: Left
ta: இடது

[ctx: Middle mouse button]
en: Middle
ta: நடு

[ctx: Right mouse button]
en: Right
ta: வலது

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, basic_tab)
en: Basic Settings
ta: அடிப்படையான அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, button1_label)
en: Left Mouse Button Color:
ta: இடது சுட்டி பட்டனுக்கான நிறம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, button2_label)
en: Middle Mouse Button Color:
ta: நடு சுட்டி பட்டனுக்கான நிறம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, button3_label)
en: Right Mouse Button Color:
ta: வலது சுட்டி பட்டனுக்கான நிறம்:

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, advanced_tab)
en: Advanced Settings
ta: மேம்பட்ட அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, rings)
en: Rings
ta: வளையங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ring_line_width_label)
en: Line Width:
ta: கோட்டின் அகலம்:

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QDoubleSpinBox, kcfg_LineWidth) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_RingSize)
en:  pixel
ta:  பிக்செல்

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_RingLife)
en:  msec
ta:  மிநொ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ring_duration_label)
en: Ring Duration:
ta: வளையங்கள் காட்டப்படும் நேரம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ring_radius_label)
en: Ring Radius:
ta: வளையங்களின் ஆரம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ring_count_label)
en: Ring Count:
ta: வளையங்களின் எண்ணிக்கை:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, font)
en: Text
ta: உரை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, font_label)
en: Font:
ta: எழுத்துரு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, showtext_label)
en: Show Text:
ta: உரையை காட்டு:

en: Clear All Mouse Marks
ta: சுட்டியின் அனைத்து தடங்களையும் அழி

en: Clear Last Mouse Mark
ta: சுட்டியின் கடைசி தடத்தை அழி

en: Clear Mouse Marks
ta: சுட்டியின் தடங்களை அழி

[ctx: Suffix]
en:  pixel |  pixels
ta[0]:  பிக்செல்
ta[1]:  பிக்செல்கள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Appearance
ta: தோற்றம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Wid&th:
ta: &அகலம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Color:
ta: &நிறம்;

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: Draw with the mouse by holding modifier keys and moving the mouse
ta: மாற்றிவிசைகளை அழுத்திக்கொண்டே சுட்டியை நகர்த்தி வரையுங்கள்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_FreedrawModifierKeys)
en: Free draw modifier keys:
ta: கைவண்ண வரைவிற்கான மாற்றிவிசைகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_ArrowdrawModifierKeys)
en: Arrow draw modifier keys:
ta: அம்பு வரைவிற்கான மாற்றிவிசைகள்:

[ctx: Night Light was temporarily disabled]
en: Night Light Suspended
ta: இரவு நிறமாற்றம் இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது

[ctx: Night Light was reenabled from temporary suspension]
en: Night Light Resumed
ta: இரவு நிறமாற்றம் தொடரப்பட்டது

[ctx: Temporarily disable/reenable Night Light]
en: Suspend/Resume Night Light
ta: இரவு நிறமாற்றத்தை இடைநிறுத்து/தொடர்

en: Color Temperature Preview
ta: நிறவெப்பநிலையின் முன்னோட்டம்

[ctx: @label]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: @action Overview and Grid View are the name of KWin effects]
en: Cycle through Overview and Grid View
ta: மேலோட்டப் பார்வை மற்றும் கிரிட் பார்வைக்கிடையே மாறு

[ctx: @action Grid View and Overview are the name of KWin effects]
en: Cycle through Grid View and Overview
ta: கிரிட் பார்வை மற்றும் மேலோட்டப் பார்வைக்கிடையே மாறு

[ctx: @action Overview is the name of a KWin effect]
en: Toggle Overview
ta: மேலோட்டத்தை காட்டு/மறை

[ctx: @action Grid View is the name of a KWin effect]
en: Toggle Grid View
ta: கிரிடை காட்டு/மறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Ignore minimized windows:
ta: ஒதுக்கப்பட்ட சாளரங்களை பொருட்படுத்தாதே:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Organize windows in the Grid View:
ta: கிரிட் பார்வையில் சாளரங்களை சீரமைப்பது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_FilterWindows)
en: Search results include filtered windows:
ta: தேடல் வடிகட்டப்பட்ட சாளரங்களையும் உட்படுத்துமா:

[ctx: @action Grid View and Overview are the name of KWin effects]
en: Cycle through Overview and Grid View
ta: கிரிட் பார்வை மற்றும் மேலோட்டப் பார்வைக்கிடையே மாறு

[ctx: @action Overview is the name of a Kwin effect]
en: Toggle Overview
ta: மேலோட்டத்தை காட்டு/மறை

[ctx: @action Grid view is the name of a Kwin effect]
en: Toggle Grid View
ta: கிரிடை காட்டு/மறை

en: Delete Virtual Desktop
ta: மெய்நிகர் பணிமேடையை நீக்கு

en: Add Virtual Desktop
ta: மெய்நிகர் பணிமேடையைச் சேர்

[ctx: @info:placeholder]
en: No other Virtual Desktops to show
ta: காட்டுவதற்கு வேறு மெய்நிகர் பணிமேடை இல்லை

[ctx: @action:button]
en: Add Virtual Desktop
ta: மெய்நிகர் பணிமேடையைச் சேர்

[ctx: @action:button]
en: Configure Virtual Desktops…
ta: மெய்நிகர் பணிமேடைகளை அமை…

[ctx: @info:placeholder]
en: No matching windows
ta: எந்த சாளரமும் பொருந்தவில்லை

en: Drag Down To Close
ta: மூட கீழே இழுக்கவும்

[ctx: @info:tooltip as in: 'close this window']
en: Close window
ta: சாளரத்தை மூடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_InScale)
en: Window open scale:
ta: சாளர திறப்புக்கான அளவுமாற்றம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_OutScale)
en: Window close scale:
ta: சாளரத்தை மூடும்போது அளவுமாற்றம்:

en: Could not find window id %1
ta: %1 எனும் அடையாளமுள்ள சாளரத்தை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not find output
ta: திரையை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Invalid region
ta: செல்லுபடியாகாத பரப்பளவு

en: OpenGL compositing is required for screencasting
ta: திரைப்பகிர்வுக்கு OpenGL compositing தேவை

en: Select window to screen shot with left click or enter.
    Escape or right click to cancel.
ta: இடது கிளிக் அல்லது enter விசையை கொண்டு திரைப்பிடிப்புக்கான  சாளரத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்.
    கைவிட, Escape விசையையோ வலது க்ளிக்கையோ பயன்படுத்துங்கள்.

en: Create screen shot with left click or enter.
    Escape or right click to cancel.
ta: படமெடுக்க இடது க்ளிக்கை அல்லது enter விசையை பயன்படுத்துங்கள்.
    கைவிட escape விசையை அல்லது வலது க்ளிக்கை பயன்படுத்துங்கள்.

[ctx: @label]
en: This effect is not a benchmark
ta: இந்த அசைவூட்டம் ஒரு நிலைக்குறி (benchmark) அல்ல

[ctx: @label]
en: Paint Duration
ta: திரைப்புதுப்பிப்பு நேரம்

[ctx: @label]
en: Paint Amount
ta: திரைப்புதுப்பிப்பு அளவு

[ctx: @label]
en: Current FPS
ta: தற்போதைய FPS

[ctx: @label]
en: Maximum FPS
ta: அதிகபட்ச FPS

en: Toggle Show Paint
ta: திரைப்புதுப்பிபுகளைக் காட்டுவதை இயக்கு/முடக்கு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_Gaps)
en: Gap between desktops
ta: பணிமேடைகளுக்கிடையேயான இடைவெளி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_HorizontalGap)
en: Horizontal:
ta: கிடைமட்டமாக:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_VerticalGap)
en: Vertical:
ta: நெடுக்காக:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_SlideBackground)
en: Slide desktop background
ta: பின்புலப்படத்தை நழுவச்செய்

en: The Shift key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
ta: Shift விசை பூட்டப்பட்டுள்ளது; பின்வரும் அனைத்து விசையழுத்தல்களுக்கும் செயல்படும்.

en: The Control key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
ta: Control விசை பூட்டப்பட்டுள்ளது; பின்வரும் அனைத்து விசையழுத்தல்களுக்கும் செயல்படும்.

en: The Alt key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
ta: Alt விசை பூட்டப்பட்டுள்ளது; பின்வரும் அனைத்து விசையழுத்தல்களுக்கும் செயல்படும்.

en: The Meta key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
ta: Meta விசை பூட்டப்பட்டுள்ளது; பின்வரும் அனைத்து விசையழுத்தல்களுக்கும் செயல்படும்.

en: The AltGr key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
ta: AltGr விசை பூட்டப்பட்டுள்ளது; பின்வரும் அனைத்து விசையழுத்தல்களுக்கும் செயல்படும்.

en: Toggle Thumbnail for Current Window
ta: தற்போதைய சாளரத்திற்கான சிறுபடத்தை காட்டு/மறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Maximum &width:
ta: அதிகபட்ச &அகலம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Spacing:
ta: &இடைவெளி:

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_Spacing) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_MaxWidth)
en:  pixels
ta:  பிக்செல்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: &Opacity:
ta: &ஒளிபுகாமை:

en: Padding:
ta: இடையிலான இடைவெளி:

en: Load Layout…
ta: தளவமைப்பை ஏற்று…

en: Close
ta: மூடு

en: Split Left/Right
ta: இடது/வலது என பிரி

en: Split Top/Bottom
ta: மேல்/கீழ் என பிரி

en: Add Floating Tile
ta: மிதக்கும் பகுதியை சேர்

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Track mouse
ta: சுட்டியை கண்டுபிடி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Trigger effect with:
ta: இவ்வாறு அசைவூட்டத்தை தூண்டு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_KeyboardShortcut)
en: Keyboard shortcut:
ta: விசைப்பலகை சுருக்குவழி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_ModifierKeys)
en: Modifier keys:
ta: மாற்றிவிசைகள்:

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KWin::TranslucencyEffectConfigForm)
en: Translucency
ta: ஒளிபுகுமை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_opacityGroupBox)
en: General Translucency Settings
ta: பொதுவான ஒளிபுகுமை அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, comboboxpopup_label)
en: Combobox popups:
ta: கீழிறங்கு பெட்டிகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Opaque
ta: ஒளிபுகாது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dialogs_label)
en: Dialogs:
ta: துணை சாளரங்கள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Transparent
ta: ஒளிபுகும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, menus_label)
en: Menus:
ta: பட்டிகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, moveresize_label)
en: Moving windows:
ta: நகர்த்தப்படும் சாளரங்கள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, inactive_label)
en: Inactive windows:
ta: செயலிலில்லாத சாளரங்கள்:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_IndividualMenuConfig)
en: Set menu translucency independently
ta: பல்வகை பட்டிகளுக்கு தனித்தனியாக ஒளிபுகுவதை அமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dropdownmenus_label)
en: Dropdown menus:
ta: கீழிறங்கு பட்டிகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, popupmenus_label)
en: Popup menus:
ta: மேல்தோன்றும் பட்டிகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tornoffmenus_label)
en: Torn-off menus:
ta: பிரித்தெடுத்த பட்டிகள்:

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KWin::VideoWallConfigForm)
en: Video Wall
ta: நிகழ்பட சுவர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ApplyTo)
en: Apply to
ta: இவற்றிற்கு செயல்படுத்து

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, kcfg_Whitelist) i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, kcfg_Blacklist)
en: Comma separated list of window classes
ta: சாளர வகைகளின் பட்டியல் (காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்டது)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, applyLabel)
en: All
ta: அனைத்தும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_Ignore)
en: Ignore
ta: பொருட்படுத்தாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ignoreLabel)
en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Toggle Present Windows (Current desktop)
ta: சாளர முன்வைப்பை காட்டு/மறை (தற்போதைய பணிமேடை)

en: Toggle Present Windows (All desktops)
ta: சாளர முன்வைப்பை காட்டு/மறை (எல்லா பணிமேடைகளும்)

en: Toggle Present Windows (Window class)
ta: சாளர முன்வைப்பை காட்டு/மறை (சாளர வகையை பொறுத்து)

en: Toggle Present Windows (Window class on current desktop)
ta: சாளர முன்வைப்பை காட்டு/மறை (தற்போதைய பணிமேடையில் தற்போதைய சாளரவகை)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_IgnoreMinimized)
en: Ignore &minimized windows
ta: &ஒதுக்கப்பட்ட சாளரங்களை பொருட்படுத்தாதே

en: No Matches
ta: பொருத்தங்கள் இல்லை

en: No Windows
ta: சாளரங்கள் இல்லை

en: Filter windows…
ta: சாளரங்களை வடிகட்டு…

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, advancedGroup)
en: Advanced
ta: மேம்பட்டவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: &Stiffness:
ta: &வளையாமை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Dra&g:
ta: &உராய்வு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: &Move factor:
ta: &நகர்வதன் விகிதம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_MoveWobble)
en: Wo&bble when moving
ta: &நகர்த்தும்போது ஆட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ResizeWobble)
en: Wobble when &resizing
ta: &அளவுமாற்றும்போது ஆட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AdvancedMode)
en: Enable &advanced mode
ta: &மேம்பட்ட பயன்முறையை இயக்கு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, basicGroup)
en: &Wobbliness
ta: &ஆடுவது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Less
ta: குறைவு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: More
ta: அதிகம்

en: Move Zoomed Area to Left
ta: உருப்பெருக்கப்பட்ட பரப்பளவை இடதுபுறமாக நகர்த்து

en: Move Zoomed Area to Right
ta: உருப்பெருக்கப்பட்ட பரப்பளவை வலதுபுறமாக நகர்த்து

en: Move Zoomed Area Upwards
ta: உருப்பெருக்கப்பட்ட பரப்பளவை மேலே நகர்த்து

en: Move Zoomed Area Downwards
ta: உருப்பெருக்கப்பட்ட பரப்பளவை கீழே நகர்த்து

en: Move Mouse to Focus
ta: குவியத்திற்கு சுட்டியை நகர்த்து

en: Move Mouse to Center
ta: மையத்திற்கு சுட்டியை நகர்த்து

en: Move Left
ta: இடதுபுறமாக நகர்

en: Move Right
ta: வலதுபுறமாக நகர்

en: Move Up
ta: மேலே நகர்

en: Move Down
ta: கீழே நகர்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, label) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QDoubleSpinBox, kcfg_ZoomFactor)
en: On zoom-in and zoom-out change the zoom by the defined zoom-factor.
ta: பெரிதாக்கும்போதோ சிறிதாக்கும்போதோ குறிப்பிட்ட விகித‍த்தையே பயன்படுத்து.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Zoom Factor:
ta: உருப்பெருக்க விகிதம்:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_EnableFocusTracking)
en: Enable tracking of the focused location. This needs QAccessible to be enabled per application ("export QT_LINUX_ACCESSIBILITY_ALWAYS_ON=1").
ta: இத்தேர்வு இயக்கப்பட்டால், குவியத்தையே காட்சிப்பகுதி தொடரும். இதை பயன்படுத்த, ஒவ்வொரு செயலிக்கும் QAccessible என்பதை இயக்க வேண்டும் ("export QT_LINUX_ACCESSIBILITY_ALWAYS_ON=1").

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_EnableFocusTracking)
en: Enable Focus Tracking
ta: குவியத்தை தொடர்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_EnableTextCaretTracking)
en: Enable tracking of the text cursor. This needs QAccessible to be enabled per application ("export QT_LINUX_ACCESSIBILITY_ALWAYS_ON=1").
ta: இத்தேர்வு இயக்கப்பட்டால், உரைப்பகுதியிலுள்ள இடஞ்சுட்டியை காட்சிப்பகுதி தொடரும். இதை பயன்படுத்த, ஒவ்வொரு செயலிக்கும் QAccessible என்பதை இயக்க வேண்டும் ("export QT_LINUX_ACCESSIBILITY_ALWAYS_ON=1").

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_EnableTextCaretTracking)
en: Enable Text Cursor Tracking
ta: உரைக்கான இடஞ்சுட்டியை தொடர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Mouse Pointer:
ta: சுட்டிக்குறி:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_MousePointer)
en: Visibility of the mouse-pointer.
ta: சுட்டிக்குறி காட்டப்படுவது.

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_MousePointer)
en: Scale
ta: அளவுமாற்று

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_MousePointer)
en: Keep
ta: வைத்திரு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_MousePointer)
en: Hide
ta: மறை

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_MouseTracking)
en: Track moving of the mouse.
ta: சுட்டி நகர்வதை பொறுத்து நகர வேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_MouseTracking)
en: Proportional
ta: விகிதசம‍மாக நகர்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_MouseTracking)
en: Centered
ta: நடுப்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_MouseTracking)
en: Push
ta: சுட்டியை கொண்டு தள்ளு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_MouseTracking)
en: Disabled
ta: முடக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Mouse Tracking:
ta: சுட்டியை பின்தொடர்தல்:

note: i18n: ectx: label, entry (count), group (General)
en: Total rules count (legacy)
ta: விதிமுறைகளின் மொத்த எண்ணிக்கை (பழையது)

note: i18n: ectx: label, entry (ruleGroupList), group (General)
en: Ordered list of rules groups
ta: விதிக்குழுக்களின் வரிசைப்படுத்தப்பட்ட பட்டியல்

note: i18n: ectx: label, entry (description), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Rule description
ta: விதியின் விவரணம்

note: i18n: ectx: label, entry (DeleteRule), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Delete this rule (for use in imports)
ta: இவ்விதியை நீக்கு (இறக்குமதியின் போது பயன்படுத்தக்கூடியது)

note: i18n: ectx: label, entry (wmclass), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Window class (application)
ta: சாளர வகுப்பு (செயலி)

note: i18n: ectx: label, entry (wmclasscomplete), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Match whole window class
ta: சாளர வகுப்பை பொருத்து

note: i18n: ectx: label, entry (windowrole), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Window role
ta: சாளர வகை

note: i18n: ectx: label, entry (title), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Window title
ta: சாளரத் தலைப்பு

note: i18n: ectx: label, entry (clientmachine), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Machine (hostname)
ta: கணினி (புரவன் பெயர்)

note: i18n: ectx: label, entry (types), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Window types that match
ta: பொருந்தும் சாளர வகைகள்

note: i18n: ectx: label, entry (placement), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Initial placement
ta: துவக்கத்தில் வைக்கப்படுவது

note: i18n: ectx: label, entry (position), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Window position
ta: சாளர இருப்பிடம்

note: i18n: ectx: label, entry (size), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Window size
ta: சாளர அளவு

note: i18n: ectx: label, entry (minsize), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Window minimum size
ta: குறைந்தபட்ச சாளர அளவு

note: i18n: ectx: label, entry (maxsize), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Window maximum size
ta: அதிகபட்ச சாளர அளவு

note: i18n: ectx: label, entry (opacityactive), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Active opacity
ta: செயலிலுள்ளபோது ஒளிபுகாமை

note: i18n: ectx: label, entry (opacityinactive), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Inactive opacity
ta: செயலிலில்லாதபோது ஒளிபுகாமை

note: i18n: ectx: label, entry (ignoregeometry), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Ignore requested geometry
ta: கோரும் அளவை பொருட்படுத்தாதே

note: i18n: ectx: label, entry (desktops), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: List of Desktop Ids
ta: பணிமேடை எண்களின் பட்டியல்

note: i18n: ectx: label, entry (screen), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Screen number
ta: திரை எண்

note: i18n: ectx: label, entry (activity), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Activity
ta: செயல்பாடு

note: i18n: ectx: label, entry (maximizevert), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Maximized vertically
ta: நெடுக்காக அதிகபட்ச பெரிதாக்கு

note: i18n: ectx: label, entry (maximizevertrule), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Maximized vertically rule type
ta: நெடுக்காக அதிகபட்ச பெரிதாக்கும் விதி

note: i18n: ectx: label, entry (maximizehoriz), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Maximized horizontally
ta: கிடைமட்டமாக அதிகபட்ச பெரிதாக்கு

note: i18n: ectx: label, entry (maximizehorizrule), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Maximized horizontally rule type
ta: கிடைமட்டமாக அதிகபட்ச பெரிதாக்கும் விதி

note: i18n: ectx: label, entry (minimize), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Minimized
ta: ஒதுக்கப்பட்டதா

note: i18n: ectx: label, entry (minimizerule), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Minimized rule type
ta: ஒதுக்கும் விதி

note: i18n: ectx: label, entry (shade), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Shaded
ta: நிழலிடப்பட்டதா

note: i18n: ectx: label, entry (skiptaskbar), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Skip taskbar
ta: பணிப்பட்டையில் காட்டாத‍து

note: i18n: ectx: label, entry (skippager), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Skip pager
ta: பணி மாற்றியில் காட்டாதே

note: i18n: ectx: label, entry (skipswitcher), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Skip switcher
ta: மாற்றியில் காட்டாதே

note: i18n: ectx: label, entry (above), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Keep above
ta: மற்றவற்றிற்கு மேலே வை

note: i18n: ectx: label, entry (aboverule), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Keep above rule type
ta: மற்றவைகளுக்கு மேலே வைக்கும் விதி

note: i18n: ectx: label, entry (below), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Keep below
ta: மற்றவற்றிற்கு கீழே வை

note: i18n: ectx: label, entry (belowrule), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Keep below rule type
ta: மற்றவைகளுக்கு கீழே வைக்கும் விதி

note: i18n: ectx: label, entry (fullscreen), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Fullscreen
ta: முழுத்திரை

note: i18n: ectx: label, entry (fullscreenrule), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Fullscreen rule type
ta: முழுத்திரை விதி

note: i18n: ectx: label, entry (noborder), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: No titlebar and frame
ta: விளிம்பும் தலைப்புப்பட்டையும் வேண்டாம்

note: i18n: ectx: label, entry (noborderrule), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: No titlebar rule type
ta: தலைப்புப்பட்டையை மறைக்கும் விதி

note: i18n: ectx: label, entry (decocolor), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Titlebar color and scheme
ta: தலைப்புப்பட்டையின் நிறமும் தோற்றத்திட்டமும்

note: i18n: ectx: label, entry (decocolorrule), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Titlebar color rule type
ta: தலைப்புப்பட்டையின் நிறத்தை மாற்றும் விதி

note: i18n: ectx: label, entry (blockcompositing), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Block Compositing
ta: சாளரநிரலைத் தடு

note: i18n: ectx: label, entry (fsplevel), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Focus stealing prevention
ta: குவியத் திருட்டைத் தடுப்பது

note: i18n: ectx: label, entry (fpplevel), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Focus protection
ta: குவியப் பாதுகாப்பு

note: i18n: ectx: label, entry (acceptfocus), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Accept Focus
ta: குவியத்தை ஏற்பது

note: i18n: ectx: label, entry (closeable), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Closeable
ta: மூடக்கூடியது

note: i18n: ectx: label, entry (autogroup), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Autogroup with identical
ta: ஒத்தவையுடம் குழுப்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (autogroupfg), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Autogroup in foreground
ta: முன்புலத்தில் குழுப்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (autogroupid), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Autogroup by ID
ta: அடையாள அடிப்படையில் குழுப்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (strictgeometry), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Obey geometry restrictions
ta: வடிவ வரம்புகளை பின்பற்று

note: i18n: ectx: label, entry (shortcut), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Shortcut
ta: சுருக்குவழி

note: i18n: ectx: label, entry (disableglobalshortcuts), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Ignore global shortcuts
ta: பொதுவான சுருக்குவழிகளை பொருட்படுத்தாதே

note: i18n: ectx: label, entry (desktopfile), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Desktop file name
ta: Desktop கோப்பின் பெயர்

note: i18n: ectx: label, entry (layer), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Layer
ta: அடுக்கு

note: i18n: ectx: label, entry (adaptivesync), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: AdaptiveSync
ta: சூழறி ஒத்திசைவு

note: i18n: ectx: label, entry (tearing), group ($(ruleDescriptionOrNumber))
en: Allow Tearing
ta: உருக்குலைவை அனுமதி

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, ShortcutDialog)
en: Dialog
ta: சார் சாளரம்

en: The following applications did not close:
    %1
ta: பின்வரும் செயலிகள் மூடவில்லை:
    %1

[ctx: @action:button]
en: Cancel Logout
ta: வெளியேறுவதை ரத்து செய்

[ctx: @action::button]
en: Log Out Anyway
ta: இருப்பினும் வெளியேறு

[ctx: Special entry in alt+tab list for minimizing all windows]
en: Show Desktop
ta: பணிமேடையை காட்டு

[ctx: @info:placeholder no entries in the task switcher]
en: No open windows
ta: திறந்துள்ள சாளரங்கள் இல்லை

en: Walk Through Windows
ta: சாளரங்களின் பட்டியலில் முன்னே செல்

en: Walk Through Windows (Reverse)
ta: சாளரங்களின் பட்டியலில் பின்னே செல்

en: Walk Through Windows Alternative
ta: சாளரங்களின் பட்டியலில் வேறுவிதமாக முன்னே செல்

en: Walk Through Windows Alternative (Reverse)
ta: சாளரங்களின் பட்டியலில் வேறுவிதமாக பின்னே செல்

en: Walk Through Windows of Current Application
ta: தற்போதைய செயலியின் சாளரங்களின் பட்டியலில் முன்னே செல்

en: Walk Through Windows of Current Application (Reverse)
ta: தற்போதைய செயலியின் சாளரங்களின் பட்டியலில் பின்னே செல்

en: Walk Through Windows of Current Application Alternative
ta: தற்போதைய செயலியின் சாளரங்களின் பட்டியலில் இப்படியும் முன்னே செல்

en: Walk Through Windows of Current Application Alternative (Reverse)
ta: தற்போதைய செயலியின் சாளரங்களின் பட்டியலில் இப்படியும் பின்னே செல்

en: The Window Switcher installation is broken, resources are missing.
    Contact your distribution about this.
ta: பணிமேடை மாற்றியின் நிறுவல் சரியாக இல்லை.
    உங்கள் இயக்குதள பராமரிப்பாளர்களை இது குறித்து அணுகுங்கள்.

en: You have selected to show a window without its border.
    Without the border, you will not be able to enable the border again using the mouse: use the window operations menu instead, activated using the %1 keyboard shortcut.
ta: நீங்கள் ஒரு சாளரத்தை விளிம்பு இல்லாமல் காட்டுமாறு கோரியுள்ளீர்கள்.
    விளிம்பு இல்லாதபோது, சுட்டியை மட்டும் கொண்டு அதனை மறுபடியும் காட்ட முடியாது. பதிலாக, %1 என்ற சுருக்குவழியை அழுத்தும்போது காட்டப்படும் பட்டியை பயன்படுத்துங்கள்.

en: You have selected to show a window in fullscreen mode.
    If the application itself does not have an option to turn the fullscreen mode off you will not be able to disable it again using the mouse: use the window operations menu instead, activated using the %1 keyboard shortcut.
ta: நீங்கள் ஒரு சாளரத்தை முழுத்திரை முறையில் காட்டுமாறு கோரியுள்ளீர்கள்.
    முழுத்திரை முறையை முடக்கும் வசதி அச்செயலியிலேயே இல்லாத பட்சத்தில், சுட்டியை மட்டும் கொண்டு முழுத்திரை பயன்முறையை முடக்க முடியாது. பதிலாக, %1 என்ற சுருக்குவழியை அழுத்தும்போது காட்டப்படும் பட்டியை பயன்படுத்துங்கள்.

en: &Move
ta: &நகர்த்து

en: &Resize
ta: &அளவுமாற்று

en: Keep &Above Others
ta: மற்றவற்றிற்கு &மேலே வை

en: Keep &Below Others
ta: மற்றவற்றிற்கு &கீழே வை

en: &Fullscreen
ta: &முழுத்திரை

en: &Shade
ta: &நிழலிடு

en: &No Titlebar and Frame
ta: &விளிம்பும் தலைப்புப்பட்டையும் வேண்டாம்

en: Set Window Short&cut…
ta: சாளர சுருக்குவழி&யை அமை…

en: Configure Special &Window Settings…
ta: &சாளரத்திற்கான தனிப்பட்ட அமைப்புகளை அமை…

en: Configure S&pecial Application Settings…
ta: செய&லிக்கான தனிப்பட்ட அமைப்புகளை அமை…

en: Ma&ximize
ta: அதிகபட்ச பெ&ரிதாக்கு

en: Mi&nimize
ta: &ஒதுக்கு

en: &More Actions
ta: &மேலும் செயல்கள்

en: &Close
ta: மூ&டு

en: &Extensions
ta: து&ணை நிரல்கள்

en: &Desktops
ta: &பணிமேடைகள்

en: Move to &Desktop
ta: &பணிமேடைக்கு நகர்த்து

en: Move to &Screen
ta: &காட்சிக் கருவிக்கு நகர்த்து

en: Show in &Activities
ta: செ&யல்பாடுகளில் காட்டு

en: Move &To Current Desktop
ta: &தற்போதைய பணிமேடைக்கு நகர்த்து

en: &All Desktops
ta: &அனைத்து பணிமேடைகளிலும்

[ctx: Create a new desktop and move the window there]
en: &New Desktop
ta: &புதிய பணிமேடை

en: Move to %1
ta: %1-க்கு நகர்த்து

[ctx: Create a new desktop and add the window to that desktop]
en: Add to &New Desktop
ta: &புதிய பணிமேடையிலும் காட்டு

[ctx: Create a new desktop and move the window to that desktop]
en: Move to New Desktop
ta: புதிய பணிமேடைக்கு நகர்த்து

[ctx: @item:inmenu List of all Screens to send a window to. First argument is a number, second the output identifier. E.g. Screen 1 (HDMI1)]
en: Screen &%1 (%2)
ta: காட்சிக் கருவி &%1 (%2)

en: &All Activities
ta: &அனைத்து செயல்பாடுகளிலும்

[ctx: '%1' is a keyboard shortcut like 'ctrl+w']
en: <b>%1</b> is already in use
ta: <b>%1</b> ஏற்கனவே பயனில் உள்ளது

[ctx: keyboard shortcut '%1' is used by action '%2' in application '%3']
en: <b>%1</b> is used by %2 in %3
ta: <b>%1</b> %2 என்பதால் %3 என்பதற்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Window Operations Menu
ta: சாளர இயக்கப்பட்டி

en: Close Window
ta: சாளரத்தை மூடு

en: Maximize Window
ta: சாளரத்தை அதிகபட்ச பெரிதாக்கு

en: Maximize Window Vertically
ta: சாளரத்தை செங்குத்தாக அதிகபட்ச பெரிதாக்கு

en: Maximize Window Horizontally
ta: சாளரத்தை கிடைமட்டமாக அதிகபட்ச பெரிதாக்கு

en: Minimize Window
ta: சாளரத்தை ஒதுக்கு

en: Shade Window
ta: சாளரத்தை நிழலாக்கு

en: Move Window
ta: சாளரத்தை நகர்த்து

en: Resize Window
ta: சாளரத்தின் அளவை மாற்று

en: Raise Window
ta: சாளரத்தை உயர்த்து

en: Lower Window
ta: சாளரத்தை இறக்கு

en: Toggle Window Raise/Lower
ta: சாளரத்தை உயர்த்து/இறக்கு

en: Make Window Fullscreen
ta: சாளரத்தை முழுத் திரையாக்கு

en: Toggle Window Titlebar and Frame
ta: விளிம்பையும் தலைப்புப்பட்டையையும் நிலைமாற்று

en: Keep Window Above Others
ta: சாளரத்தை மற்றவற்றிற்கு மேலே வை

en: Keep Window Below Others
ta: சாளரத்தை மற்றவற்றிற்கு கீழே வை

en: Activate Window Demanding Attention
ta: கவனம் கோரும் சாளரத்தை செயல்படுத்து

en: Setup Window Shortcut
ta: சாளர சருக்குவழியை அமை

en: Move Window to the Center
ta: சாளரத்தை நடுப்பகுதிக்கு நகர்த்து

en: Move Window Right
ta: சாளரத்தை வலதுபுறமாக நகர்த்து

en: Move Window Left
ta: சாளரத்தை இடதுபுறமாக நகர்த்து

en: Move Window Up
ta: சாளரத்தை மேலே நகர்த்து

en: Move Window Down
ta: சாளரத்தை கீழே நகர்த்து

en: Expand Window Horizontally
ta: சாளரத்தை கிடைமட்டமாக பெரிதாக்கு

en: Expand Window Vertically
ta: சாளரத்தை செங்குத்தாக பெரிதாக்கு

en: Shrink Window Horizontally
ta: சாளரத்தை கிடைமட்டமாக சுருக்கு

en: Shrink Window Vertically
ta: சாளரத்தை செங்குத்தாக சுருக்கு

en: Quick Tile Window to the Left
ta: சாளரத்தை இடது பாதிக்கு பொருத்து

en: Quick Tile Window to the Right
ta: சாளரத்தை வலது பாதிக்கு பொருத்து

en: Quick Tile Window to the Top
ta: சாளரத்தை மேல் பாதிக்கு பொருத்து

en: Quick Tile Window to the Bottom
ta: சாளரத்தை கீழ் பாதிக்கு பொருத்து

en: Quick Tile Window to the Top Left
ta: சாளரத்தை மேல்-இடது காற்பங்குக்கு பொருத்து

en: Quick Tile Window to the Bottom Left
ta: சாளரத்தை கீழ்-இடது காற்பங்குக்கு பொருத்து

en: Quick Tile Window to the Top Right
ta: சாளரத்தை மேல்-வலது காற்பங்குக்கு பொருத்து

en: Quick Tile Window to the Bottom Right
ta: சாளரத்தை கீழ்-வலது காற்பங்குக்கு பொருத்து

en: Switch to Window Above
ta: மேலுள்ள சாளரத்திற்கு தாவு

en: Switch to Window Below
ta: கீழுள்ள சாளரத்திற்கு தாவு

en: Switch to Window to the Right
ta: வலதிலுள்ள சாளரத்திற்கு தாவு

en: Switch to Window to the Left
ta: இடதிலுள்ள சாளரத்திற்கு தாவு

en: Increase Opacity of Active Window by 5%
ta: செயலிலுள்ள சாளரத்தின் ஒளிபுகுமையை 5% அதிகமாக்கு

en: Decrease Opacity of Active Window by 5%
ta: செயலிலுள்ள சாளரத்தின் ஒளிபுகுமையை 5% குறை

en: Keep Window on All Desktops
ta: சாளரத்தை எல்லா பணிமேடைகளிலும் வைத்திரு

en: Window to Desktop %1
ta: பணிமேடை %1-க்கு சாளரத்தை அனுப்பு

en: Window to Next Desktop
ta: சாளரத்தை அடுத்த பணிமேடைக்கு அனுப்பு

en: Window to Previous Desktop
ta: சாளரத்தை முந்தைய பணிமேடைக்கு அனுப்பு

en: Window One Desktop to the Right
ta: சாளரத்தை வலதிலுள்ள பணிமேடைக்கு அனுப்பு

en: Window One Desktop to the Left
ta: சாளரத்தை இடதிலுள்ள பணிமேடைக்கு அனுப்பு

en: Window One Desktop Up
ta: சாளரத்தை மேலுள்ள பணிமேடைக்கு அனுப்பு

en: Window One Desktop Down
ta: சாளரத்தை கீழுள்ள பணிமேடைக்கு அனுப்பு

en: Move Window to Screen %1
ta: சாளரத்தை திரை %1-க்கு அனுப்பு

en: Move Window to Next Screen
ta: சாளரத்தை அடுத்த திரைக்கு அனுப்பு

en: Move Window to Previous Screen
ta: சாளரத்தை முந்தைய திரைக்கு அனுப்பு

en: Move Window One Screen to the Right
ta: சாளரத்தை வலதிலுள்ள திரைக்கு அனுப்பு

en: Move Window One Screen to the Left
ta: சாளரத்தை இடதிலுள்ள திரைக்கு அனுப்பு

en: Move Window One Screen Up
ta: சாளரத்தை மேலுள்ள திரைக்கு அனுப்பு

en: Move Window One Screen Down
ta: சாளரத்தை கீழுள்ள திரைக்கு அனுப்பு

en: Switch to Screen %1
ta: திரை %1-க்கு தாவு

en: Switch to Next Screen
ta: அடுத்த காட்சிக் கருவிக்கு தாவு

en: Switch to Previous Screen
ta: முந்தைய காட்சிக் கருவிக்கு தாவு

en: Switch to Screen to the Right
ta: வலதிலுள்ள திரைக்கு தாவு

en: Switch to Screen to the Left
ta: இடதிலுள்ள திரைக்கு தாவு

en: Switch to Screen Above
ta: மேலுள்ள திரைக்கு தாவு

en: Switch to Screen Below
ta: கீழுள்ள திரைக்கு தாவு

en: Peek at Desktop
ta: பணிமேடையைக் காட்டு

en: Kill Window
ta: சாளரத்தை கட்டாயமாக மூடு

en: Activate Window (%1)
ta: சாளரத்தை செயல்படுத்து (%1)

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Desktop %1
ta: பணிமேடை %1

en: Switch to Next Desktop
ta: அடுத்த பணிமேடைக்கு தாவு

en: Switch to Previous Desktop
ta: முந்தைய பணிமேடைக்கு தாவு

en: Switch One Desktop to the Right
ta: வலதிலுள்ள பணிமேடைக்கு தாவு

en: Switch One Desktop to the Left
ta: இடதிலுள்ள பணிமேடைக்கு தாவு

en: Switch One Desktop Up
ta: மேலுள்ள பணிமேடைக்கு தாவு

en: Switch One Desktop Down
ta: கீழுள்ள பணிமேடைக்கு தாவு

en: Switch to Desktop %1
ta: பணிமேடை %1-க்கு தாவு

[ctx: Application is not responding, appended to window title]
en: (Not Responding)
ta: (பதிலளிக்கவில்லை)

[ctx: Introductory text shown in the support information.]
en: KWin Support Information:
    The following information should be used when requesting support on e.g. https://discuss.kde.org.
    It provides information about the currently running instance, which options are used,
    what OpenGL driver and which effects are running.
    Please post the information provided underneath this introductory text to a paste bin service
    like https://paste.kde.org instead of pasting into support threads.
ta: கேவின் ஆதரவு விவரங்கள்:
    https://discuss.kde.org போன்ற இடங்களில் உதவி கோரும்போது இவ்விவரங்கள் குறிப்பிடப்பட வேண்டும்.
    தற்போது ஓடிக்கொண்டிருக்கும் பிரதி, பயன்படுத்தப்படும் விருப்பத்தேர்வுகள், OpenGL இயக்கி, மற்றும்
    ஓடிக்கொண்டிருக்கும் அசைவூட்டங்கள் போன்றவற்றின் விவரங்கள் இதில் அடங்கும்.
    உதவுவோருக்கு கீழுள்ள விவரங்களை அப்படியே வழங்குவதற்கு பதிலாக, https://paste.kde.org போன்ற
    ஒட்டுபலகை (pastebin) சேவையை பயன்படுத்தி ஒட்டியதற்கான இணைப்பை வழங்கலாம்.

en: Xwayland has crashed
ta: Xwayland முறிவடைந்துள்ளது
