kwin - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Import KWin Script
ta: கேவின் சிறுநிரலை இறக்குமதி செய்

[ctx: Placeholder is error message returned from the install service]
en: Cannot import selected script.
    %1
ta: தேர்ந்தெடுத்த சிறுநிரலை இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை.
    %1

[ctx: Placeholder is name of the script that was imported]
en: The script "%1" was successfully imported.
ta: "%1" என்ற சிறுநிரல் வெற்றிகரமாக இறக்குமதி செய்யப்பட்டது.

en: Error when uninstalling KWin Script: %1
ta: கேவின் சிறுநிரலை நீக்குவதில் சிக்கல்: %1

en: Install from File…
ta: கோப்பிலிருந்து நிறுவு…

[ctx: @action:button get new KWin scripts]
en: Get New…
ta: புதியவற்றை பெறு…

[ctx: @info:tooltip]
en: Delete…
ta: நீக்கு…
