kcmkwinrules - en to te translation catalogue (39 entries)

en: Application settings for %1
te: %1 కొరకు అనువర్తనపు అమరికలు

en: Window settings for %1
te: %1 కొరకు విండో అమరికలు

en: Whether the settings should affect all windows of the application.
te: అమరిక అనునది అనువర్తనము యొక్క అన్ని విండోలనూ ప్రాభావితం చేయాలా.

en: This helper utility is not supposed to be called directly.
te: ఈ సహాయక వుపలభ్యము నేరుగా పిలువబడ కూడదు.

en: Edit Window-Specific Settings
te: విండో-ప్రత్యేక అమరికలను సరికూర్చుము

en: Unimportant
te: అముఖ్యమైన

en: Exact Match
te: అదనపు సరిజోడి

en: Substring Match
te: వుపస్ట్రింగ్ సరిజోడి

en: Regular Expression
te: సాదారణ సమీకరణము

en: Apply Initially
te: ప్రాధమికంగా ఆపాదించుము

en: Apply Now
te: ఇప్పుడు ఆపాదించుము

en: Remember
te: గుర్తుంచుకొనుము

en: Do Not Affect
te: ప్రభావము చేయవద్దు

en: Force
te: బలప్రవేశం

en: Force Temporarily
te: తాత్కాలికంగా బలప్రవేశం చేయుము

en: Edit
te: సరికూర్చు

en: Delete
te: తొలగించుము

en: Settings for %1
te: %1 కొరకు అమరికలు

en: Shortcut
te: షార్టుకట్

en: Normal Window
te: సాదారణ విండో

en: Dialog Window
te: డైలాగ్ విండో

en: Utility Window
te: ఉపలభ్యపు విండో

en: Dock (panel)
te: డాక్ (ప్యానల్)

en: Toolbar
te: పనిముట్టుపట్టీ

en: Torn-Off Menu
te: మెనూనూ ఆఫ్-చేయుము

en: Splash Screen
te: స్ప్లాష్ స్క్రీన్

en: Desktop
te: రంగస్ఠలం

note: i18n("Unmanaged Window")},  deprecated
en: Standalone Menubar
te: స్టాండ్ఎలోన్ మెనూపట్టీ

en: All Desktops
te: అన్ని రంగస్థలములు

en: Default
te: అప్రమెయం

en: No Placement
te: ప్లేస్ చేయలేదు

en: Centered
te: సెంటర్డ్

en: Random
te: యాధృశ్చికంగా

en: Under Mouse
te: మౌస్ క్రింద

en: On Main Window
te: ముఖ్య విండోపైన

en: Low
te: తక్కువ

en: Normal
te: సాదారణముగా

en: High
te: అధిక

en: Extreme
te: అత్యధిక
