kcmkwm - en to te translation catalogue (36 entries)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandWindow1) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandWindow2) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandWindow3) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandInactiveT
en: Activate
te: క్రియాశీలముచేయి

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAllKey)
en: Meta
te: మెటా

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAllKey)
en: Alt
te: ఆల్ట్

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll1) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll2) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll3)
en: Move
te: కదుపు

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll1) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll2) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll3)
en: Resize
te: పునఃపరిమాణము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll1) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll2) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll3) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandActiveTitlebar1) i
en: Raise
te: పెంచు

note: i18n: @item:inlistbox behavior on double click i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll1) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll2) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll3) i18n: ectx: property (text), item, wi
en: Lower
te: తక్కువ

note: i18n: @item:inlistbox behavior on double click i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll1) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll2) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandAll3) i18n: ectx: property (text), item, wi
en: Minimize
te: చిన్నదిచేయి

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_DelayFocusInterval) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_AutoRaiseInterval) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_ShadeHoverInterval)
en:  ms
te:  మిసె

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_Placement)
en: Random
te: యాధృశ్చికంగా

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_Placement)
en: Centered
te: సెంటర్డ్

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HideUtilityWindowsForInactive)
en: Hide utility windows for inactive applications
te: క్రియాహీన అనువర్తనములకు వుపలభ్య విండోలను మరుగునవుంచుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ActiveMouseScreen)
en: Active screen follows &mouse
te: (&m) క్రియాశీల తెర మౌస్‌ను అనుసరిస్తుంది

en: &Focus
te: (&F) ఫోకస్

en: Window Behavior Configuration Module
te: విండో ప్రవర్తన ఆకృతీకరణ మాడ్యూల్

en: (c) 1997 - 2002 KWin and KControl Authors
te: (c) 1997 - 2002 KWin మరియు KControl మూలకర్తలు

en: Matthias Ettrich
te: మథయాస్ ఎట్ట్రిచ్

en: Waldo Bastian
te: వాల్డొ బాస్టియన్

en: Cristian Tibirna
te: క్రిస్టియన్ టిబిర్నా

en: Matthias Kalle Dalheimer
te: మాథియాస్ కెల్లే డాల్హైమర్

en: Daniel Molkentin
te: డానియల్ మాల్కెన్టిన్

en: Wynn Wilkes
te: విన్ వైక్స్

en: Pat Dowler
te: పాట్ డౌలర్

en: Bernd Wuebben
te: బెరన్ట్ వుబెన్

en: Matthias Hoelzer-Kluepfel
te: మథయాస్ హొయెల్జర్-క్లూప్ఫెల్

en: &Titlebar Actions
te: (&T) శీర్షికపట్టీ చర్యలు

en: Window Actio&ns
te: (&n) విండో చర్యలు

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_TitlebarDoubleClickCommand)
en: Behavior on <em>double</em> click into the titlebar.
te: శీర్షకపట్టీ పైన <em>రెండు</em> నొక్కులు నొక్కినప్పుడు ప్రవర్తన.

note: i18n: @item:inlistbox behavior on double click i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_TitlebarDoubleClickCommand) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandActiveTitlebar1) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_CommandInactiveTitlebar1
en: Shade
te: ఛాయ(షేడ్)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Active
te: క్రియాశీల

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Inactive
te: క్రియాహీన

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, label_8) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_MaximizeButtonLeftClickCommand)
en: Behavior on <em>left</em> click onto the maximize button.
te: పెద్దదిచేసిన బటన్ పైన <em>ఎడమ</em> నొక్కు ప్రవర్తన.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, label_9) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_MaximizeButtonMiddleClickCommand)
en: Behavior on <em>middle</em> click onto the maximize button.
te: పెద్దదిచేసిన బటన్ పైన <em>మధ్య</em> నొక్కు ప్రవర్తన.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, label_10) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kcfg_MaximizeButtonRightClickCommand)
en: Behavior on <em>right</em> click onto the maximize button.
te: పెద్దదిచేసిన బటన్ పైన <em>కుడి</em> నొక్కు ప్రవర్తన.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, windowSnapLabel)
en: &Window snap zone:
te: (&W) విండో స్నాప్ జోన్:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, centerSnaplabel)
en: &Center snap zone:
te: (&C) కేంద్ర స్నాప్ జోన్:
