kcmkwindecoration - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: More actions for this window
vi: Các hành động khác cho cửa sổ này

en: Application menu
vi: Trình đơn ứng dụng

en: On all desktops
vi: Ở tất cả các bàn làm việc

en: Minimize
vi: Thu nhỏ

en: Maximize
vi: Phóng to

en: Close
vi: Đóng

en: Context help
vi: Trợ giúp ngữ cảnh

en: Shade
vi: Che

en: Keep below other windows
vi: Giữ dưới các cửa sổ khác

en: Keep above other windows
vi: Giữ trên các cửa sổ khác

en: Window Decorations
vi: Trang trí cửa sổ

en: Author
vi: Tác giả

[ctx: %1 is the name of a border size]
en: Theme's default (%1)
vi: Mặc định của chủ đề (%1)

en: This tool allows you to set the window decoration theme for the currently active session, without accidentally setting it to one that is either not available, or which is already set.
vi: Công cụ này cho phép bạn đặt chủ đề trang trí cửa sổ cho phiên đang hoạt động, mà không bị lỡ đặt nó thành một cái hiện không có hoặc đã được đặt rồi.

en: The name of the window decoration theme you wish to set for KWin. Passing a full path will attempt to find a theme in that directory, and then apply that if one can be deduced.
vi: Tên của chủ đề trang trí cửa sổ mà bạn muốn đặt cho KWin. Sẽ thử tìm chủ đề trong một thư mục mà đường dẫn đầy đủ do bạn truyền vào, rồi áp dụng chủ đề đó nếu suy luận ra được.

en: Show all the themes available on the system (and which is the current theme)
vi: Hiện tất cả các chủ đề đang có trong hệ thống (và cái nào là chủ đề hiện tại)

en: Resolved %1 to the KWin Aurorae theme "%2", and will attempt to set that as your current theme.
vi: Đã phân giải %1 thành chủ đề Aurorae KWin "%2", và sẽ thử đặt nó làm chủ đề hiện tại của ban.

en: You attempted to pass a file path, but this could not be resolved to a theme, and we will have to abort, due to having no theme to set
vi: Bạn đã truyền vào một đường dẫn tệp, nhưng nó không phân giải được thành một chủ đề, và việc này sẽ phải bị huỷ bỏ, vì không có chủ đề nào để đặt

en: The requested theme "%1" is already set as the window decoration theme.
vi: Chủ đề được yêu cầu "%1" đã được đặt làm chủ đề trang trí cửa sổ rồi.

en: Successfully applied the cursor theme %1 to your current Plasma session
vi: Áp dụng chủ đề con trỏ %1 cho phiên Plasma hiện tại thành công

en: Failed to save your theme settings - the reason is unknown, but this is an unrecoverable error. You may find that simply trying again will work.
vi: Lưu thiết lập chủ đề thất bại - không rõ lí do, nhưng đây là một lỗi không thể phục hồi. Có thể chỉ cần thử lại là sẽ thực hiện được.

en: Could not find theme "%1". The theme should be one of the following options: %2
vi: Không tìm được chủ đề "%1". Chủ đề nên là một trong các lựa chọn sau: %2

en: You have the following KWin window decoration themes on your system:
vi: Bạn có các chủ đề trang trí cửa sổ KWin sau trong hệ thống:

en: Titlebar
vi: Thanh tiêu đề

en: Drop button here to remove it
vi: Thả nút vào đây để xoá

en: Drag buttons between here and the titlebar
vi: Kéo các nút vào giữa chỗ này và thanh tiêu đề

en: This module lets you configure the window decorations.
vi: Khối này cho phép bạn cấu hình các trang trí cửa sổ.

[ctx: tab label]
en: Theme
vi: Chủ đề

[ctx: tab label]
en: Titlebar Buttons
vi: Các nút ở thanh tiêu đề

[ctx: Selector label]
en: Window border size:
vi: Kích thước viền cửa sổ:

[ctx: button text]
en: Get New Window Decorations...
vi: Lấy các trang trí cửa sổ mới...

[ctx: checkbox label]
en: Close windows by double clicking the menu button
vi: Đóng cửa sổ bằng cách bấm đúp vào nút trình đơn

[ctx: popup tip]
en: Click and hold on the menu button to show the menu.
vi: Bấm và giữ nút trình đơn để hiện trình đơn.

[ctx: checkbox label]
en: Show titlebar button tooltips
vi: Hiện chú giải cho các nút ở thanh tiêu đề

en: Edit %1 Theme
vi: Sửa chủ đề %1

en: No Borders
vi: Không viền

en: No Side Borders
vi: Không viền bên

en: Tiny
vi: Tí hon

en: Normal
vi: Thường

en: Large
vi: Lớn

en: Very Large
vi: Rất lớn

en: Huge
vi: Khổng lồ

en: Very Huge
vi: Rất khổng lồ

en: Oversized
vi: Ngoại cỡ
