kwin - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: No Action
vi: Không hành động

en: Peek at Desktop
vi: Ngó qua bàn làm việc

en: Lock Screen
vi: Khoá màn hình

en: Show KRunner
vi: Hiện KRunner

en: Activity Manager
vi: Trình quản lí Hoạt động

en: Application Launcher
vi: Trình khởi chạy ứng dụng

en: Present Windows
vi: Các cửa sổ hiện thời

en: %1 - All Desktops
vi: %1 - Tất cả các bàn làm việc

en: %1 - Current Desktop
vi: %1 - Bàn làm việc hiện tại

en: %1 - Current Application
vi: %1 - Ứng dụng hiện tại

en: Toggle window switching
vi: Bật/tắt chuyển cửa sổ

en: Toggle alternative window switching
vi: Bật/tắt chuyển cửa sổ thay thế

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, infoLabel)
en: You can trigger an action by pushing the mouse cursor against the corresponding screen edge or corner.
vi: Bạn có thể kích hoạt một hành động bằng cách đẩy con trỏ chuột vào cạnh hoặc góc màn hình tương ứng.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, quickMaximizeLabel)
en: &Maximize:
vi: &Phóng to:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ElectricBorderMaximize)
en: Windows dragged to top edge
vi: Các cửa sổ được kéo lên cạnh trên

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, quickTileLabel)
en: &Tile:
vi: &Lát:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ElectricBorderTiling)
en: Windows dragged to left or right edge
vi: Các cửa sổ được kéo sang cạnh trái hoặc phải

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Behavior:
vi: Ứng xử:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, remainActiveOnFullscreen)
en: Remain active when windows are fullscreen
vi: Vẫn hoạt động khi cửa sổ chiếm toàn màn hình

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, electricBorderCornerRatioLabel)
en: Trigger &quarter tiling in:
vi: Kích hoạt lát phần tư ở kh&oảng:

note: i18n: ectx: property (prefix), widget (QSpinBox, electricBorderCornerRatioSpin)
en: Outer
vi: ngoài

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: of the screen
vi: cạnh màn hình

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, desktopSwitchLabel)
en: Change desktop when the mouse cursor is pushed against the edge of the screen
vi: Đổi bàn làm việc khi con trỏ chuột bị đẩy vào cạnh màn hình

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, desktopSwitchLabel)
en: &Switch desktop on edge:
vi: Chuyển &bàn làm việc ở cạnh:

[ctx: Switch desktop on edge]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_ElectricBorders)
en: Disabled
vi: Tắt

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_ElectricBorders)
en: Only When Moving Windows
vi: Chỉ khi di chuyển cửa sổ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_ElectricBorders)
en: Always Enabled
vi: Luôn bật

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, activationDelayLabel)
en: Amount of time required for the mouse cursor to be pushed against the edge of the screen before the action is triggered
vi: Khoảng thời gian mà con trỏ chuột cần bị đẩy vào cạnh màn hình trước khi hành động được kích hoạt

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, activationDelayLabel)
en: Activation &delay:
vi: Độ trễ &kích hoạt:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, triggerCooldownLabel)
en: Amount of time required after triggering an action until the next trigger can occur
vi: Khoảng thời gian cần có sau khi kích hoạt một hành động trước khi lần kích hoạt tiếp theo có thể xảy ra

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, triggerCooldownLabel)
en: &Reactivation delay:
vi: Độ trễ &tái kích hoạt:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: You can trigger an action by swiping from the screen edge towards the center of the screen.
vi: Bạn có thể kích hoạt một hành động bằng cách hất từ cạnh màn hình vào tâm màn hình.
