kwin_clients - en to vi translation catalogue (17 entries)

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Tiny
vi: Tí hon

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Normal
vi: Thường

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Large
vi: Lớn

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Very Large
vi: Rất lớn

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Huge
vi: Khổng lồ

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Very Huge
vi: Rất khổng lồ

[ctx: @item:inlistbox Button size:]
en: Oversized
vi: Ngoại cỡ

en: Button size:
vi: Kích cỡ nút:

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, PlastikConfigDialog)
en: Config Dialog
vi: Hộp thoại cấu hình

note: i18n: ectx: property (title), widget (KButtonGroup, titleAlign)
en: Title &Alignment
vi: Căn &lề tiêu đề

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_titleAlignLeft)
en: Left
vi: Trái

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_titleAlignCenter)
en: Center
vi: Giữa

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_titleAlignRight)
en: Right
vi: Phải

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_coloredBorder)
en: Check this option if the window border should be painted in the titlebar color. Otherwise it will be painted in the background color.
vi: Chọn lựa chọn này nếu bạn muốn viền cửa sổ được tô màu của thanh tiêu đề. Nếu không nó sẽ được tô bằng màu nền.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_coloredBorder)
en: Colored window border
vi: Viền cửa sổ có màu

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_animateButtons)
en: Check this option if you want the buttons to fade in when the mouse pointer hovers over them and fade out again when it moves away.
vi: Chọn lựa chọn này nếu bạn muốn các nút hiện dần ra khi con trỏ chuột đảo trên chúng và mờ dần đi khi nó di chuyển ra khỏi đó.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_animateButtons)
en: Animate buttons
vi: Dùng hiệu ứng động cho các nút
