kdelibs4 - en to gu translation catalogue (96 entries)

en: License: %1
gu: લાઈસન્સ %1

en: Submit Bug Report
gu: ક્ષતિ અહેવાલ રજૂ કરો

en: Your email address. If incorrect, use the Configure Email button to change it
gu: તમારું ઈમેલ સરનામું. જો ખોટું હોય તો, તેને બદલવા માટે ઈમેલ રૂપરેખાંકિત કરો બટન વાપરો

[ctx: Email sender address]
en: From:
gu: તરફથી:

en: The email address this bug report is sent to.
gu: આ ક્ષતિ અહેવાલ જેને મોકલાવાનો છે તેનું ઈમેલ સરનામું.

[ctx: Email receiver address]
en: To:
gu: પ્રતિ:

en: The application for which you wish to submit a bug report - if incorrect, please use the Report Bug menu item of the correct application
gu: કાર્યક્રમ કે જેના માટે તમે ક્ષતિ અહેવાલ જમા કરવા ઈચ્છો છો - જો ખોટું હોય તો, મહેરબાની કરીને યોગ્ય કાર્યક્રમનો ક્ષતિ અહેવાલ મેનુ વસ્તુ વાપરો

en: Application:
gu: કાર્યક્રમ:

en: The version of this application - please make sure that no newer version is available before sending a bug report
gu: આ કાર્યક્રમની આવૃત્તિ - ક્ષતિનો અહેવાલ મોકલતાં પહેલાં મહેરબાની કરી ખાતરી કરો કે કોઈ નવી આવૃત્તિ ઉપલબ્ધ નથી

en: Version:
gu: આવૃત્તિ:

en: no version set (programmer error)
gu: કોઈ આવૃત્તિ સુયોજિત નથી (પ્રોગ્રામર ક્ષતિ)

en: OS:
gu: ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ:

en: S&ubject:
gu: વિષય (&u):

en: Enter the text (in English if possible) that you wish to submit for the bug report.
    If you press "Send", a mail message will be sent to the maintainer of this program.
gu: લખાણ દાખલ કરો (જો શક્ય હોય તો અંગ્રેજીમાં) કે જે તમે ક્ષતિના અહેવાલ માટે જમા કરવા માંગો છો.
    જો તમે "મોકલો" દબાવશો, તો મેઈલ સંદેશો આ કાર્યક્રમને સંભાળનારને મોકલવામાં આવશે.

en: You must specify both a subject and a description before the report can be sent.
gu: અહેવાલ મોકલી શકાય તે પહેલાં તમારે વિષય અને વર્ણન બંને દાખલ કરવાં જ પડશે.

en: Bug report sent, thank you for your input.
gu: ક્ષતિ અહેવાલ મોકલાઈ ગયો, તમારી પ્રતિક્રિયા માટે આભાર.

en: Close and discard
    edited message?
gu: શું ફેરફાર કરાયેલ સંદેશાને
    બંધ કરી અને અવગણવો છે?

[ctx: @title:window]
en: Dr. Klash' Accelerator Diagnosis
gu: ડૉ. ક્લેશની પ્રવેગક તપાસ

[ctx: @option:check]
en: Disable automatic checking
gu: આપમેળે ચકાસણી નિષ્ક્રિય કરો

en: <h2>Accelerators changed</h2>
gu: <h2>પ્રવેગકો બદલાઈ ગયા</h2>

en: <h2>Accelerators removed</h2>
gu: <h2>પ્રવેગકો દૂર થઈ ગયા</h2>

en: <h2>Accelerators added (just for your info)</h2>
gu: <h2>પ્રવેગકો ઉમેરાઈ ગયા (ફક્ત તમારી જાણ માટે)</h2>

en: Do you really want to reset all toolbars of this application to their default? The changes will be applied immediately.
gu: શું તમે ખરેખર આ કાર્યક્રમની બધી સાધનપટ્ટીઓ તેમના મૂળભૂત સ્વરૂપમાં ફેરવવા માંગો છો? ફેરફારો તરત જ લાગુ પાડશે.

en: Reset Toolbars
gu: સાધનપટ્ટીઓ ફરી ગોઠવો

en: Reset
gu: ફરી ગોઠવો

en: &Toolbar:
gu: સાધનપટ્ટી (&T):

note: i18n("&New"), this); new_toolbar->setPixmap(BarIcon("document-new", KIconLoader::SizeSmall)); new_toolbar->setEnabled(false); // disabled until implemented QPushButton *del_toolbar = new QPushButton(i18n("&Delete"), this); del_toolbar->setPixmap(BarIcon("edit-delete", KIconLoader::SizeSmall)); del_t
en: A&vailable actions:
gu: ઉપલબ્ધ ક્રિયાઓ (&v):

en: Filter
gu: ગાળક

en: Curr&ent actions:
gu: વર્તમાન ક્રિયાઓ (&e):

en: --- separator ---
gu: --- વિભાજક ---

en: This element will be replaced with all the elements of an embedded component.
gu: આ ઘટક જડિત ભાગનાં બધા ઘટકો સાથે બદલી નાખવામાં આવશે.

en: <Merge>
gu: <ભેગું કરો>

en: <Merge %1>
gu: <ભેગું કરો %1>

en: This is a dynamic list of actions. You can move it, but if you remove it you will not be able to re-add it.
gu: આ ડાયનેમિક ક્રિયાઓની યાદી છે. તમે તેને ખસેડી શકો છો, પણ જો તમે તેને દૂર કરશો તો તમે તેને ફરી-ઉમેરી શકશો નહી.

en: ActionList: %1
gu: ક્રિયાયાદી: %1

en: Change Icon
gu: ચિહ્ન બદલો

note: i18n: ectx: Menu (help)
en: &Help
gu: મદદ (&H)

en: About %1
gu: %1 વિશે

en: <qt>The '%1' key combination is already used by the <b>%2</b> action.<br>Please select a different one.</qt>
gu: <qt>'%1' કળ જોડાણ <b>%2</b> ક્રિયા દ્વારા પહેલેથી ઉપયોગમાં છે.<br>મહેરબાની કરી બીજું પસંદ કરો.</qt>

en: The '%1' key combination is also used for the standard action "%2" that some applications use.
    Do you really want to use it as a global shortcut as well?
gu: '%1' કળ જોડાણ પ્રમાણભૂત ક્રિયા "%2" માટે પણ વપરાય છે જે કેટલાક કાર્યક્રમો ઉપયોગ કરે છે.
    તમે તેને ખરેખર વૈશ્વિક ટૂંકાણો તરીકે પણ વાપરવા માંગો છો?

[ctx: What the user inputs now will be taken as the new shortcut]
en: Input
gu: ઈનપુટ

[ctx: No shortcut defined]
en: None
gu: કંઇ નહી

en: Add to Toolbar
gu: સાધનપટ્ટીમાં ઉમેરો

en: Current scheme:
gu: હાલની પધ્ધતિ:

[ctx: @action:button]
en: Delete
gu: દૂર કરો

en: Name for new scheme:
gu: નવી પધ્ધતિ માટેનું નામ:

en: New Scheme
gu: નવી પધ્ધતિ

en: A scheme with this name already exists.
gu: આ નામ સાથેની પધ્ધતિ પહેલેથી હાજર જ છે.

en: Do you really want to delete the scheme %1?
    Note that this will not remove any system wide shortcut schemes.
gu: શું તમે ખરેખર %1 પધ્ધતિ દૂર કરવા માંગો છો?
    ધ્યાનમાં રાખો કે આ સિસ્ટમમાં વ્યાપેલ ટૂંકાણ કળો દૂર કરશે નહી.

en: The current shortcut scheme is modified. Save before switching to the new one?
gu: હાલની ટૂંકાણ પધ્ધતિ બદલાઇ ગઇ છે. નવી પર ખસતાં પહેલાં તેને સંગ્રહ કરશો?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KTreeWidgetSearchLineWidget, searchFilter)
en: Search interactively for shortcut names (e.g. Copy) or combination of keys (e.g. Ctrl+C) by typing them here.
gu: ટૂંકાણ નામો માટે પૂછપરછ શોધ (દા.ત. નકલ) અથવા કીની જોડણી (દા.ત. Ctrl+C) તેમને અહીં લખીને કરો.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QTreeWidget, list)
en: Here you can see a list of key bindings, i.e. associations between actions (e.g. 'Copy') shown in the left column and keys or combination of keys (e.g. Ctrl+V) shown in the right column.
gu: અહીં તમે કળ સંયોજનોની યાદી જોઈ શકો છો, એટલે કે ડાબા સ્તંભમાં બતાવાયેલ ક્રિયાઓની સંડોવણી (દા.ત. 'નકલ') અથવા જમણી બાજુના સ્તંભમાં બતાવાયેલ કળોની જોડણી (દા.ત. Ctrl+V).

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, list)
en: Action
gu: ક્રિયા

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, list)
en: Shortcut
gu: ટુંકાણ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, list)
en: Alternate
gu: વૈકલ્પિક

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, list)
en: Global
gu: વૈશ્વિક

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, list)
en: Global Alternate
gu: વૈશ્વિક વૈકલ્પિક

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, list)
en: Mouse Button Gesture
gu: માઉસ બટન ક્રિયા

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, list)
en: Mouse Shape Gesture
gu: માઉસ આકાર ક્રિયા

[ctx: header for an applications shortcut list]
en: Shortcuts for %1
gu: %1 માટે ટૂંકાણો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, priLabel)
en: Main:
gu: મુખ્ય:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, altLabel)
en: Alternate:
gu: વૈકલ્પિક:

en: Global:
gu: વૈશ્વિક:

en: Action Name
gu: ક્રિયા નામ

en: Shortcuts
gu: ટૂંકાણો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Please choose the language which should be used for this application:
gu: મહેરબાની કરી આ કાર્યક્રમ માટે ઉપયોગ કરવાની ભાષા પસંદ કરો:

en: The language for this application has been changed. The change will take effect the next time the application is started.
gu: આ કાર્યક્રમની ભાષા બદલાઇ ગઇ છે. આ ફેરફાર કાર્યક્રમને ફરી વખત શરૂ કરાતાં અમલમાં મૂકવામાં આવશે.

en: Application Language Changed
gu: કાર્યક્રમ ભાષા બદલાઇ ગઇ છે

en: Primary language:
gu: મુખ્ય ભાષા:

en: Fallback language:
gu: બીજી ભાષા:

[ctx: toolbar position string]
en: Top
gu: ઉપર

[ctx: toolbar position string]
en: Left
gu: ડાબે

[ctx: toolbar position string]
en: Right
gu: જમણે

[ctx: toolbar position string]
en: Bottom
gu: તળિયે

en: Text Position
gu: લખાણ સ્થાન

en: Icon Size
gu: ચિહ્ન માપ

[ctx: @item:inmenu Icon size]
en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Small (%1x%2)
gu: નાનું (%1x%2)

en: Medium (%1x%2)
gu: મધ્યમ (%1x%2)

en: Large (%1x%2)
gu: મોટું (%1x%2)

en: Huge (%1x%2)
gu: વિશાળ (%1x%2)

en: Toolbars Shown
gu: બતાવેલ સાધનપટ્ટીઓ

en: Redo
gu: ફરીકરો

en: Undo
gu: પાછું લાવો

en: No text
gu: લખાણ નહી

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
gu: ફાઇલ (&F)

note: i18n: ectx: Menu (game)
en: &Game
gu: રમત (&G)

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
gu: ફેરફાર (&E)

[ctx: @title:menu Game move]
note: i18n: ectx: Menu (move)
en: &Move
gu: ખસેડો (&M)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
gu: દેખાવ (&V)

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
gu: જાઓ (&G)

note: i18n: ectx: Menu (bookmarks)
en: &Bookmarks
gu: બુકમાર્કો (&B)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
gu: સાધનો (&T)

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
gu: સુયોજનો (&S)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
gu: મુખ્ય સાધનપટ્ટી
