kdelibs4 - en to ml translation catalogue (197 entries)

en: License: %1
ml: ലൈസന്‍സ്: %1

[ctx: @title:window]
en: About %1
ml: %1 സംബന്ധിച്ചു്

[ctx: @title:tab]
en: About
ml: സംബന്ധിച്ചു്

[ctx: @title:tab]
en: Author | Authors
ml[0]: രചയിതാവ്
ml[1]: രചയിതാക്കൾ

[ctx: @title:tab]
en: Thanks To
ml: നന്ദി

[ctx: @title:tab]
en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

[ctx: Action to send an email to a contributor]
en: Email contributor
ml: സംഭാവകന് ഈമെയിൽ ചെയ്യുക

en: Visit contributor's homepage
ml: സംഭാവകന്റെ ആസ്ഥാന താള്‍ സന്ദര്‍ശിയ്ക്കുക

[ctx: @info:tooltip Action to send an email to a contributor]
en: Email contributor
    %1
ml: സംഭാവകന് ഈമെയിൽ ചെയ്യുക
    %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Visit contributor's homepage
    %1
ml: സംഭാവകന്റെ ആസ്ഥാന താള്‍ സന്ദര്‍ശിയ്ക്കുക
    %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Visit contributor's profile on %1
    %2
ml: %1 ൽ സംഭാവകന്റെ പ്രൊഫൈൽ സന്ദർശിക്കുക
    %2

[ctx: @title:window]
en: About KDE
ml: കെഡിഇയെക്കുറിച്ച്

en: <html><font size="5">KDE - Be Free!</font></html>
ml: <html><font size="5">കെഡിഇ - സ്വതന്ത്രരാകൂ!</font></html>

en: <html><b>KDE</b> is a world-wide community of software engineers, artists, writers, translators and creators who are committed to <a href="%1">Free Software</a> development. KDE produces the Plasma desktop environment, hundreds of applications, and the many software libraries that support them.<br /><br />KDE is a cooperative enterprise: no single entity controls its direction or products. Instead, we work together to achieve the common goal of building the world's finest Free Software. Everyone is welcome to <a href="%2">join and contribute</a> to KDE, including you.<br /><br />Visit <a href="%3">%3</a> for more information about the KDE community and the software we produce.</html>
ml: <html><a href="%1"> സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയർ</a> വികസനത്തിന് പ്രതിജ്ഞാബദ്ധരായ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ എഞ്ചിനീയർമാർ, കലാകാരന്മാർ, എഴുത്തുകാർ, വിവർത്തകർ, സ്രഷ്‌ടാക്കൾ എന്നിവരുടെ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഒരു സമൂഹമാണ് <b>കെഡിഇ</b>. കെഡിഇ പ്ലാസ്മ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് പരിതസ്ഥിതിയും നൂറുകണക്കിന് ആപ്ലിക്കേഷനുകളും അവയെ പിന്തുണയ്ക്കുന്ന നിരവധി സോഫ്റ്റ്‍വെയർ ലൈബ്രറികളും നിർമ്മിക്കുന്നു.<br /><br />കെഡിഇ ഒരു സഹകരണ സ്ഥാപനമാണ്: ഒരൊറ്റ സ്ഥാപനവും അതിന്റെ ദിശയെയോ ഉൽപ്പന്നങ്ങളെയോ നിയന്ത്രിക്കുന്നില്ല. പകരം, ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയർ നിർമ്മിക്കുക എന്ന പൊതു ലക്ഷ്യം നേടാൻ ഞങ്ങൾ ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നു. നിങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ളവരെ കെഡിഇയിൽ <a href="%2">ചേരാനും സംഭാവന ചെയ്യാനും</a> എല്ലാവരെയും സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നു.<br /><br />കെഡിഇ കമ്മ്യൂണിറ്റിയെയും ഞങ്ങൾ നിർമ്മിക്കുന്ന സോഫ്റ്റ്‍വെയറിനെയും കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കായി <a href="%3">%3 </a> സന്ദർശിക്കുക.</html>

en: <html>You do not have to be a software developer to be a member of the KDE team. You can join the national teams that translate program interfaces. You can provide graphics, themes, sounds, and improved documentation. You decide!<br /><br />Visit <a href="%1">%1</a> for information on some projects in which you can participate.<br /><br />If you need more information or documentation, then a visit to <a href="%2">%2</a> will provide you with what you need.</html>
ml: <html>കെഡിഇ ടീമിൽ അംഗമാകാൻ നിങ്ങൾ ഒരു സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഡെവലപ്പർ ആയിരിക്കണമെന്നില്ല. പ്രോഗ്രാം ഇന്റർഫേസുകൾ വിവർത്തനം ചെയ്യുന്ന ദേശീയ ടീമുകളിൽ നിങ്ങൾക്ക് ചേരാം. നിങ്ങൾക്ക് ഗ്രാഫിക്സ്, തീമുകൾ, ശബ്ദങ്ങൾ, മെച്ചപ്പെട്ട ഡോക്യുമെന്റേഷൻ എന്നിവ നൽകാൻ കഴിയും. നിങ്ങൾ തീരുമാനിക്കൂ!<br /><br /> നിങ്ങൾക്ക് പങ്കെടുക്കാവുന്ന ചില പ്രോജക്റ്റുകളെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങൾക്ക് <a href="%1">%1</a> സന്ദർശിക്കുക.<br /><br />നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ വിവരങ്ങളോ ഡോക്യുമെന്റേഷനോ വേണമെങ്കിൽ, <a href="%2">%2</a> സന്ദർശിക്കുന്നത് വഴി നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് ലഭിക്കും.</html>

[ctx: @title:tab About KDE]
en: &About
ml: അണിയറ വിശേഷങ്ങള്‍ (&A)

[ctx: @title:tab]
en: &Report Bugs or Wishes
ml: പിഴവുകളോ മോഹങ്ങളോ അറിയിയ്ക്കുക (&R)

[ctx: @title:tab]
en: &Join KDE
ml: കെഡിഇയില്‍ ചേരുക (&J)

[ctx: @title:tab]
en: &Support KDE
ml: കെഡിഇയെ പിന്തുണയ്ക്കുക (&S)

[ctx: Version version-number]
en: Version %1
ml: ലക്കം %1

en: Show author photos
ml: രചയിതാവിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ കാണിക്കുക

en: Enabling this will fetch images from an online location
ml: ഇത് പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയാൽ ഒരു ഓൺലൈൻ ഇടത്തിൽ നിന്ന് ചിത്രങ്ങൾ ലഭ്യമാക്കും

[ctx: Reference to website]
en: Please use %1 to report bugs.
ml: പിശകുകൾ അറിയിക്കാൻ %1 ഉപയോഗിക്കുക.

[ctx: Reference to email address]
en: Please report bugs to %1.
ml: പിശകുകൾ %1 ലേക്ക് അറിയിക്കുക.

en: The key sequence '%1' is ambiguous. Use 'Configure Keyboard Shortcuts'
    from the 'Settings' menu to solve the ambiguity.
    No action will be triggered.
ml: '%1' എന്ന കീ ക്രമം അവ്യക്തമാണ്. അവ്യക്തത പരിഹരിക്കാൻ 
    'കീബോർഡ് കുറുക്കുവഴികൾ ക്രമീകരിക്കുക' 'ക്രമീകരണങ്ങൾ' മെനുവിൽ നിന്ന് ഉപയോഗിക്കുക
    ഒരു പ്രവർത്തനവും ആരംഭിക്കില്ല.

[ctx: @title:window]
en: Ambiguous shortcut detected
ml: അവ്യക്തമായ കുറുക്കുവഴി കണ്ടെത്തി

[ctx: @title:window]
en: Submit Bug Report
ml: പിശകു് അറിയിക്കുക

en: Submit Bug Report
ml: പിശകു് അറിയിക്കുക

en: Your email address. If incorrect, use the Configure Email button to change it
ml: നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ വിലാസം. തെറ്റാണെങ്കിൽ, അത് മാറ്റാൻ ഇമെയിൽ ക്രമീകരിക്കുക ബട്ടൺ ഉപയോഗിക്കുക

[ctx: Email sender address]
en: From:
ml: അയച്ചതു്:

[ctx: @action:button]
en: Configure Email...
ml: ഈമെയില്‍ ക്രമീകരിക്കുക...

en: The email address this bug report is sent to.
ml: ഈ പിശകു് രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്ന ഈമെയില്‍ വിലാസം.

[ctx: Email receiver address]
en: To:
ml: സ്വീകര്‍ത്താവു്:

[ctx: @action:button]
en: &Send
ml: അയയ്ക്കുക (&S)

[ctx: @info:tooltip]
en: Send bug report.
ml: പിശകു് അയയ്ക്കുക.

[ctx: @info:whatsthis]
en: Send this bug report to %1.
ml: ഈ പിശക് %1 ലേക്ക് അയയ്ക്കുക.

en: The application for which you wish to submit a bug report - if incorrect, please use the Report Bug menu item of the correct application
ml: നിങ്ങൾ ഒരു ബഗ് റിപ്പോർട്ട് സമർപ്പിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ആപ്ലിക്കേഷൻ - തെറ്റാണെങ്കിൽ, ശരിയായ ആപ്ലിക്കേഷന്റെ പിശക് അറിയിക്കുക മെനു ഇനം ഉപയോഗിക്കുക

en: Application:
ml: പ്രയോഗം:

en: The version of this application - please make sure that no newer version is available before sending a bug report
ml: ഈ ആപ്ലിക്കേഷന്റെ പതിപ്പ് - ഒരു പിശക് അയയ്‌ക്കുന്നതിന് മുമ്പ് പുതിയ പതിപ്പൊന്നും ലഭ്യമല്ലെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുക

en: Version:
ml: ലക്കം:

en: no version set (programmer error)
ml: ലക്കം സജ്ജീകരിച്ചിട്ടില്ല (പ്രോഗ്രാമറുടെ തെറ്റ്)

en: OS:
ml: ഒഎസ്:

[ctx: @title:group]
en: Se&verity
ml: തീവ്രത (&S)

[ctx: bug severity]
en: Critical
ml: ഗുരുതരമായത്

[ctx: bug severity]
en: Grave
ml: സാരമായത്

[ctx: bug severity]
en: Normal
ml: സാധാരണ

[ctx: bug severity]
en: Wishlist
ml: മോഹം

[ctx: bug severity]
en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: S&ubject:
ml: വിഷയം: (&S)

en: Enter the text (in English if possible) that you wish to submit for the bug report.
    If you press "Send", a mail message will be sent to the maintainer of this program.
ml: ബഗ് റിപ്പോർട്ടിനായി നിങ്ങൾ സമർപ്പിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വാചകം (സാധ്യമെങ്കിൽ ഇംഗ്ലീഷിൽ) നൽകുക.
    നിങ്ങൾ "അയയ്ക്കുക" അമർത്തുകയാണെങ്കിൽ, ഈ പ്രോഗ്രാമിന്റെ പരിപാലകന് ഒരു മെയിൽ സന്ദേശം അയയ്ക്കും.

en: <qt>To submit a bug report, click on the button below. This will open a web browser window on <a href="https://bugs.kde.org">https://bugs.kde.org</a> where you will find a form to fill in. The information displayed above will be transferred to that server.</qt>
ml: <qt> ഒരു ബഗ് റിപ്പോർട്ട് സമർപ്പിക്കാൻ, താഴെയുള്ള ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. ഇത് <a href="https://bugs.kde.org"> https://bugs.kde.org</a> യെ ഒരു വെബ് ബ്രൗസർ ജാലകത്തിൽ തുറക്കും, അവിടെ പൂരിപ്പിക്കുന്നതിനായി ഒരു അപേക്ഷ നിങ്ങൾ കണ്ടെത്തും. മുകളിൽ നൽകിയവ ആ സെർവറിലേക്ക് കൈമാറും.</qt>

en: <qt>To submit a bug report, click on the button below. This will open a web browser window on <a href="%1">%2</a>.</qt>
ml: <qt>ഒരു ബഗ് റിപ്പോർട്ട് സമർപ്പിക്കാൻ, താഴെയുള്ള ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. ഇത് ഒരു വെബ് ബ്രൗസർ ജാലകം തുറക്കും <a href="%1">%2</a>.</qt>

[ctx: @action:button]
en: &Launch Bug Report Wizard
ml: ബഗ് റിപ്പോര്‍ട്ട് മാന്ത്രികനെ തുറക്കുക (&L)

[ctx: @action:button]
en: &Submit Bug Report
ml: പിശകു് രേഖപ്പെടുത്തുക (&S)

en: You must specify both a subject and a description before the report can be sent.
ml: വിഷയവും വിശദീകരണവും നിര്‍ബന്ധമായും നല്‍കിയാലേ കുറിപ്പു് അയയ്ക്കാന്‍ സാധിയ്ക്കൂ.

en: <p>You chose the severity <b>Critical</b>. Please note that this severity is intended only for bugs that:</p><ul><li>break unrelated software on the system (or the whole system)</li><li>cause serious data loss</li><li>introduce a security hole on the system where the affected package is installed</li></ul>
    <p>Does the bug you are reporting cause any of the above damage? If it does not, please select a lower severity. Thank you.</p>
ml: <p>നിങ്ങൾ തീവ്രത<b>ഗുരുതരം</b> എന്നത് തിരഞ്ഞെടുത്തു. ഈ കാഠിന്യം ഏതുതരം പിശകുകൾക്കായി മാത്രം ഉദ്ദേശിച്ചിട്ടുള്ളതാണെന്നത് ശ്രദ്ധിക്കുക:</p><ul><li>സിസ്റ്റത്തിൽ (അല്ലെങ്കിൽ മുഴുവൻ സിസ്റ്റത്തിലും) ബന്ധമില്ലാത്ത സോഫ്റ്റ്‍വെയർ തകർക്കുന്നവ</li><li>ഗുരുതരമായ ഡാറ്റ നഷ്ടത്തിന് കാരണമാകുന്നവ</li>< li>ബാധിച്ച പാക്കേജ് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടുള്ള സിസ്റ്റത്തിൽ ഒരു സുരക്ഷാ ദ്വാരം അവതരിപ്പിക്കപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ</li></ul>
    <p>നിങ്ങൾ അറിയിച്ച പിശക് മുകളിൽ പറഞ്ഞ ഏതെങ്കിലും കേടുപാടുകൾക്ക് കാരണമാകുന്നുണ്ടോ? അത് ഇല്ലെങ്കിൽ, കുറഞ്ഞ തീവ്രത തിരഞ്ഞെടുക്കുക. നന്ദി. </p>

en: <p>You chose the severity <b>Grave</b>. Please note that this severity is intended only for bugs that:</p><ul><li>make the package in question unusable or mostly so</li><li>cause data loss</li><li>introduce a security hole allowing access to the accounts of users who use the affected package</li></ul>
    <p>Does the bug you are reporting cause any of the above damage? If it does not, please select a lower severity. Thank you.</p>
ml: <p>നിങ്ങൾ തീവ്രത <b>സാരമായത്</b> തിരഞ്ഞെടുത്തു. ഈ തീവ്രത ഏതുതരം പിശകുകൾക്കായി മാത്രം ഉദ്ദേശിച്ചിട്ടുള്ളതാണെന്ന് ദയവായി ശ്രദ്ധിക്കുക:</p><ul><li> ചോദ്യത്തിലുള്ള പാക്കേജ് തീർത്തും ഉപയോഗശൂന്യമാണെങ്കിൽ അല്ലെങ്കിൽ മിക്കവാറും അങ്ങനെ ആണെങ്കിൽ</li><li>ഡാറ്റ നഷ്ടപ്പെടാൻ കാരണമാകുന്നവ</li><li>ബാധിച്ച പാക്കേജ് ഉപയോഗിക്കുന്ന ഉപയോക്താക്കളുടെ അക്കൗണ്ടുകളിലേക്ക് പ്രവേശനം അനുവദിക്കുന്ന സുരക്ഷാ പിശക് ഉള്ളവ</li></ul>
    <p>നിങ്ങൾ റിപ്പോർട്ടുചെയ്യുന്ന പിശക് മുകളിൽ പറഞ്ഞ ഏതെങ്കിലും കേടുപാടുകൾക്ക് കാരണമാകുന്നുണ്ടോ? ഇല്ലെങ്കിൽ, കുറഞ്ഞ തീവ്രത തിരഞ്ഞെടുക്കുക. നന്ദി. </p>

en: Unable to send the bug report.
    Please submit a bug report manually....
    See https://bugs.kde.org/ for instructions.
ml: ബഗ് റിപ്പോർട്ട് അയയ്ക്കാനായില്ല.
    ദയവായി ഒരു ബഗ് റിപ്പോർട്ട് സ്വമേധയാ സമർപ്പിക്കുക ....
    നിർദ്ദേശങ്ങൾക്ക് https://bugs.kde.org/ കാണുക.

en: Bug report sent, thank you for your input.
ml: ബഗ് റിപ്പോര്‍ട്ട് അയച്ചു, നിങ്ങളുടെ സഹായത്തിനു് നന്ദി.

en: Close and discard
    edited message?
ml: മാറ്റം വരുത്തിയ സന്ദേശം 
    വേണ്ടെന്നു് വയ്ക്കണമോ?

[ctx: @title:window]
en: Close Message
ml: സന്ദേശം അടയ്ക്കുക

[ctx: @option:check]
en: Disable automatic checking
ml: തനിയെ പരിശോധിയ്ക്കുന്നതു് പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുക

en: <h2>Accelerators changed</h2>
ml: <h2>ത്വരിതപ്പെടുത്തുന്നവയെ മാറ്റി</h2>

en: Old Text
ml: പഴയ വാചകം

en: New Text
ml: പുതിയ വാചകം

en: <h2>Accelerators removed</h2>
ml: <h2>ത്വരിതപ്പെടുത്തുന്നവയെ നീക്കം ചെയ്തു</h2>

en: <h2>Accelerators added (just for your info)</h2>
ml: <h2>ത്വരിതപ്പെടുത്തുന്നവയെ ചേർത്തു (നിങ്ങളുടെ വിവരങ്ങൾക്ക് മാത്രം)</h2>

[ctx: @title:window]
en: Change Text
ml: വാചകം മാറ്റുക

en: Icon te&xt:
ml: ചിത്രരൂപത്തിനുള്ള പദാവലി: (&X)

[ctx: @option:check]
en: &Hide text when toolbar shows text alongside icons
ml: ഉപകരപ്പട്ടയിലെ ചിഹ്നങ്ങൾക്കൊപ്പം വാചകം കാണിക്കുമ്പോൾ വാചകം മറയ്ക്കുക (&H)

[ctx: @title:window]
en: Configure Toolbars
ml: ഉപകരണപ്പട്ടകൾ ക്രമീകരിക്കുക

en: Do you really want to reset all toolbars of this application to their default? The changes will be applied immediately.
ml: ഈ ആപ്ലിക്കേഷന്റെ എല്ലാ ഉപകരണപ്പട്ടകളും പുനഃക്രമീകരിക്കാൻ നിങ്ങൾ ശരിക്കും ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ? മാറ്റങ്ങൾ ഉടനടി പ്രയോഗത്തിൽ വരും.

en: Reset Toolbars
ml: ഉപകരണപ്പട്ടകൾ പുനഃക്രമീകരിക്കുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരിക്കുക

en: &Toolbar:
ml: ഉപകരണപ്പട്ട: (&T)

note: i18n("&New"), this); new_toolbar->setPixmap(BarIcon("document-new", KIconLoader::SizeSmall)); new_toolbar->setEnabled(false); // disabled until implemented QPushButton *del_toolbar = new QPushButton(i18n("&Delete"), this); del_toolbar->setPixmap(BarIcon("edit-delete", KIconLoader::SizeSmall)); del_t
en: A&vailable actions:
ml: ലഭ്യമായ പ്രവൃത്തികള്‍: (&V)

en: Filter
ml: അരിപ്പ

en: Curr&ent actions:
ml: ഇപ്പോഴുള്ള പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍: (&E)

[ctx: @action:button]
en: Change &Icon...
ml: ചിഹ്നം മാറ്റുക... (&I)

[ctx: @action:button]
en: Change Te&xt...
ml: പദാവലി മാറ്റുക... (&X)

en: ActionList: %1
ml: നടപടിപ്പട്ടിക: %1

en: Change Icon
ml: ചിഹ്നം മാറ്റുക

note: i18n: ectx: Menu (help)
en: &Help
ml: സഹായം (&H)

en: About %1
ml: %1 സംബന്ധിച്ചു്

[ctx: @info:tooltip]
en: Click on the button, then enter the shortcut like you would in the program.
    Example for Ctrl+A: hold the Ctrl key and press A.
ml: ബട്ടണിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുക, തുടർന്ന് പ്രോഗ്രാമിനായി നൽകേണ്ട കുറുക്കുവഴി നൽകുക.
    Ctrl+A- യ്ക്കുള്ള ഉദാഹരണം: Ctrl കീ അമർത്തിപ്പിടിച്ച് A അമർത്തുക.

[ctx: %1 is the number of conflicts]
en: Shortcut Conflict | Shortcut Conflicts
ml[0]: കുറുക്കുവഴി പരസ്പര വിരുദ്ധം
ml[1]: കുറുക്കുവഴികള്‍ പരസ്പര വിരുദ്ധം

en: Shortcut '%1' for action '%2'
ml: '%2' നടപടിയ്ക്കുള്ള '%1' കുറുക്കുവഴി

[ctx: %1 is the number of ambiguous shortcut clashes (hidden)]
en: The "%2" shortcut is ambiguous with the following shortcut.
    Do you want to assign an empty shortcut to this action?
    %3 | The "%2" shortcut is ambiguous with the following shortcuts.
    Do you want to assign an empty shortcut to these actions?
    %3
ml[0]: ഇനിപ്പറയുന്ന കുറുക്കുവഴിയിൽ "%2" കുറുക്കുവഴി അവ്യക്തമാണ്.
    ഈ പ്രവർത്തനത്തിന് ഒരു ശൂന്യമായ കുറുക്കുവഴി നൽകണോ?
    %3
ml[1]: ഇനിപ്പറയുന്ന കുറുക്കുവഴികളുമായി "%2" കുറുക്കുവഴി അവ്യക്തമാണ്.
    ഈ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് ഒരു ശൂന്യമായ കുറുക്കുവഴി നൽകണോ?
    %3

[ctx: @action:button]
en: Reassign
ml: വീണ്ടും ഏല്‍പ്പിക്കുക

[ctx: @title:window]
en: Shortcut conflict
ml: പരസ്‌പരവിരുദ്ധ കുറുക്കുവഴികള്‍

en: <qt>The '%1' key combination is already used by the <b>%2</b> action.<br>Please select a different one.</qt>
ml: <qt>'%1'കീ കോമ്പിനേഷൻ ഇതിനകം തന്നെ <b>%2 </b> പ്രവർത്തനം ഉപയോഗിക്കുന്നു.<br> ദയവായി മറ്റൊന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.</qt>

[ctx: %1 is the number of conflicts (hidden), %2 is the key sequence of the shortcut that is problematic]
en: The shortcut '%2' conflicts with the following key combination:
     | The shortcut '%2' conflicts with the following key combinations:
ml[0]: '%2' കുറുക്കുവഴി ഇതുമായി സംഘട്ടിച്ചിരിക്കുന്നു
ml[1]: '%2' കുറുക്കുവഴി ഇവയുമായി സംഘട്ടിച്ചിരിക്കുന്നു

[ctx: %1 is the number of shortcuts with which there is a conflict]
en: Conflict with Registered Global Shortcut | Conflict with Registered Global Shortcuts
ml[0]: പറഞ്ഞുവച്ച ആഗോള കുറുക്കുവഴിയുമായി പരസ്പര വിരുദ്ധം
ml[1]: പറഞ്ഞുവച്ച ആഗോള കുറുക്കുവഴികളുമായി പരസ്പര വിരുദ്ധം

en: Reserved Shortcut
ml: പറഞ്ഞുവച്ച കുറുക്കുവഴി

en: The F12 key is reserved on Windows, so cannot be used for a global shortcut.
    Please choose another one.
ml: F12 കീ വിന്‍ഡോസില്‍ പറഞ്ഞുവച്ചിട്ടുള്ളതായതിനാല്‍ ആഗോള കുറുക്കുവഴിയായി ഉപയോഗിയ്ക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല.
    ദയവായി മറ്റൊരെണ്ണം തെരഞ്ഞെടുക്കൂ.

[ctx: @title:window]
en: Conflict with Standard Application Shortcut
ml: തനത് പ്രയോഗ കുറുക്കുവഴിയുമായി പ്രശ്നം

en: The '%1' key combination is also used for the standard action "%2" that some applications use.
    Do you really want to use it as a global shortcut as well?
ml: ചില ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന "%2" എന്ന തനത് പ്രവൃത്തിക്കും '%1' കീ കോമ്പിനേഷൻ ഉപയോഗിക്കുന്നു.
    നിങ്ങൾക്ക് ഇത് ഒരു ആഗോള കുറുക്കുവഴിയായി ഉപയോഗിക്കാൻ താൽപ്പര്യമുണ്ടോ?

[ctx: What the user inputs now will be taken as the new shortcut]
en: Input
ml: ഇന്‍പുട്ട്

[ctx: No shortcut defined]
en: None
ml: ഒന്നുമല്ല

[ctx: @title:window]
en: License Agreement
ml: തൈസൻസ് ഉടമ്പടി

en: Add to Toolbar
ml: ഉപകരണപ്പട്ടയിലേക്കു് ചേര്‍ക്കുക

[ctx: @action:inmenu]
en: Configure Shortcut...
ml: കുറുക്കുവഴി ക്രമീകരിക്കുക...

en: Error connecting to server.
ml: സെർവറിലേക്ക് കണക്റ്റുചെയ്യുന്നതിൽ പിശക്.

en: Not connected.
ml: ബന്ധിപ്പിച്ചിട്ടില്ല.

en: Connection timed out.
ml: ബന്ധം കാലഹരണപ്പെട്ടു.

en: Time out waiting for server interaction.
ml: സെർവർ ഇടപെടലിനായി കാത്തിരിക്കുന്ന സമയം കഴിഞ്ഞു.

en: Server said: "%1"
ml: സെർവർ പറഞ്ഞു: "%1"

en: Sends a bug report by email.
ml: ഇമെയിൽ വഴി ഒരു പിശക് റിപ്പോർട്ട് അയയ്ക്കുന്നു.

en: The subject line of the email.
ml: ഇമെയിലിന്റെ വിഷയം.

en: The email address to send the bug report to.
ml: പിശക് റിപ്പോർട്ട് അയയ്ക്കാനുള്ള ഇമെയിൽ വിലാസം.

[ctx: @option:radio]
en: Default:
ml: തനതായ:

[ctx: @option:radio]
en: Custom:
ml: ഇച്ഛാനുസൃതം:

[ctx: @title:group]
en: Shortcut Schemes
ml: കുറുക്കുവഴി സ്കീമുകൾ

en: Current scheme:
ml: ഇപ്പോഴുള്ള സ്കീം:

[ctx: @action:button]
en: New...
ml: പുതിയതു്...

[ctx: @action:button]
en: Delete
ml: കളയുക

[ctx: @action:button]
en: More Actions
ml: കൂടുതല്‍ പ്രവൃത്തികൾ

[ctx: @action:inmenu]
en: Save shortcuts to scheme
ml: കുറുക്കുവഴികൾ സ്കീമിൽ സംരക്ഷിക്കുക

[ctx: @action:inmenu]
en: Export Scheme...
ml: സ്കീം എക്സ്പോർട്ട് ചെയ്യുക...

[ctx: @action:inmenu]
en: Import Scheme...
ml: സ്കീം ഇമ്പോർട്ട് ചെയ്യുക...

[ctx: @title:window]
en: Name for New Scheme
ml: പുതിയ സ്കീമിന്റെ പേരു്

en: Name for new scheme:
ml: പുതിയ സ്കീമിനുള്ള പേരു്:

en: New Scheme
ml: പുതിയ സ്കീം

en: A scheme with this name already exists.
ml: ഈ പേരുള്ളൊരു സ്കീം നിലവിലുണ്ടു്.

en: Do you really want to delete the scheme %1?
    Note that this will not remove any system wide shortcut schemes.
ml: %1 എന്ന സ്കീം കളയണമെന്നുറപ്പാണോ?
    സിസ്റ്റത്തിനു് മുഴുവനും ബാധകമായ കുറുക്കുവഴി സ്കീമുകളൊന്നും ഇതു് നീക്കം ചെയ്യില്ലെന്നു് പ്രത്യേകം ഓര്‍ക്കുക.

[ctx: @title:window]
en: Export Shortcuts
ml: കുറുക്കുവഴികള്‍ എക്സ്പോർട്ട് ചെയ്യുക

en: Shortcuts (*.shortcuts)
ml: കുറുക്കുവഴികൾ (*.shortcuts)

[ctx: @title:window]
en: Import Shortcuts
ml: കുറുക്കുവഴികള്‍ ഇമ്പോർട്ട് ചെയ്യുക

en: Shortcut scheme successfully saved.
ml: കുറുക്കുവഴി സ്കീം വിജയകരമായി സംരക്ഷിച്ചു.

en: Error saving the shortcut scheme.
ml: കുറുക്കുവഴി സ്കീം സംരക്ഷിക്കുന്നതിൽ പിശക്.

en: The current shortcut scheme is modified. Save before switching to the new one?
ml: നിലവിലെ കുറുക്കുവഴി സ്കീം പരിഷ്കരിച്ചു. പുതിയതിലേക്ക് മാറുന്നതിന് മുമ്പ് സംരക്ഷിക്കണോ?

en: Manage &Schemes
ml: സ്കീമുകൾ നിയന്ത്രിക്കുക (&S)

[ctx: @title:window]
en: Configure Keyboard Shortcuts
ml: കീബോർഡ് കുറുക്കുവഴികൾ ക്രമീകരിക്കുക

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KTreeWidgetSearchLineWidget, searchFilter)
en: Search interactively for shortcut names (e.g. Copy) or combination of keys (e.g. Ctrl+C) by typing them here.
ml: കുറുക്കുവഴിയുടെ പേരുകള്‍ക്കായോ (ഉദാ. പകര്‍ത്തുക) കീകളുടെ ശ്രേണികൾക്കായോ (ഉദാ. Ctrl+C) ഇന്ററാക്റ്റീവായി തിരയാന്‍ ഇവിടെ ടൈപ്പ് ചെയ്യുക.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QTreeWidget, list)
en: Here you can see a list of key bindings, i.e. associations between actions (e.g. 'Copy') shown in the left column and keys or combination of keys (e.g. Ctrl+V) shown in the right column.
ml: ഇവിടെ നിങ്ങള്‍ക്കു് കീകളുടെ വിലകളുടെ പട്ടിക, അതായതു്, ഒരു ഇടതുവശത്തു് കാണിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന നടപടിയുമായി (ഉദാ. 'പകര്‍ത്തുക') ബന്ധപ്പെട്ട കീകളുടേയോ കീകളുടെ കൂട്ടത്തെയോ (ഉദാ. കണ്ട്രോള്‍+V) വലതുവശത്തു് കാണിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, list)
en: Action
ml: പ്രവൃത്തി

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, list)
en: Shortcut
ml: കുറുക്കുവഴി

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, list)
en: Alternate
ml: പകരമായുള്ളത്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, list)
en: Global
ml: എല്ലായിടത്തും

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, list)
en: Global Alternate
ml: എല്ലായിടത്തും പകരമായുള്ളത്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, list)
en: Mouse Button Gesture
ml: മൗസ് ബട്ടൺ ആംഗ്യം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, list)
en: Mouse Shape Gesture
ml: മൗസിന്റെ ആകൃതി കൊണ്ടുള്ള ആംഗ്യം

[ctx: header for an applications shortcut list]
en: Shortcuts for %1
ml: %1 നായുള്ള കുറുക്കുവഴി

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, priLabel)
en: Main:
ml: പ്രധാനപ്പെട്ട:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, altLabel)
en: Alternate:
ml: പകരമായുള്ള:

en: Global:
ml: ആഗോളമായുള്ളത്:

en: Global alternate:
ml: എല്ലായിടത്തും പകരാമായുള്ളത്:

en: Action Name
ml: പ്രവൃത്തിയുട പേരു്

en: Shortcuts
ml: കുറുക്കുവഴികള്‍

en: Description
ml: വിവരണം

[ctx: @title:window]
en: Configure Language
ml: ഭാഷ ക്രമീകരിക്കുക

en: Please choose the language which should be used for this application:
ml: ഈ പ്രയോഗത്തിനു വേണ്ടിയുള്ള ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

[ctx: @action:button]
en: Add Fallback Language
ml: അവസാനം ഉപയോഗിക്കേണ്ട ഭാഷ ചേർക്കുക

[ctx: @info:tooltip]
en: Adds one more language which will be used if other translations do not contain a proper translation.
ml: മറ്റ് വിവർത്തനങ്ങളിൽ ശരിയായ വിവർത്തനം ഇല്ലെങ്കിൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു ഭാഷ കൂടി ചേർക്കുന്നു.

en: The language for this application has been changed. The change will take effect the next time the application is started.
ml: ഈ പ്രയോഗങ്ങൾക്കുള്ള ഭാഷ മാറ്റിയിരിക്കുന്നു. അടുത്ത തവണ പ്രയോഗം ആരംഭിക്കുമ്പോൾ മാറ്റം പ്രാബല്യത്തിൽ വരും.

[ctx: @title:window]
en: Application Language Changed
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ ഭാഷ മാറിയിരിക്കുന്നു

en: Application Language Changed
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ ഭാഷ മാറ്റിയിരിക്കുന്നു

en: Primary language:
ml: പ്രധാന ഭാഷ:

en: Fallback language:
ml: %s ഭാഷ തിരെഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

[ctx: @action:button]
en: Remove
ml: കളയുക

[ctx: @info:tooltip]
en: This is the main application language which will be used first, before any other languages.
ml: മറ്റേതൊരു ഭാഷയ്ക്കും മുമ്പ് ആദ്യം ഉപയോഗിക്കപ്പെടുന്ന പ്രധാന ആപ്ലിക്കേഷൻ ഭാഷയാണിത്.

[ctx: @info:tooltip]
en: This is the language which will be used if any previous languages do not contain a proper translation.
ml: മുമ്പത്തെ ഏതെങ്കിലും ഭാഷകളിൽ ശരിയായ വിവർത്തനം ഇല്ലെങ്കിൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഭാഷയാണിത്.

[ctx: @title:menu]
en: Toolbar Settings
ml: ഉപകരണപ്പട്ടയുടെ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

[ctx: @title:menu]
en: Show Text
ml: വാചകം കാണിക്കുക

[ctx: Toolbar orientation]
en: Orientation
ml: ദിശ

[ctx: toolbar position string]
en: Top
ml: മുകളില്‍

[ctx: toolbar position string]
en: Left
ml: ഇടത്തു്

[ctx: toolbar position string]
en: Right
ml: വലത്തു്

[ctx: toolbar position string]
en: Bottom
ml: താഴെ

en: Text Position
ml: പദാവലിയുടെ സ്ഥാനം

[ctx: @item:inmenu]
en: Icons Only
ml: ചിഹ്നങ്ങള്‍ മാത്രം

[ctx: @item:inmenu]
en: Text Only
ml: പദാവലി മാത്രം

[ctx: @item:inmenu]
en: Text Alongside Icons
ml: ചിഹ്നങ്ങളുടെ കൂടെ പദാവലി

[ctx: @item:inmenu]
en: Text Under Icons
ml: ചിഹ്നങ്ങളുടെ താഴെ പദാവലി

en: Icon Size
ml: ചിഹ്നത്തിന്റെ വലിപ്പം

[ctx: @item:inmenu Icon size]
en: Default
ml: തനതായ

en: Small (%1x%2)
ml: ചെറുതു് (%1x%2)

en: Medium (%1x%2)
ml: ഇടത്തരം (%1x%2)

en: Large (%1x%2)
ml: വലുതു് (%1x%2)

en: Huge (%1x%2)
ml: ഭീമാകാരം (%1x%2)

en: Lock Toolbar Positions
ml: ഉപകരണപ്പട്ടയുടെ സ്ഥാനങ്ങള്‍ പൂട്ടുക

en: Toolbars Shown
ml: കാണിച്ചിരിക്കുന്ന ഉപകരണപ്പട്ടകൾ

en: Redo
ml: വീണ്ടും ചെയ്യുക

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

en: No text
ml: വാചകമില്ല

en: There are two actions (%1, %2) that want to use the same shortcut (%3). This is most probably a bug. Please report it in <a href='https://bugs.kde.org'>bugs.kde.org</a>
ml: ഒരേ കുറുക്കുവഴി (%3) ഉപയോഗിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന രണ്ട് പ്രവർത്തനങ്ങൾ (%1,%2) ഉണ്ട്. ഇത് മിക്കവാറും ഒരു പിശക് ആയിരിക്കും. ദയവായി <a href='https://bugs.kde.org'>bugs.kde.org</a>ൽ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുക

en: Ambiguous Shortcuts
ml: അവ്യക്തമായ കുറുക്കുവഴികൾ

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ml: ഫയല്‍ (&F)

note: i18n: ectx: Menu (game)
en: &Game
ml: കളി (&G)

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
ml: തിരുത്തുക (&E)

[ctx: @title:menu Game move]
note: i18n: ectx: Menu (move)
en: &Move
ml: നീക്കുക (&M)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ml: കാഴ്ച (&V)

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
ml: പോകുക (&G)

note: i18n: ectx: Menu (bookmarks)
en: &Bookmarks
ml: അടയാളകുറിപ്പുകൾ (&B)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍ (&T)

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ (&S)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ml: പ്രധാന ഉപകരണപ്പട്ട
