kylin-wayland-compositor - en to th translation catalogue (24 entries)

en: Screenshot
th: สกรีนช็อต

en: Capture saved to
th: การจับภาพจะถูกบันทึกเป็น

en: Minimize
th: ย่อหน้าต่าง

en: Maximize
th: ขยายเต็มจอ

en: Restore
th: กู้คืนข้อมูล

en: Close
th: ปิด

en: Desktop
th: เดสก์ท็อป

en: Move To Desktop
th: ย้ายไปยังเดสก์ท็อป

en: Screen
th: หน้าจอ

en: _Take Screenshot
th: ภาพหน้าจอ (_T)

en: _Desktop
th: เดสก์ท็อป (_D)

en: _All Desktop
th: เดสก์ท็อปทั้งหมด (_A)

en: Add To _New Desktop
th: เพิ่มไปยังเดสก์ท็อปใหม่ (_N)

en: _Move To New Desktop
th: ย้ายไปยังเดสก์ท็อปใหม่ (_M)

en: Ma_ximize
th: ขยายใหญ่สุด (_X)

en: Move To _Screen
th: ย้ายไปที่หน้าจอ (_S)

en: Mi_nimize
th: ย่อเล็กสุด (_N)

en: _More
th: การดําเนินการเพิ่มเติม (_M)

en: _Move
th: ย้าย (_M)

en: _Resize
th: ปรับขนาด (_R)

en: Keep-_Above
th: วางไว้ที่ระดับบนสุด (_A)

en: Keep-_Below
th: วางที่ด้านล่าง (_B)

en: _Fullscreen
th: _เต็มจอ

en: _Close
th: _ปิด
