labwc - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Go there...
vi: Chuyển đến đó…

en: Terminal
vi: Cửa sổ dòng lệnh

en: Reconfigure
vi: Cấu hình lại

en: Exit
vi: Thoát

en: Minimize
vi: Thu nhỏ

en: Maximize
vi: Phóng to

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Roll Up/Down
vi: Cuộn lên/xuống

en: Decorations
vi: Trang trí

en: Always on Top
vi: Luôn ở trên cùng

en: Move Left
vi: Chuyển sang trái

en: Move Right
vi: Chuyển sang phải

en: Always on Visible Workspace
vi: Luôn hiển thị trên không gian làm việc hiện tại

en: Workspace
vi: Không gian làm việc

en: Close
vi: Đóng
