leafpad 0.7.7 - en to ta translation catalogue (49 entries)

en: /_File
ta: /கோப்பு(_F)

en: /File/_New
ta: /கோப்பு(F)/புதிது(_N)

en: /File/_Open...
ta: /கோப்பு(F)/திற(_O)...

en: /File/_Save
ta: /கோப்பு(F)/சேமி(_S)

en: /File/Save _As...
ta: /கோப்பு(F)/வேறு பேரில் சேமி(_A)...

en: /File/_Quit
ta: /கோப்பு(F)/வெளிச்செல்(_Q)

en: /_Edit
ta: /தொகு(_E)

en: /Edit/_Undo
ta: /தொகு(E)/கவில் செய்(_U)

en: /Edit/_Redo
ta: /தொகு(E)/மீண்டும்(_R)

en: /Edit/Cu_t
ta: /தொகு(E)/வெட்டு(_T)

en: /Edit/_Copy
ta: /தொகு(E)/நகல்(_C)

en: /Edit/_Paste
ta: /தொகு(E)/ஒட்டு(_P)

en: /Edit/_Delete
ta: /தொகு(E)/நீக்கு(_D)

en: /Edit/Select _All
ta: /தொகு(E)/அனைத்தையும் தேர்வு செய்க(_A)

en: /_Search
ta: /தேடுக(_S)

en: /Search/_Find...
ta: /தேடுக(S)/கண்டுபிடி(_F)..

en: /Search/Find _Next
ta: /தேடுக(S)/அடுத்ததை கண்டுபிடி(_N)

en: /Search/Find _Previous
ta: /தேர்வுகள்(O)/தேடலை பின்னோக்கு(_p)

en: /Search/_Replace...
ta: /தேடுக(S)/இடமாற்று(_R)...

en: /Search/_Jump To...
ta: /தேடுக(S)/இங்கு போ(_J)...

en: /_Options
ta: /தேர்வுகள்(_O)

en: /Options/_Font...
ta: /தேர்வுகள்(O)/எழுத்துரு(_F)..

en: /Options/_Word Wrap
ta: /தேர்வுகள்(O)/சொல் மடிப்பு(_W)

en: /Options/_Line Numbers
ta: /தேர்வுகள்(O)/வரி எண்கள்(_L)

en: /Options/_Auto Indent
ta: /தேர்வுகள்(O)/தன்னியக்க தள்ளல்(_A)

en: /_Help
ta: /உதவி(_H)

en: /Help/_About
ta: /உதவி(_H)/பற்றி(_A)

en: GTK+ based simple text editor
ta: GTK+ சார்ந்த ஒரு எளிமையான உரை பதிப்பான்

en: Save changes to '%s'?
ta: மாற்றங்களை '%s' இல் சேமி?

en: Font
ta: எழுத்துரு

en: Current Locale (%s)
ta: தற்பொழுதுள்ள Locale (%s)

en: '%s' is not supported
ta: '%s' க்கு ஆதரவு எதுவும் இல்லை

en: Open
ta: திற

en: Save As
ta: எனச் சேமி...

en: '%s' already exists. Overwrite?
ta: '%s' ஏற்கனவே உள்ளது. மேல் எழுதவா?

en: Untitled
ta: தலைப்பில்லாதது

en: Can't open file to write
ta: கோப்பை எழுதுவதற்காக திறக்க முடியவில்லை

en: Can't write file
ta: கோப்பை எழுத முடியவில்லை

en: Search string not found
ta: தேடல் சரம் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Replace?
ta: மாற்றவா?

en: %d strings replaced
ta: %d சரங்கள் மாற்றப்பட்டுள்ளது

en: Replace
ta: மாற்று

en: Find
ta: கண்டுபிடி

en: _Match case
ta: எழுத்து வகை பொருத்து(_M)

en: Replace _all at once
ta: எல்லாவற்றையும் ஒரே நேரத்தில் மாற்று(_A)

en: Jump To
ta: இங்கு போ

en: _Jump
ta: தாவு(_J)

en: About %s
ta: பற்றி %s

en: Simple text editor
ta: எளிமையான உரை பதிப்பான்
