leafpad 0.8.16 - en to vi translation catalogue (67 entries)

en: /_File
vi: /_Tập tin

en: /File/_New
vi: /Tập tin/Mớ_i

en: /File/_Open...
vi: /Tập tin/_Mở...

en: /File/_Save
vi: /Tập tin/_Lưu

en: /File/Save _As...
vi: /Tập tin/Lưu _dạng...

en: /File/Print Pre_view
vi: /Tập tin/_Xem thử bản in

en: /File/_Print...
vi: /Tập tin/_In...

en: /File/_Quit
vi: /Tập tin/T_hoát

en: /_Edit
vi: /_Sửa

en: /Edit/_Undo
vi: /Sửa/_Hủy bước

en: /Edit/_Redo
vi: /Sửa/_Làm lại

en: /Edit/Cu_t
vi: /Sửa/Cắ_t

en: /Edit/_Copy
vi: /Sửa/_Chép

en: /Edit/_Paste
vi: /Sửa/_Dán

en: /Edit/_Delete
vi: /Sửa/_Xoá

en: /Edit/Select _All
vi: /Sửa/Chọn _tất cả

en: /_Search
vi: /_Tìm kiếm

en: /Search/_Find...
vi: /Tìm kiếm/_Tìm...

en: /Search/Find _Next
vi: /Tìm kiếm/Tìm _kế

en: /Search/Find _Previous
vi: /Tìm kiếm/Tìm _lùi

en: /Search/_Replace...
vi: /Tìm kiếm/T_hay thế...

en: /Search/_Jump To...
vi: /Tìm kiếm/_Nhảy tới...

en: /_Options
vi: /Tù_y chọn

en: /Options/_Font...
vi: /Tùy chọn/_Phông...

en: /Options/_Word Wrap
vi: /Tùy chọn/Ngắt _dòng

en: /Options/_Line Numbers
vi: /Tùy chọn/_Số hiệu dòng

en: /Options/_Auto Indent
vi: /Tùy chọn/_Tự thụt lề

en: /_Help
vi: /Trợ g_iúp

en: /Help/_About
vi: /Trợ giúp/_Giới thiệu

en: GTK+ based simple text editor
vi: Một trình soạn thảo văn bản đơn giản dựa trên GTK+

en: Save changes to '%s'?
vi: Lưu các thay đổi cho « %s » không?

en: Font
vi: Phông

en: Current Locale (%s)
vi: Miền địa phương hiện tại (%s)

en: Other Codeset
vi: Bảng mã khác

en: Code_set:
vi: Bảng _mã:

en: '%s' is not supported
vi: Không hỗ trợ « %s »

en: Auto-Detect
vi: Tự động dò tìm

en: Open
vi: Mở

en: Save As
vi: Lưu dạng

en: C_haracter Coding:
vi: _Bảng mã ký tự :

en: '%s' already exists. Overwrite?
vi: Tập tin « %s » đã có. Ghi đè ?

en: Untitled
vi: Không tên

en: Can't convert codeset to '%s'
vi: Không thể chuyển đổi bảng mã sang « %s »

en: Can't open file to write
vi: Không thể mở tập tin để ghi

en: Can't write file
vi: Không thể ghi tập tin

en: Search string not found
vi: Không tìm thấy

en: Replace?
vi: Thay thế ?

en: %d strings replaced
vi: Đã thay thế %d lần

en: Replace
vi: Thay thế

en: Find
vi: Tìm

en: Fi_nd what:
vi: _Tìm kiếm:

en: Re_place with:
vi: Thay thế _bởi:

en: _Match case
vi: _Phân biệt chữ hoa/thường

en: Replace _all at once
vi: _Thay thế tất cả

en: Jump To
vi: Nhảy tới

en: _Jump
vi: _Nhảy

en: _Line number:
vi: Dòng _số :

en: Credits
vi: Công trạng

en: Written by
vi: Tác giả

en: Documented by
vi: Tài liệu của

en: Translated by
vi: Dịch giả

en: C_redits
vi: Công t_rạng

en: _Credits
vi: _Công trạng

en: About %s
vi: Giới thiệu %s

en: Print
vi: In

en: Print Preview
vi: Xem thử bản in

en: Simple text editor
vi: Một trình soạn thảo văn bản đơn giản
