light-locker - en to gu translation catalogue (9 entries)

en: Version of this application
gu: આ કાર્યક્રમની આવૃત્તિ

en: Enable debugging code
gu: ડિબગીંગ કોડ સક્રિય કરો

en: Lock the screen S seconds after the screensaver started
gu: સ્ક્રીનસેવર શરુ થયા ના S સેકંડ બાદ સ્ક્રીન લૉક કરો

en: Screen Locker
gu: સ્ક્રીન લૉકર

en: Launch screen locker program
gu: સ્ક્રીન લૉકર પ્રક્રિયાને શરુ કરો

en: This session is locked
gu: આ સેશન લૉક કરેલ છે

en: You'll be redirected to the unlock dialog automatically in a few seconds
gu: થોડા સમય બાદ આપોઆપ અનલૉક ડાયલોગ ખુલશે

en: Preview screen width
gu: સ્ક્રીન ની પહોળાઈ ચકાસી જુઓ

en: Preview screen height
gu: સ્ક્રીન ની લંબાઈ ચકાસી જુઓ
