lightdm - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Restart
ta: மீள்துவக்கு

en: Are you sure you want to close all programs and restart the computer?
ta: அனைத்து நிரல்களையும் மூடி கணினியை மீள்துவக்கம் செய்ய உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Failed to start session
ta: உட்புகுதல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to authenticate
ta: சரிபார்க்க இயலவில்லை

en: Other...
ta: மற்றவை...

en: Suspend
ta: ஒத்திப்போடு

en: Hibernate
ta: இடை உறக்கம்

en: Restart...
ta: மீள்துவக்கு

en: High Contrast
ta: உயர் மாறுபாடு

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்
