linuxmint - en to am translation catalogue (63 entries)

en: Login Window
am: የ መግቢያ መስኮት

en: Quit
am: ማጥፊያ

en: Appearance
am: አቀራረብ

en: Background
am: መደብ

en: Background color
am: የ መደብ ቀለም

en: Stretch background across multiple monitors
am: መደብ በ በርካታ መመልከቻዎች ላይ ማሳያ

en: Draw user backgrounds
am: የ ተጠቃሚ መደብ መሳያ

en: When a user is selected, show that user's background.
am: ተጠቃሚ በሚመረጥበት ጊዜ: የ ተጠቃሚውን መደብ ማሳያ

en: Draw a grid
am: መጋጠሚያ መሳያ

en: Draw a grid of white dots on top of the background.
am: የ መጋጠሚያ ነጭ ነጥቦች ከ መደቡ በላይ መሳያ

en: Themes
am: ገፅታዎች

en: GTK theme
am: የ GTK ገጽታ

en: Icon theme
am: የ ምልክት ገጽታ

en: Optional pictures
am: ምስል በምርጫ

en: Other monitors
am: ሌሎች መመልከቻዎች

en: If you have multiple monitors, the user list is placed on the active one, and this picture on the others.
am: እርስዎ በርካታ መመልከቻ ካለዎት: የ ተጠቃሚዎች ዝርዝር የሚኖረው በ ንቁ መመልከቻ ላይ ነው: እና እነዚህ ስእሎች በ ሌሎች ተጠቃሚዎች ላይ

en: Bottom left
am: ከ ታች በ ግራ በኩል

en: Select a picture to show on the bottom left of the login window.
am: ስእል ይምረጡ በ መግቢያ መስኮት በ ታች በኩል የሚታይ

en: Users
am: ተጠቃሚዎች

en: User list
am: የ ተጠቃሚ ዝርዝር

en: Allow manual login
am: በ እጅ መግቢያ ማስቻያ

en: Add an option in the login window to enter a username.
am: ምርጫ ይጨምሩ በ መግቢያ መስኮት ውስጥ የ ተጠቃሚ ስም ለማስገባት

en: Hide the user list
am: የ ተጠቃሚ ዝርዝር መደበቂያ

en: Hide the list of users in the login window.
am: በ መግቢያ መስኮት ውስጥ የ ተጠቃሚዎችን ዝርዝር መደበቂያ

en: Guest sessions
am: የ እንግዳ ክፍለ ጊዜ

en: Allow guest sessions
am: የ እንግዳ ክፍል ጊዜ ማስቻያ

en: Allow guests to use the computer without a password. A temporary guest account is created automatically when they log in.
am: እንግዶች ይህን ኮምፒዩተር ያለ መግቢያ ቃል እንዲጠቀሙ ማስቻያ: የ እንግዳ መገለጫ ራሱ በራሱ ይፈጥራል በሚገቡ ጊዜ

en: Automatic login
am: ራሱ በራሱ መግቢያ

en: Username
am: የ ተጠቃሚ ስም

en: Warning: Automatic login will fail if the user's home directory is encrypted.
am: ማስጠንቀቂያ: ራሱ በራሱ መግቢያ ይወድቃል የ ተጠቃሚው የ ቤት ዳይሬክቶሪ የ ተመሰጠረ ከሆነ

en: Delay before connection (in seconds)
am: ከ ግንኙነት በፊት ማዘግያ (በ ሰከንዶች)

en: These settings require a computer reboot to take effect.
am: ኮምፒዩተሩን እንደገና ማስነሳት ያስፈልጋል እነዚህ ማሰናጃዎች ውጤታማ እንዲሆኑ

en: Settings
am: ማሰናጃዎች

en: Activate numlock
am: ቁጥር መቆለፊያ ማስጀመሪያ

en: Please install numlockx to use this option.
am: እባክዎን የ ቁጥር መቆለፊያ ይግጠሙ ይህን ምርጫ ለ መጠቀም

en: Activate numlock in the login window.
am: የ ቁጥር መቆለፊያ በ መግቢያ መስኮት ውስጥ ያስጀምሩ

en: Auto
am: በራሱ

en: Enable
am: ማስቻያ

en: Disable
am: ማሰናከያ

en: HiDPI support
am: የ HiDPI ድጋፍ

en: Support for high pixel density and Retina displays.
am: ለ ከፍተኛ ፒክስል ጥልቀት እና ሬቲና መመልከቻ ድጋፍ

en: Monitor
am: መቆጣጠሪያ

en: Choose which monitor should display the login window, or select 'Auto' if you want it to follow the mouse.
am: የ መግቢያ መስኮት የሚታይበትን መመልከቻ ይምረጡ: ወይንም ይምረጡ 'በራሱ' እርስዎ የ አይጥ ቁልፍን መከተል ከፈለጉ

en: Panel indicators
am: ፓነል መጠቆሚያ

en: Hostname
am: የ ጋባዥ ስም

en: Show the computer hostname in the panel.
am: የ ኮምፒዩተር ጋባዥ ስም በ ፓነል ውስጥ ማሳያ

en: Accessibility options
am: የ መድረሻ ምርጫ

en: Show accessibility options in the panel.
am: የ መድረሻ ምርጫ በ ፓነል ውስጥ ማሳያ

en: Battery power
am: የ ባትሪ ሐይል

en: On laptops, show the battery power in the panel.
am: በ ላፕቶፕ ላይ የ ባትሪ ሐይል በ ክፍል ላይ ማሳያ

en: Keyboard layout
am: የ ፊደል ገበታ አቀራረብ

en: Show the keyboard layout in the panel.
am: የ ፊደል ገበታ በ ፓነል ውስጥ ማሳያ

en: Quit menu
am: ዝርዝር ማጥፊያ

en: Show the quit menu in the panel.
am: የ ማጥፊያ ምልክት በ ክፍል ላይ ማሳያ

en: Clock
am: ሰአት

en: Show a clock in the panel.
am: ሰአት በ ፓነል ውስጥ ማሳያ

en: Clock format
am: የ ሰአት አቀራረብ

en: See https://www.foragoodstrftime.com for more information on formatting.
am: ይህን ይመልከቱ https://www.foragoodstrftime.com ለ በለጠ መረጃ ስለ አቀራረብ

en: Choose an Image File
am: የ ምስል ፋይል ይምረጡ

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

en: _Open
am: _መክፈቻ

en: Image files
am: የ ምስል ፋይሎች

en: Configure the login window
am: የ መግቢያ መስኮት ማሰናጃ
