linuxmint - en to cy translation catalogue (74 entries)

en: Login Window
cy: Ffenestr Mewngofnodi

en: Quit
cy: Gadael

en: Appearance
cy: Gwedd

en: General
cy: Cyffredinol

en: Left
cy: Chwith

en: Center
cy: Canoli

en: Right
cy: De

en: Alignment
cy: Aliniad

en: Alignment of the login box
cy: Aliniad y blwch mewngofnodi

en: Background
cy: Cefndir

en: Note: Don't select a background from your home directory if it's encrypted or if its permissions are restricted.
cy: Sylw: Peidiwch â dewis cefndir o'ch cyfeiriadur cartref os yw wedi ei amgryptio neu os yw ei ganiatâd wedi eu cyfyngu.

en: Background color
cy: Lliw cefndir

en: Stretch background across multiple monitors
cy: Ymestyn y cefndir ar draws nifer o ddangosyddion

en: Draw user backgrounds
cy: Lluniadu cefndir defnyddwyr

en: When a user is selected, show that user's background.
cy: Pan mae defnyddiwr yn cael ei ddewis, dangos cefndir y defnyddiwr

en: Draw a grid
cy: Llunio grid

en: Draw a grid of white dots on top of the background.
cy: Llunio grid o ddotiau gwyn ar ben y cefndir

en: Themes
cy: Themâu

en: GTK theme
cy: Thema GTK

en: Icon theme
cy: Thema eiconau

en: Mouse pointer
cy: Pwyntydd llygoden

en: Mouse pointer size
cy: Maint pwyntydd llygoden

en: Optional pictures
cy: Lluniau dewisol

en: Other monitors
cy: Dangosyddion eraill

en: If you have multiple monitors, the user list is placed on the active one, and this picture on the others.
cy: Os oes genych ddangosyddion lluosog, mae'r rhestr defnyddwyr yn cael ei osod ar yr un gweithredol, a'r llun hwn ar y lleill.

en: Bottom left
cy: Gwaelod chwith

en: Select a picture to show on the bottom left of the login window.
cy: Dewiswch lun i'w ddangos ar waelod chwith y ffenestr mewngofnodi.

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: User list
cy: Rhestr defnyddwyr

en: Allow manual login
cy: Caniatáu mewngofnodi â llaw

en: Add an option in the login window to enter a username.
cy: Ychwanegwch ddewis yn y ffenestr mewngofnodi i roi enw defnyddiwr.

en: Hide the user list
cy: Cuddio'r rhestr defnyddwyr

en: Hide the list of users in the login window.
cy: Cuddio rhestr defnyddwyr yn y ffenestr mewngofnodi

en: Guest sessions
cy: Sesiynau ymwelwyr

en: Allow guest sessions
cy: Caniatáu sesiynau ymwelwyr

en: Allow guests to use the computer without a password. A temporary guest account is created automatically when they log in.
cy: Caniatáu i ymwelwyr ddefnyddio'r cyfrifiadur heb gyfrinair. Mae cyfrif ymwelydd dros dro yn cael ei greu'n awtomatig wrth iddyn nhw fewngofnodi.

en: Automatic login
cy: Mewngofnodi'n awtomatig

en: Username
cy: Enw Defnyddiwr

en: Warning: Automatic login will fail if the user's home directory is encrypted.
cy: Rhybudd: Bydd mewngofnodi awtomatig yn methu os yw cyfeiriadur cartref y defnyddiwr wedi ei amgryptio.

en: Delay before connection (in seconds)
cy: Oedi cyn cysylltiad (eil)

en: If this option is set the login screen will be shown for this many seconds before the automatic login occurs. Any user activity will cancel the countdown.
cy: Os yw hyn wedi ei ddewis bydd y sgrim mewngofnodi'n cael ei ddangos am y nifer yma o eiliadau cyn bod y mewngofnodi awtomatig yn cychwyn. Bydd unrhyw weithgaredd gan y defnyddiwr yn dileu'r cyfrif i lawr.

en: These settings require a computer reboot to take effect.
cy: Rhaid ailgychwyn y cyfrifiadur i hyn weithio.

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Activate numlock
cy: Gweithredu'r numlock

en: Please install numlockx to use this option.
cy: Gosodwch numlock i ddefnyddio'r dewis hwn.

en: Activate numlock in the login window.
cy: Cychwyn numlock o fewn y ffenestr mewngofnodi

en: Auto
cy: Awto

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: HiDPI support
cy: Cefnogi HIDPI

en: Support for high pixel density and Retina displays.
cy: Cefnogaeth ar gyfer dangosyddion picseli dwysedd uchel a retina.

en: Monitor
cy: Dangosydd

en: Choose which monitor should display the login window, or select 'Auto' if you want it to follow the mouse.
cy: Dewiswch pa ddangosydd ddylai ddangos y ffenestr mewngofnodi neu ddewis 'Awto' os ydych am iddo ddilyn y llygoden.

en: Panel indicators
cy: Dangosyddion paneli

en: Hostname
cy: Enw gwesteiwr

en: Show the computer hostname in the panel.
cy: Dangos enw gwesteiwr y cyfrifiadur yn y panel

en: Accessibility options
cy: Dewisiadau hygyrchedd

en: Show accessibility options in the panel.
cy: Dangos dewisiadau hygyrchedd yn y panel.

en: On-screen keyboard layout
cy: Cynllun bysellfwrdd ar-sgrin

en: Battery power
cy: Pŵer batri

en: On laptops, show the battery power in the panel.
cy: Ar liniaduron, dangos pŵer y batri yn y panel.

en: Keyboard layout
cy: Cynllun bysellfwrdd

en: Show the keyboard layout in the panel.
cy: Dangos cynllun y bysellfwrdd yn y panel

en: Quit menu
cy: Gadael y ddewislen

en: Show the quit menu in the panel.
cy: Dangos y ddewislen gadael yn y panel.

en: Clock
cy: Cloc

en: Show a clock in the panel.
cy: Dangos cloc yn y panel

en: Clock format
cy: Fformat y cloc

en: See https://www.foragoodstrftime.com for more information on formatting.
cy: Gw. https://www.foragoodstrftime.com am rhagor o wybodaeth ar fformatio.

en: Choose an Image File
cy: Dewis ffeil delwedd

en: _Cancel
cy: _Diddymu

en: _Open
cy: _Agor

en: Image files
cy: Ffeiliau delwedd

en: Configure the login window
cy: Ffurfweddu'r ffenestr mewngofnodi
