linuxmint - en to is translation catalogue (74 entries)

en: Login Window
is: Innskráningargluggi

en: Quit
is: Hætta

en: Appearance
is: Útlit

en: General
is: Almennt

en: Left
is: Vinstri

en: Center
is: Miðjað

en: Right
is: Hægri

en: Alignment
is: Jöfnun

en: Alignment of the login box
is: Hliðjöfnun innskráningarreitsins

en: Background
is: Bakgrunnur

en: Note: Don't select a background from your home directory if it's encrypted or if its permissions are restricted.
is: Athugaðu: Ekki velja bakgrunn úr heimamöppunni þinni ef hún er dulrituð eða með takmörkunum á heimildum.

en: Background color
is: Bakgrunnslitur

en: Stretch background across multiple monitors
is: Teygja bakgrunn yfir marga skjái

en: Draw user backgrounds
is: Birta bakgrunna fyrir notendur

en: When a user is selected, show that user's background.
is: Þegar notandi er valinn, sýna bakgrunnsmynd þess notanda.

en: Draw a grid
is: Teikna möskva

en: Draw a grid of white dots on top of the background.
is: Teikna net hvítra punkta ofan á bakgrunni.

en: Themes
is: Þemu

en: GTK theme
is: GTK-þema

en: Icon theme
is: Táknmyndaþema

en: Mouse pointer
is: Músarbendill

en: Mouse pointer size
is: Stærð músarbendils

en: Optional pictures
is: Valfrjálsar myndir

en: Other monitors
is: Aðrir skjáir

en: If you have multiple monitors, the user list is placed on the active one, and this picture on the others.
is: Ef þú ert með marga skjái, er notendalistinn settur á virkan skjá og þessi mynd á hina.

en: Bottom left
is: Neðst til vinstri

en: Select a picture to show on the bottom left of the login window.
is: Veldu mynd til birtingar neðst til vinstri í innskráningarglugganum.

en: Users
is: Notendur

en: User list
is: Notendalisti

en: Allow manual login
is: Leyfa handvirka innskráningu

en: Add an option in the login window to enter a username.
is: Bæta við þeim möguleika að setja inn notandanafn í innskráningarglugganum.

en: Hide the user list
is: Fela notendalistann

en: Hide the list of users in the login window.
is: Ekki birta lista yfir þekkta notendur í innskráningarglugganum.

en: Guest sessions
is: Gestasetur

en: Allow guest sessions
is: Leyfa gestasetur

en: Allow guests to use the computer without a password. A temporary guest account is created automatically when they log in.
is: Leyfa gestum að nota tölvuna án lykilorðs. Tímabundinn gestaaðgangur er sjálfvirkt útbúinn þegar þeir skrá sig inn.

en: Automatic login
is: Sjálfvirk innskráning

en: Username
is: Notandanafn

en: Warning: Automatic login will fail if the user's home directory is encrypted.
is: Aðvörun: Sjálfvirk innskráning mun ekki virka ef heimamappa notandans er dulrituð.

en: Delay before connection (in seconds)
is: Töf áður en er tengst (í sekúndum)

en: If this option is set the login screen will be shown for this many seconds before the automatic login occurs. Any user activity will cancel the countdown.
is: Ef þetta er stillt, verður innskráningarglugginn vera birtur í jafnmargar sekúndur og hér er tilgreint áður en sjálfvirk innskráning á sér stað. Allar aðgerðir notanda munu stöðva niðurtalninguna.

en: These settings require a computer reboot to take effect.
is: Þessar stillingar krefjast endurræsingar áður en breytingar taka gildi.

en: Settings
is: Stillingar

en: Activate numlock
is: Virkja numlock-hnapp

en: Please install numlockx to use this option.
is: Settu upp numlockx til að geta notað þennan valkost.

en: Activate numlock in the login window.
is: Virkja talnalás í innskráningarglugganum.

en: Auto
is: Sjálfvirkt

en: Enable
is: Virkja

en: Disable
is: Gera óvirkt

en: HiDPI support
is: HiDPI-stuðningur

en: Support for high pixel density and Retina displays.
is: Stuðningur við mikinn þéttleika mynddíla og Retina skjái.

en: Monitor
is: Skjár

en: Choose which monitor should display the login window, or select 'Auto' if you want it to follow the mouse.
is: Veldu hvaða skjár ætti að birta innskráningargluggann, eða veldu 'Sjálfvirkt' ef þú vilt að það fylgi músarbendlinum.

en: Panel indicators
is: Ástandsvísar á skjástikum

en: Hostname
is: Vélarheiti

en: Show the computer hostname in the panel.
is: Birta vélarheiti tölvu á skjástiku.

en: Accessibility options
is: Valkostir fyrir auðveldað aðgengi

en: Show accessibility options in the panel.
is: Birta valkosti fyrir auðveldað aðgengi á skjástiku.

en: On-screen keyboard layout
is: Framsetning skjályklaborðs

en: Battery power
is: Orka rafhlöðu

en: On laptops, show the battery power in the panel.
is: Á fartölvum, birta upplýsingar um orku rafhlöðu á skjástiku.

en: Keyboard layout
is: Lyklaborðsuppsetning

en: Show the keyboard layout in the panel.
is: Birta lyklaborðsuppsetningu á skjástiku.

en: Quit menu
is: Hætta-valmynd

en: Show the quit menu in the panel.
is: Birta 'Hætta'-valmynd á skjástiku.

en: Clock
is: Klukka

en: Show a clock in the panel.
is: Birta klukku á skjástiku.

en: Clock format
is: Snið klukku

en: See https://www.foragoodstrftime.com for more information on formatting.
is: Skoðaðu https://www.foragoodstrftime.com til að sjá nánar hvernig tímasniðin virka.

en: Choose an Image File
is: Veldu myndskrá

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _Open
is: _Opna

en: Image files
is: Myndaskrár

en: Configure the login window
is: Stilla innskráningargluggann
