lightdm - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Are you sure you want to close all programs and restart the computer?
ta: அனைத்து நிரல்களையும் மூடி கணினியை மீள்துவக்கம் செய்ய உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Restart
ta: மீள்துவக்கு

en: Are you sure you want to close all programs and shutdown the computer?
ta: அனைத்து நிரல்களையும் மூடி கணினியை முழுநிறுத்தம் செய்ய உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Shutdown
ta: முழுநிறுத்தம்

en: Large Font
ta: தடிமஎழுத்துரு

en: High Constrast
ta: அதிகஓளி

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: Language
ta: மொழி

en: Keyboard Layout
ta: விசைப்பலகை அமைப்பு

en: Session
ta: அமர்வு`

en: Suspend
ta: ஒத்திப்போடு

en: Hibernate
ta: இடை உறக்கம்

en: Restart...
ta: மீள்துவக்கு

en: Shutdown...
ta: முழுநிறுத்தம்
