dcplusplus - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: %1% (%2%) has same CID {%3%} as %4% (%5%), ignoring
ml: %1% (%2%) -ന് %4% (%5%) ന്റെ അതെ CID {%3%}, ഒഴിവാക്കുന്നു

en: %1% (Nick unknown)
ml: %1% (വട്ടപ്പേര് അറിയില്ല)

en: %1% renamed to %2%
ml: %1% എന്നത് %2% എന്ന പേരാക്കി മാറ്റി

en: %1% was kicked by %2%: %3%
ml: %2%: %3% -നെ %1% ചവിട്ടിപ്പുറത്താക്കി

en: %1% was kicked: %2%
ml: %1% -നെ ചവിട്ടിപ്പുറത്താക്കി: %2%

en: %1%: File not available
ml: %1%: ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Connection closed
ml: ബന്ധം വിച്ഛേദിച്ചു

en: Connectivity restored
ml: ബന്ധം പുനഃസ്ഥാപിക്കപ്പെട്ടു

en: Discard
ml: ഉപേക്ഷിക്കുക

en: Disconnected
ml: വിച്ഛേദിക്കപ്പെട്ടു

en: File not available
ml: ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Invalid size
ml: അസാധുവായ വലിപ്പം

en: Offline
ml: ഓഫ്ലൈന്‍
