lokalize - en to pa translation catalogue (540 entries)

note: i18n: tag collection attribute text i18n: tag collection attribute comment
en: Tools
pa: ਟੂਲ

note: i18n: tag script attribute text
en: Compile .po
pa: .po ਕੰਪਾਇਲ ਕਰੋ

note: i18n: tag script attribute comment
en: Compile .po and make it available to applications
pa: .po ਨੂੰ ਕੰਪਾਇਲ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕਰੋ

en: Gettext not found
pa: Gettext ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Install gettext package for this feature to work
pa: ਇਹ ਫੀਚਰ ਦੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ gettext ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Updating from templates...
pa: ...ਟੈਪਲੇਟ ਤੋਂ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Merge has been completed
pa: ਮਿਲਾਨ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ

en: Merge has been completed.
    Template modification time: %1 (%2 days ago).
pa: ਮਿਲਾਉਣਾ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ।
    ਟੈਪਲੇਟ ਸੋਧ ਸਮਾਂ: %1 (%2 ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ)।

en: Merge failed.
pa: ਮਿਲਾਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਇਆ।

en: Could not find template file for the merge:
    %1
pa: ਮਿਲਾਉਣ ਲਈ ਟੈਪਲੇਟ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ ਜਾ ਸਕੀ:
    %1

note: i18n: tag collection attribute text
en: File
pa: ਫਾਇਲ

note: i18n: tag script attribute text
en: Update file from template
pa: ਟੈਪਲੇਟ ਤੋਂ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

note: i18n: tag script attribute text
en: Merge into ODF
pa: ODF ਵਿੱਚ ਮਿਲਾਓ

note: i18n: tag script attribute comment
en: Generates translated version of ODF document
pa: ODF ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦਾ ਅਨੁਵਾਦ ਕੀਤਾ ਵਰਜਨ ਤਿਆਰ ਕਰੋ

[ctx: @title:window]
en: Alternate Translations
pa: ਬਦਲਵਾਂ ਅਨੁਵਾਦ

[ctx: @info:tooltip]
en: Origin: %1
pa: ਮੁੱਢ: %1

[ctx: @item Undo action]
en: Use alternate translation
pa: ਬਦਲਵਾਂ ਅਨੁਵਾਦ ਵਰਤੋਂ

en: no
pa: ਨਹੀਂ

en: yes
pa: ਹਾਂ

[ctx: @title:column]
en: Source
pa: ਸਰੋਤ

[ctx: @title:column]
en: Target
pa: ਟਾਰਗੇਟ

[ctx: @title:column]
en: Approved
pa: ਮਨਜ਼ੂਰ ਕੀਤਾ

[ctx: @title toolview name]
en: Binary Units
pa: ਬਾਈਨਰੀ ਯੂਨਿਟ

[ctx: @action:inmenu]
en: Set the file
pa: ਫਾਇਲ ਸੈੱਟ

[ctx: @action:inmenu]
en: Use source file
pa: ਸਰੋਤ ਫਾਇਲ ਵਰਤੋਂ

en: All supported files (*.po *.pot *.xlf *.xliff *.ts)
pa: ਸਭ ਸਹਾਇਕ ਫਾਇਲਾਂ (*.po *.pot *.xlf *.xliff *.ts)

en: New
pa: ਨਵਾਂ

en: Needs translation
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਦੀ ਲੋੜ

en: Needs full localization
pa: ਪੂਰੀ ਲੋਕਲਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਦੀ ਲੋੜ

en: Needs adaptation
pa: ਅਨੁਕੂਲ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Translated
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਹੋਇਆ

en: Needs translation review
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਪੜਤਾਲ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Needs full localization review
pa: ਪੂਰੇ ਲੋਕਲਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਪੜਤਾਲ ਦੀ ਲੋੜ

en: Needs adaptation review
pa: ਅਨੁਕੂਲਣ ਰੀਵਿਊ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Final
pa: ਫਾਈਨਲ

en: Signed-off
pa: ਸਾਈਨ-ਆਫ਼

[ctx: XLIFF inline tag name]
en: Start of paired tag
pa: ਪੇਅਰ ਟੈਗ ਸ਼ੁਰ

[ctx: XLIFF inline tag name]
en: End of paired tag
pa: ਪੇਅਰ ਟੈਗ ਦਾ ਅੰਤ

[ctx: XLIFF inline tag name]
en: Stand-alone tag
pa: ਇੱਕਲਾ ਟੈਗ

[ctx: XLIFF inline tag name]
en: Isolated tag
pa: ਅੱਡ ਕੀਤਾ ਟੈਗ

[ctx: XLIFF inline tag name]
en: Marker
pa: ਮਾਰਕਰ

[ctx: XLIFF inline tag name]
en: Generic group placeholder
pa: ਆਮ ਗਰੁੱਪ ਥਾਂ

[ctx: XLIFF inline tag name]
en: Sub-flow
pa: ਸਬ-ਫਲੋ

[ctx: XLIFF inline tag name]
en: Generic placeholder
pa: ਆਮ ਥਾਂ

[ctx: XLIFF mark type]
en: abbreviation
pa: ਐਬਰੀਵੇਸ਼ਨ

[ctx: XLIFF mark type]
en: date and/or time
pa: ਮਿਤੀ ਅਤੇ/ਜਾਂ ਸਮਾਂ

[ctx: XLIFF mark type]
en: name
pa: ਨਾਂ

[ctx: XLIFF mark type]
en: phrase
pa: ਪ੍ਹੈਰਾ

[ctx: XLIFF mark type]
en: protected: the marked text should not be translated
pa: ਸੁਰੱਖਿਅਤ: ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਕੀਤਾ ਟੈਕਸਟ ਅਨੁਵਾਦ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ

[ctx: XLIFF mark type]
en: standard text: a fixed chunk of recurring text
pa: ਸਟੈਂਡਰਡ ਟੈਕਸਟ: ਵਾਰ ਵਾਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦਾ ਸਥਿਰ ਭਾਗ

[ctx: XLIFF mark type]
en: term
pa: ਟਰਮ

[ctx: @item Undo action item]
en: Insertion
pa: ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: @item Undo action item]
en: Deletion
pa: ਹਟਾਉਣਾ

[ctx: @item Undo action item]
en: Markup Insertion
pa: ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ

[ctx: @item Undo action item]
en: Markup Deletion
pa: ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ

[ctx: @item Undo action item]
en: Note setting
pa: ਨੋਟ ਸੈਟਿੰਗ

[ctx: @item Undo action item]
en: Update/add workflow phase
pa: ਵਰਕਫਲੋ ਫੇਜ਼ ਅੱਪਡੇਟ/ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: @item Undo action item]
en: Translation Equivalence Setting
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਸਮਾਂਤਰ ਸੈਟਿੰਗ

[ctx: @item Undo action item]
en: Remove text with markup
pa: ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਕੀਤਾ ਟੈਕਸਟ ਹਟਾਓ

[ctx: @item Undo action item]
en: Insert text with markup
pa: ਟੈਕਸਟ ਮਾਰਕਅੱਪ ਨਾਲ ਦਿਓ

en: Your name:
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਂ:

en: Your email:
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਈਮੇਲ:

[ctx: @title:window aka Message Tree]
en: Translation Units
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਯੂਨਿਟ

en: Quick search...
pa: ਤੁਰੰਤ ਖੋਜ...

[ctx: @info:tooltip]
en: Activated by Ctrl+L.
pa: Ctrl+L ਰਾਹੀਂ ਐਕਟੀਵੇਟ

[ctx: @info:tooltip]
en: Accepts regular expressions
pa: ਨਿਯਮਤ ਸਮੀਕਰਨ ਮਨਜ਼ੂਰ

en: options
pa: ਚੋਣਾਂ

en: Reset individual filter
pa: ਵੱਖ ਵੱਖ ਫਿਲਟਰ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ

en: Case insensitive
pa: ਅੱਖਰ ਅਕਾਰ ਉੱਤੇ ਨਿਰਭਰ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_ignoreAccelMarks)
en: Ignore accelerator marks
pa: ਐਕਸਲੇਟਰ ਨਿਸ਼ਾਨ ਅਣਡਿੱਠਾ

en: Ready
pa: ਤਿਆਰ

en: Non-ready
pa: ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ

en: Non-empty
pa: ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ

en: Empty
pa: ਖਾਲੀ

en: Changed since file open
pa: ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਦਲੇ

en: Unchanged since file open
pa: ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹਣ ਬਾਅਦ ਨਾ-ਬਦਲੇ

en: Same in sync file
pa: ਸਿੰਕ ਫਾਇਲ ਵਾਂਗ

en: Different in sync file
pa: ਸਿੰਕ ਫਾਇਲਾਂ ਵਿੱਚ ਫ਼ਰਕ

en: Not in sync file
pa: ਸਿੰਕ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ

en: Plural
pa: ਬਹੁ-ਵਚਨ

en: Non-plural
pa: ਗ਼ੈਰ-ਬਹੁ-ਵਚਨ

[ctx: @title:inmenu]
en: Basic
pa: ਮੁੱਢਲਾ

[ctx: @title:inmenu]
en: States
pa: ਹਾਲਤ

[ctx: @title:inmenu]
en: Searchable column
pa: ਖੋਜ ਯੋਗ ਕਾਲਮ

[ctx: @item:inmenu all columns]
en: All
pa: ਸਭ

[ctx: @title:column]
en: Entry
pa: ਐਂਟਰੀ

[ctx: @title:column Original text]
note: i18nc("@title:column","ID");
en: Source
pa: ਸਰੋਤ

[ctx: @title:column Text in target language]
en: Target
pa: ਟਾਰਗੇਟ

[ctx: @title:column]
en: Notes
pa: ਨੋਟਿਸ

[ctx: @title:column]
en: Context
pa: ਪਰਸੰਗ

[ctx: @title:column]
en: Files
pa: ਫਾਇਲਾਂ

[ctx: @title:column]
en: Translation Status
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਦੀ ਹਾਲਤ

[ctx: @title:column Length of the original text]
en: Source length
pa: ਸਰੋਤ ਲੰਬਾਈ

[ctx: @title:column Length of the text in target language]
en: Target length
pa: ਟਾਰਗੇਟ ਲੰਬਾਈ

[ctx: @info:status 'non-fuzzy' in gettext terminology]
en: Ready
pa: ਤਿਆਰ

[ctx: @info:status 'fuzzy' in gettext terminology]
en: Needs review
pa: ਪੜਤਾਲ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

[ctx: @info:status]
en: Untranslated
pa: ਨਾ-ਅਨੁਵਾਦ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Target language:
pa: ਟੀਚਾ ਭਾਸ਼ਾ:

[ctx: @action:inmenu Edit term]
en: Edit
pa: ਸੋਧ

[ctx: @info:status message entry]
en: Current: %1
pa: ਮੌਜੂਦਾ: %1

[ctx: @info:status message entries]
en: Total: %1
pa: ਕੁੱਲ: %1

[ctx: @info:status message entries 'fuzzy' in gettext terminology]
en: Not ready: %1
pa: ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ: %1

[ctx: @info:status message entries]
en: Untranslated: %1
pa: ਨਾ-ਅਨੁਵਾਦ: %1

[ctx: @title actions category]
en: File
pa: ਫਾਇਲ

[ctx: @title actions category]
en: Navigation
pa: ਨੇਵੀਗੇਸ਼ਨ

[ctx: @title actions category]
en: Editing
pa: ਸੋਧ

en: Synchronization 1
pa: ਸੈਕਰੋਨਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ 1

en: Synchronization 2
pa: ਸੈਕਰੋਨਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ 2

en: Translation Memory
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title actions category]
note: i18nc("@title actions category","Settings"), ac);
en: Glossary
pa: ਗਲੌਸਰੀ

[ctx: @action:inmenu]
en: Insert alternate translation #%1
pa: # %1 ਬਦਲਵਾਂ ਅਨੁਵਾਦ ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: @action:inmenu]
en: Add a note
pa: ਨੋਟ ਜੋੜੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Insert TM suggestion #%1
pa: TM ਸੁਝਾਅ # %1 ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Remove TM suggestion #%1
pa: TM ਸੁਝਾਅ # %1 ਹਟਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Insert term translation #%1
pa: # %1 ਬਦਲਵਾਂ ਅਨੁਵਾਦ ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: @action:inmenu]
en: Define new term
pa: ਨਵੀਂ ਟਰਮ ਦੱਸੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Insert WebQuery result #%1
pa: ਵੈੱਬ-ਕਿਊਰੀ ਨਤੀਜਾ #%1 ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Phases...
pa: ਪੜਾਅ...

[ctx: @action:inmenu]
en: Word count
pa: ਸ਼ਬਦ ਗਿਣਤੀ

[ctx: @action:inmenu]
en: Clear all translated entries
pa: ਸਾਰੀਆਂ ਅਨੁਵਾਦਿਤ ਐਂਟਰੀਆਂ ਮਿਟਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Launch the Pology command on this file
pa: ਇਸ ਫਾਇਲ ਉੱਤੇ ਪੋਲੋਗੀ ਕਮਾਂਡ ਚਲਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Merge translation into OpenDocument
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਨੂੰ ਓਪਨ-ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਮਿਲਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Change searching direction
pa: ਖੋਜ ਦਿਸ਼ਾ ਬਦਲੋ

[ctx: @option:check whether message is marked as translated/reviewed/approved (depending on your role)]
en: Approved
pa: ਮਨਜ਼ੂਰ ਕੀਤਾ

[ctx: @action:inmenu]
en: Approve and go to next
pa: ਮਨਜ਼ੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਜਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Equivalent translation
pa: ਬਰਾਬਰੀ ਦਾ ਅਨੁਵਾਦ

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy source to target
pa: ਸਰੋਤ ਤੋਂ ਟਾਰਗੇਟ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Unwrap target
pa: ਅਣ-ਸਮੇਟੇ ਟਾਰਗੇਟ

[ctx: @action:inmenu]
en: Clear
pa: ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Insert Tag
pa: ਟੈਗ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Insert Next Tag
pa: ਅਗਲਾ ਟੈਗ ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: @action:inmenu]
en: Completion
pa: ਪੂਰਨਤਾ

[ctx: @action:inmenu]
en: Replace with best spellcheck suggestion
pa: ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸਪੈਲ ਚੈੱਕ ਸੁਝਾਅ ਨਾਲ ਬਦਲੋ

[ctx: @action:inmenu entry]
en: &Next
pa: ਅੱਗੇ(&N)

[ctx: @action:inmenu entry]
en: &Previous
pa: ਪਿੱਛੇ(&P)

[ctx: @action:inmenu]
en: &First Entry
pa: ਪਹਿਲੀ ਐਂਟਰੀ(&F)

[ctx: @action:inmenu]
en: &Last Entry
pa: ਆਖ਼ਰੀ ਐਂਟਰੀ(&L)

[ctx: @action:inmenu]
en: Entry by number
pa: ਨੰਬਰ ਨਾਲ ਐਂਟਰੀ

[ctx: @action:inmenu 'not ready' means 'fuzzy' in gettext terminology]
en: Previous non-empty but not ready
pa: ਪਿੱਛੇ ਲਿਖੇ, ਪਰ ਨਾ ਤਿਆਰ

[ctx: @action:inmenu 'not ready' means 'fuzzy' in gettext terminology]
en: Next non-empty but not ready
pa: ਅੱਗੇ ਲਿਖੇ, ਪਰ ਨਾ ਤਿਆਰ

[ctx: @action:inmenu]
en: Previous untranslated
pa: ਪਿੱਛੇ ਨਾ-ਅਨੁਵਾਦ ਕੀਤਾ

[ctx: @action:inmenu]
en: Next untranslated
pa: ਅੱਗੇ ਨਾ-ਅਨੁਵਾਦ ਕੀਤਾ

[ctx: @action:inmenu 'not ready' means 'fuzzy' in gettext terminology]
en: Previous not ready
pa: ਪਿੱਛੇ ਨਾ-ਤਿਆਰ

[ctx: @action:inmenu 'not ready' means 'fuzzy' in gettext terminology]
en: Next not ready
pa: ਅੱਗੇ ਨਾ-ਤਿਆਰ

[ctx: @action:inmenu]
en: Focus the search line of Translation Units view
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਲਾਈਨ ਝਲਕ ਦੀ ਖੋਜ ਲਾਈਨ ਉੱਤੇ ਫੋਕਸ ਕਰੋ

[ctx: @option:check]
en: Bookmark message
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਬੁੱਕਮਾਰਕ

[ctx: @action:inmenu]
en: Previous bookmark
pa: ਪਿੱਛੇ ਬੁੱਕਮਾਰਕ

[ctx: @action:inmenu]
en: Next bookmark
pa: ਅੱਗੇ ਬੁੱਕਮਾਰਕ

[ctx: @action:inmenu]
en: Fill in all exact suggestions
pa: ਸਭ ਰਲਦੇ ਸੁਝਾਆਵਾਂ ਵਿੱਚ ਭਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Fill in all exact suggestions and mark as fuzzy
pa: ਸਭ ਠੀਕ ਸੁਝਾਅ ਭਰੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਫਜ਼ੀ ਬਣਾ ਦਿਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open file for sync/merge
pa: ਸੈਕਰੋ/ਮਰਜ਼ ਲਈ ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @info:status]
en: Open catalog to be merged into the current one / replicate base file changes to
pa: ਕੈਟਾਲਾਗ ਖੋਲ੍ਹੋ, ਤਾਂ ਕਿ ਮੌਜੂਦਾ ਵਿੱਚ ਮਿਲਾਈ ਜਾ ਸਕੇ / ਬੇਸ ਫਾਇਲ ਬਦਲਾਅ ਨੂੰ ਰੈਪਲੀਕੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕੇ

[ctx: @action:inmenu]
en: Previous different
pa: ਪਿੱਛੇ ਵੱਖਰਾ

[ctx: @action:inmenu]
en: Next different
pa: ਅੱਗੇ ਵੱਖਰਾ

[ctx: @action:inmenu]
en: Next different approved
pa: ਅੱਗੇ ਵੱਖਰਾ ਮਨਜ਼ੂਰ

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy from merging source
pa: ਮਿਲਾਨ ਸਰੋਤ ਤੋਂ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy all new translations
pa: ਸਭ ਨਵੇਂ ਅਨੁਵਾਦ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @info:status]
en: This changes only empty and non-ready entries in base file
pa: ਇਹ ਬੇਸ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਕੇਵਲ ਖਾਲੀ ਅਤੇ ਨਾ-ਤਿਆਰ ਐਂਟਰੀ ਹੀ ਬਦਲਦਾ ਹੈ

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy to merging source
pa: ਮਿਲਾਨ ਸਰੋਤ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open file for secondary sync
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਸੈਕਰੋ ਲਈ ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @info:status]
en: This changes only empty entries
pa: ਇਹ ਕੇਵਲ ਖਾਲੀ ਐਂਟਰੀਆਂ ਬਦਲਦਾ ਹੈ।

[ctx: editor tab name]
en: (recovered)
pa: (ਰਿਕਵਰ ਕੀਤਾ)

[ctx: @info]
en: The document contains unsaved changes.
    Do you want to save your changes or discard them?
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਅਣ-ਸੰਭਾਲੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹਨ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬਦਲਾ ਸੰਭਾਲਣੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠੇ ਕਰਨੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: @title:window]
en: Warning
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ

[ctx: @title:window]
en: Select translation file
pa: ਉਲੱਥੇ ਵਾਲੀ ਫਾਇਲ ਚੁਣੋ

[ctx: @info]
en: Error opening the file %1, line: %2
pa: ਫਾਇਲ %1 ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ, ਲਾਈਨ: %2

[ctx: @info]
en: Error opening the file %1
pa: %1 ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ

[ctx: @title:window]
en: Save File As
pa: ਫਾਇਲ ਵਜੋਂ ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: @info]
en: Error saving the file %1
    Do you want to save to another file or cancel?
pa: ਫਾਇਲ %1 ਸੰਭਾਲਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਰੱਦ ਕਰਨਾ?

[ctx: @title]
en: Error
pa: ਗਲਤੀ

[ctx: @info]
en: Could not perform file autosaving.
    The target file was %1.
pa: ਫਾਇਲ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸੰਭਾਲੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।
    ਟਾਰਗੇਟ ਫਾਇਲ %1 ਸੀ।

[ctx: @title]
en: Jump to Entry
pa: ਐਂਟਰੀ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

[ctx: @label:spinbox]
en: Enter entry number:
pa: ਐਂਟਰੀ ਨੰਬਰ ਦਿਓ:

[ctx: @info:status]
en: Current: %1
pa: ਮੌਜੂਦਾ: %1

[ctx: @option:check trans-unit state]
en: Translated
pa: ਉਲੱਥਾ ਕੀਤੇ

[ctx: @option:check trans-unit state]
en: Signed-off
pa: ਸਾਈਨ-ਆਫ਼

[ctx: @option:check trans-unit state]
en: Approved
pa: ਮਨਜ਼ੂਰ ਕੀਤੇ

[ctx: @info:tooltip]
en: Translation is done (although still may need a review)
pa: ਉਲੱਥਾ ਹੋ ਗਿਆ (ਭਾਵੇਂ ਹਾਲੇ ਪੜਤਾਲ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ)

[ctx: @info:tooltip]
en: Translation has received positive review
pa: ਉਲੱਥੇ ਦੀ ਪੜਤਾਲ ਠੀਕ ਮਿਲੀ ਹੈ

[ctx: @info:tooltip]
en: Entry is fully localized (i.e. final)
pa: ਐਂਟਰੀ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲੋਕਲਾਈਜ਼ ਹੈ (ਜਿਵੇਂ ਫਾਈਨਲ)

en: A Pology check is already in progress.
pa: ਪੋਲੋਗੀ ਜਾਂਚ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਜਾਰੀ ਹੈ।

en: Pology error
pa: ਪੋਲੋਗੀ ਗ਼ਲਤੀ

en: Pology success
pa: ਪੋਲੋਗੀ ਕਾਮਯਾਬ ਹੈ

[ctx: @info words count]
en: Source text words: %1<br/>Target text words: %2
pa: ਸਰੋਤ ਟੈਕਸਟ ਸ਼ਬਦ: %1<br/>ਟਾਰਗੇਟ ਟੈਕਸਟ ਸ਼ਬਦ: %2

[ctx: @title]
en: Word Count
pa: ਸ਼ਬਦ ਗਿਣਤੀ

[ctx: @title:window]
en: Source file lookup
pa: ਸਰੋਤ ਫਾਇਲ ਖੋਜ

en: Locally
pa: ਲੋਕਲ

[ctx: @info]
en: Could not find source file in the folder specified.
    Do you want to change source files folder?
pa: ਦਿੱਤੇ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਸਰੋਤ ਫ਼ਾਇਲ ਲੱਭੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਰੋਤ ਫ਼ਾਈਲਾਂ ਦੇ ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Install translate-toolkit package and retry
pa: translate-toolkit ਪੈਕੇਜ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਕੇ ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: Install translate-toolkit package and retry.
pa: translate-toolkit ਪੈਕੇਜ ਨੂੰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਕੇ ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: OpenDocument files (*.odt *.ods)
pa: OpenDocument ਫਾਇਲਾਂ (*.odt *.ods)

[ctx: @item Undo action item]
en: Replace
pa: ਤਬਦੀਲ ਕਰੋ

en: Lokalize has reached end of document. Do you want to continue from start?
pa: ਲੋਕਾਲਾਈਜ਼ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦੇ ਅੰਤ ਉੱਤੇ ਅੱਪੜ ਗਿਆ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ੁਰੂ ਤੋਂ ਫੇਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: @title]
en: Spellcheck
pa: ਸਪੈਲ-ਚੈੱਕ

en: Lokalize has finished spellchecking
pa: ਲੋਕਾਲਾਈਜ਼ ਨੇ ਸਪੈਲ-ਚੈੱਕ ਪੂਰੀ ਕੀਤਾ

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
pa: ਫਾਇਲ(&F)

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
pa: ਸੋਧ(&E)

note: i18n: ectx: Menu (glossary)
en: &Glossary
pa: ਸ਼ਬਦਾਵਲੀ(&G)

note: i18n: ectx: Menu (webquery)
en: &WebQuery
pa: ਵੈਬ-ਕਿਊਰੀ(&W)

note: i18n: ectx: Menu (tmquery)
en: Translation &Memory
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ(&M)

note: i18n: ectx: Menu (alttrans)
en: Alternative Translations
pa: ਬਦਲਵੇਂ ਅਨੁਵਾਦ

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
pa: ਜਾਓ(&G)

note: i18n: ectx: Menu (bookmarks)
en: &Bookmarks
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ(&B)

note: i18n: ectx: Menu (merge)
en: S&ync
pa: ਸੈਕਰੋ(&y)

note: i18n: ectx: Menu (mergesecondary)
en: &Secondary sync source
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਸੈਕਰੋ ਸਰੋਤ(&S)

note: i18n: ectx: Menu (toolviews)
en: Tool&views
pa: ਟੂਲ ਝਲਕ(&v)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
pa: ਮੁੱਖ ਟੂਲਬਾਰ

[ctx: @label whether entry is fuzzy]
en: Not ready:
pa: ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ:

[ctx: @label whether entry is untranslated]
en: Untranslated:
pa: ਨਾ-ਅਨੁਵਾਦ ਕੀਤੇ:

[ctx: @action]
en: Hide
pa: ਓਹਲੇ

[ctx: @info:label cursor position]
en: Column: %1
pa: ਕਾਲਮ: %1

en: <qt><p><b>Original String</b></p>
    <p>This part of the window shows the original message
    of the currently displayed entry.</p></qt>
pa: <qt><p><b>ਅਸਲੀ ਲਾਈਨ</b></p>
    <p>ਵਿੰਡੋ ਦਾ ਇਹ ਭਾਗ ਇਸ ਸਮੇਂ ਵੇਖਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਐਂਟਰੀ ਦਾ ਅਸਲੀ
    ਸੁਨੇਹਾ ਵੇਖਾਉਂਦਾ ਹੈ।</p></qt>

[ctx: @title:tab]
en: Plural Form %1
pa: ਬਹੁ-ਵਚਨ ਫਾਰਮ %1

[ctx: @item Undo action item]
en: Unwrap
pa: ਅਣ-ਸਮੇਟੋ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, querySource)
en: Search expression for source language part.
    Press Ctrl+L to go to this control.
    Press Enter to start the search.
    Press Esc to stop the search.
pa: ਸਰੋਤ ਭਾਸ਼ਾ ਭਾਗ ਲਈ ਖੋਜ ਸਮੀਕਰਨ ਹੈ।
    ਇਹ ਕੰਟਰੋਲ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਲਈ Ctrl+Q ਦੱਬੋ।
    ਖੋਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਐਂਟਰ ਦੱਬੋ।
    ਖੋਜ ਰੋਕਣ ਲਈ Ese ਦੱਬੋ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, invertTarget) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, invertSource)
en: Invert
pa: ਉਲਟ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, querySourceLabel)
en: Source:
pa: ਸਰੋਤ:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, queryTarget)
en: Search expression for target language part.
    Press Enter to start the search.
pa: ਟਾਰਗੇਟ ਭਾਸ਼ਾ ਭਾਗ ਲੱਭਣ ਲਈ ਖੋਜ ਸਮੀਕਰਨ ਹੈ।
    ਖੋਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਐਂਟਰ ਦੱਬੋ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, useRegExps) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, regEx)
en: Regular expressions
pa: ਨਿਯਮਤ ਸਮੀਕਰਨ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, queryTargetLabel)
en: Target:
pa: ਟਾਰਗੇਟ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, matchCase)
en: Match case
pa: ਅੱਖਰ ਆਕਾਰ ਮਿਲਾਓ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, doFind)
en: &Search
pa: ਖੋਜੋ(&S)

[ctx: @title:window]
en: File List
pa: ਫਾਇਲ ਸੂਚੀ

en: Drop translation files here...
pa: ...ਅਨੁਵਾਦ ਫਾਇਲਾਂ ਇੱਥੇ ਦਿਓ

[ctx: @title:column]
note: i18nc("@title:column","Context");
en: File
pa: ਫਾਇਲ

[ctx: @title:window]
en: Search and replace in files
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਵਿੱਚ ਲੱਭੋ ਅਤੇ ਬਦਲੋ

en: Copy source to clipboard
pa: ਸਰੋਤ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Copy target to clipboard
pa: ਟਾਰਗੇਟ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Open file
pa: ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @title actions category]
en: Search and replace in files
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਵਿੱਚ ਲੱਭੋ ਅਤੇ ਬਦਲੋ

[ctx: @title:window]
en: Mass replace
pa: ਵੱਡੇ ਪੱਧਰ ਉੱਤੇ ਬਦਲੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Replace:
pa: ਬਦਲੋ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: With:
pa: ਨਾਲ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, doPreview)
en: Preview
pa: ਝਲਕ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, doReplace)
en: Mass Replace
pa: ਵੱਡੇ ਪੱਧਰ ਉੱਤੇ ਬਦਲੋ

[ctx: @title:column]
en: Subject Field
pa: ਵਿਸ਼ਾ ਖੇਤਰ

[ctx: @title:window]
en: Glossary
pa: ਸ਼ਬਦਾਵਲੀ

[ctx: @action:button reloads glossary from disk]
en: Restore from disk
pa: ਡਿਸਕ ਤੋਂ ਬਹਾਲ ਕਰੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Reload glossary from disk, discarding any changes
pa: ਡਿਸਕ ਤੋਂ ਸ਼ਬਦਾਵਲੀ ਫਿਰ-ਲੋਡ ਕਰੋ, ਕੋਈ ਵੀ ਬਦਲਾਅ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰ ਦਿਓ

[ctx: @info]
en: The glossary contains unsaved changes.
    Do you want to save your changes or discard them?
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਅਣ-ਸੰਭਾਲੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹਨ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਬਦਲਾਅ ਸੰਭਾਲਣੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠੇ ਕਰਨੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: English synonyms (double-click to edit):
pa: ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਸਮਾਨਅਰਥ ਸ਼ਬਧ (ਸੋਧਣ ਲਈ ਦੋ ਵਾਰ ਕਲਿੱਕ):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l2)
en: Corresponding target language synonyms:
pa: ਸਬੰਧਤ ਟਾਰਗੇਟ ਭਾਸ਼ਾ ਸਮਾਨਅਰਥ ਸ਼ਬਦ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Subject field:
pa: ਵਿਸ਼ਾ ਖੇਤਰ:

[ctx: @info:tooltip]
note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KComboBox, subjectField)
en: When adding a new item, press enter after you have typed its name for changes to take effect
pa: ਜਦੋਂ ਨਵੀਂ ਆਈਟਮ ਜੋੜ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਨਾਂ ਲਿਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਐਂਟਰ ਦਬਾਉ ਤਾਂ ਕਿ ਬਦਲਾਅ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਹੋ ਸਕਣ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Definition:
pa: ਪਰਿਭਾਸ਼ਾ:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, m_skipTags)
en: Skip tags
pa: ਟੈਗ ਛੱਡੋ

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_skipTags)
en: Skip markup
pa: ਮਾਰਕਅੱਪ ਛੱਡੋ

[ctx: @option:check]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_ignoreAccelMarks)
en: Ignore accelerator marks
pa: ਐਕਸਲੇਟਰ ਨਿਸ਼ਾਨ ਅਣਡਿੱਠਾ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_notes)
en: Include notes
pa: ਨੋਟਿਸ ਸਮੇਤ

en: Suggestions:
pa: ਸੁਝਾਅ:

en: No errors
pa: ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

[ctx: @info]
en: No Qt Sql modules were found. Translation memory will not work.
pa: Qt Sql ਮੋਡੀਊਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭੇ। ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗੀ।

en: TM facility requires SQLite Qt module.
pa: TM ਸਹੂਲਤ ਲਈ SQLite Qt ਮੋਡੀਊਲ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: No SQLite module available
pa: ਕੋਈ SQLite ਮੋਡੀਊਲ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ।

[ctx: @title actions category]
en: Translation Memory
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title actions category]
en: Project
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ

en: Next tab
pa: ਟੈਬ ਅੱਗੇ

en: Previous tab
pa: ਟੈਗ ਪਿੱਛੇ

en: Previously active tab
pa: ਪਿਛਲੀ ਸਰਗਰਮ ਟੈਬ

[ctx: @action:inmenu]
en: Glossary
pa: ਸ਼ਬਦਾਵਲੀ

[ctx: @action:inmenu]
en: Translation memory
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @action:inmenu]
en: Manage translation memories
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀਆਂ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਮ

[ctx: @action:inmenu]
en: Project overview
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ ਸੰਖੇਪ

[ctx: @action:inmenu]
en: Configure project...
pa: ...ਪਰੋਜੈਕਟ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ

[ctx: @action:inmenu]
en: Create software translation project...
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅਨੁਵਾਦ ਪਰੋਜੈਕਟ ਬਣਾਓ...

[ctx: @action:inmenu]
en: Create OpenDocument translation project...
pa: ਓਪਨ-ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਅਨੁਵਾਦ ਪਰੋਜੈਕਟ ਬਣਾਓ...

[ctx: @action:inmenu]
en: Open project...
pa: ...ਪਰੋਜੈਕਟ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Close project
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open recent project
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਖੋਲ੍ਹੇ ਗਏ ਪਰੋਜੈਕਟ

[ctx: @action:inmenu]
en: Search and replace in files
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਵਿੱਚ ਲੱਭੋ ਅਤੇ ਬਦਲੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Find next in files
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਲੱਭੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Widget text capture
pa: ਵਿਦਜੈੱਟ ਟੈਕਸਟ ਕੈਪਚਰ

[ctx: @info]
en: Error opening the following files:
pa: ਹੇਠ ਦਿੱਤੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ:

note: i18n: ectx: Menu (project)
en: &Project
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ(&P)

note: i18n: ectx: Menu (project_actions)
en: &Scripts
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟਾਂ(&S)

[ctx: @title]
en: Lokalize
pa: ਲੋਕਾਲਾਈਜ਼

en: Computer-aided translation system.
    Do not translate what had already been translated.
pa: ਕੰਪਿਊਟਰ-ਸਹਾਇਕ ਟਰਾਂਸਲੇਸ਼ਨ ਸਿਸਟਮ ਹੈ।
    ਜੋ ਪਹਿਲਾਂ ਟਰਾਂਸਲੇਟ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਉਹ ਟਰਾਂਸਲੇਟ ਨਾ ਕਰੋ!

[ctx: @info:credit]
en: (c) 2018-2019 Simon Depiets
    (c) 2007-2015 Nick Shaforostoff
    (c) 1999-2006 The KBabel developers
pa: (c) ੨੦੧੮-੨੦੧੯ Simon Depiets
    (c) ੨੦੦੭-੨੦੧੫ Nick Shaforostoff
    (c) ੧੯੯੯-੨੦੦੬ KBabel ਡਿਵੈਲਪਰ

en: Google Inc.
pa: ਗੂਗਲ ਇੰਕ.

en: sponsored development as part of Google Summer Of Code program
pa: ਗੂਗਲ ਦੇ ਸਮਰ ਆਫ ਕੋਡ ਪਰੋਗਰਾਮ ਲਈ ਪੈਸਿਆਂ ਨਾਲ ਹੋਈ ਡਿਵੈਲਪਮੈਂਟ

en: Translate-toolkit
pa: ਟਰਾਂਸਲੇਟ-ਟੂਲਕਿੱਟ

en: grammar, style and spell checker
pa: ਵਿਆਕਰਣ, ਸਟਾਈਲ ਅਤੇ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਜਾਂਚਕਾਰ

en: bug fixing patches
pa: ਬੱਗ ਫਿਕਸ ਪੈਂਚ

en: Chusslove Illich
pa: ਚੁੱਲਵ ਇਲਚ

en: Jure Repinc
pa: ਜੁਰੀ ਰਿਪਿਨਕ

en: testing and bug fixing
pa: ਟੈਸਟਿੰਗ ਅਤੇ ਬੱਗ ਫਿਕਸ

en: patches
pa: ਪੈਚ

en: Albert Astals Cid
pa: ਅਲਬਰਟ ਅਸਟਾਲਸ ਸਿਡ

en: XLIFF improvements
pa: XLIFF ਸੁਧਾਰ

en: bug fixing and improvements
pa: ਬੱਗ ਸਥਿਰ ਕੀਤੇ ਅਤੇ ਆਮ ਸੁਧਾਰ

note: i18n( "Source for the merge mode" ), QLatin1String("URL")));
en: Do not scan files of the project.
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ ਦੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਸਕੈਨ ਨਾ ਕਰੋ।

en: Load specified project.
pa: ਖਾਸ ਪਰੋਜੈਕਟ ਲੋਡ ਕਰੋ।

en: Document to open
pa: ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਡੌਕੂਮੈਂਟ

[ctx: @item Undo action item]
en: Accept change in translation
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਮਨਜ਼ੂਰ ਕਰੋ

[ctx: @item Undo action item]
en: Accept all new translations
pa: ਸਭ ਨਵੇਂ ਅਨੁਵਾਦ ਮਨਜ਼ੂਰ ਕਰੋ

[ctx: @title:window that displays difference between current file and 'merge source']
en: Primary Sync
pa: ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਸੈਕਰੋ

[ctx: @title:window that displays difference between current file and 'merge source']
en: Secondary Sync
pa: ਸੈਕੰਡਰੀ ਸੈਕਰੋ

[ctx: @info]
en: Error opening the file <filename>%1</filename> for synchronization, error line: %2
pa: ਫਾਇਲ <filename>%1</filename> ਸੈਕਰੋਨਾਈਜ਼ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ, ਗਲਤੀ ਲਾਈਨ: %2

[ctx: @info:tooltip]
en: Different entries: %1
    Unmatched entries: %2
pa: ਵੱਖ ਵੱਖ ਐਂਟਰੀਆਂ: %1
    ਨਾ-ਮਿਲੀਆਂ ਐਂਟਰੀਆਂ: %2

[ctx: @title toolview name]
en: Unit metadata
pa: ਯੂਨਿਟ ਮੇਟਾਡਾਟਾ

[ctx: @info notes to translation unit which expire when the catalog is closed]
en: <b>Temporary notes:</b>
pa: <b>ਆਰਜ਼ੀ ਨੋਟਿਸ:</b>

[ctx: @info notes generated by the pology check]
en: <b>Pology notes:</b>
pa: <b>ਪੋਲੋਗੀ ਨੋਟਿਸ:</b>

[ctx: @info notes generated by the languagetool check]
en: <b>LanguageTool notes:</b>
pa: <b>LanguageTool ਨੋਟਿਸ:</b>

[ctx: @info translation unit metadata]
en: <b>Phase:</b><br>
pa: <b>ਪੜਾਅ:</b><br>

[ctx: @info PO comment parsing]
en: <br><b>Files:</b><br>
pa: <br><b>ਫਾਇਲਾਂ:</b><br>

[ctx: @info PO comment parsing]
en: <br><b>Context:</b><br>
pa: <br><b>ਪਰਸੰਗ:</b><br>

[ctx: @info The pology command didn't return anything]
en: (empty)
pa: (ਖਾਲੀ)

[ctx: @info:label]
en: From:
pa: ਤੋਂ:

[ctx: @info:tooltip]
en: Save empty note to remove it
pa: ਨੋਟ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਨੋਟ ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: @info:tooltip]
en: Author of this note
pa: ਇਹ ਨੋਟ ਦਾ ਲੇਖਕ

[ctx: @info XLIFF notes representation]
en: <b>Notes:</b>
pa: <b>ਨੋਟਿਸ:</b>

[ctx: link to edit note]
en: edit...
pa: ...ਸੋਧ

[ctx: link to add a note]
en: Add...
pa: ...ਜੋੜੋ

[ctx: link to add a note]
en: Add a note...
pa: ਨੋਟ ਜੋੜੋ...

[ctx: @title:column]
en: Date
pa: ਤਾਰੀਖ

[ctx: @title:column]
en: Process
pa: ਪਰੋਸੈਸ

[ctx: @title:column]
en: Company
pa: ਕੰਪਨੀ

[ctx: @title:column]
en: Person
pa: ਵਿਅਕਤੀ

[ctx: @title:column]
en: Tool
pa: ਟੂਲ

en: Translation
pa: ਅਨੁਵਾਦ

en: Review
pa: ਪੜਤਾਲ

en: Approval
pa: ਮਨਜ਼ੂਰ

[ctx: @item Undo action item]
en: Edit phases
pa: ਪੜਾਅ ਸੋਧ

note: i18n: ectx: label, entry, group (Identity)
en: Translator's name
pa: ਉਲੱਥਾਕਾਰ ਦਾ ਨਾਂ

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Identity)
en: Translator's name in English
pa: ਉਲੱਥਾਕਾਰ ਦਾ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਨਾਂ

note: i18n: ectx: label, entry, group (Identity)
en: Localized name
pa: ਲੋਕਲ ਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਨਾਂ

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Identity)
en: Translator's name in target language
pa: ਟਾਰਗੇਟ ਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਉਲੱਥਾਕਾਰ ਦਾ ਨਾਂ

note: i18n: ectx: label, entry, group (Identity)
en: Override Language Team
pa: ਭਾਸ਼ਾ ਟੀਮ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰੋ

note: i18n: ectx: label, entry, group (Identity)
en: Language Team
pa: ਭਾਸ਼ਾ ਟੀਮ

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Identity)
en: Translator team's name
pa: ਅਨੁਵਾਦਕ ਟੀਮ ਦਾ ਨਾਂ

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Identity)
en: Translator's email
pa: ਅਨੁਵਾਦਕ ਦਾ ਈਮੇਲ

note: i18n: ectx: label, entry, group (Identity) i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Identity)
en: Default language code for new projects
pa: ਨਵੇਂ ਪਰੋਜੈਕਟਾਂ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਭਾਸ਼ਾ ਕੋਡ

note: i18n: ectx: label, entry, group (Identity) i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Identity)
en: Default mailing list for new projects
pa: ਨਵੇਂ ਪਰੋਜੈਕਟਾਂ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਮੇਲਿੰਗ ਲਿਸਟ

note: i18n: ectx: label, entry (MsgFont), group (Appearance)
en: Font for Messages
pa: ਸੁਨੇਹੇ ਲਈ ਫੋਂਟ

[ctx: @title:tab]
en: Identity
pa: ਪਛਾਣ

[ctx: @title:tab]
en: General
pa: ਸਧਾਰਨ

[ctx: @title:tab]
en: Editing
pa: ਸੋਧ ਜਾਰੀ ਹੈ

[ctx: @title:tab]
en: Appearance
pa: ਦਿੱਖ

[ctx: @title:tab]
en: Translation Memory
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title:tab]
en: Pology
pa: ਪੋਲੋਗੀ

[ctx: @title:tab]
en: Spellcheck
pa: ਸਪੈਲ-ਚੈੱਕ

en: You have accessed a feature that requires a project to be loaded. Do you want to create a new project or open an existing project?
pa: ਤੁਸੀਂ ਫੀਚਰ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਜਿਸ ਲਈ ਪਰੋਜੈਕਟ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਨਵਾਂ ਪਰੋਜੈਕਟ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਮੌਜੂਦਾ ਪਰੋਜੈਕਟ ਖੋਲ੍ਹਣਾ?

[ctx: @action]
en: New
pa: ਨਵਾਂ

[ctx: @action]
en: Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Lokalize translation project (*.lokalize)
pa: ਲੋਕਾਲਾਈਜ਼ ਅਨੁਵਾਦ ਪਰੋਜੈਕਟ (*.lokalize)

[ctx: @title:tab]
en: Advanced
pa: ਤਕਨੀਕੀ

[ctx: @title:tab]
en: Personal
pa: ਨਿੱਜੀ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Editor font:
pa: ਐਡੀਟਰ ਫੋਂਟ:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KFontRequester, kcfg_MsgFont)
en: Change the font for the editor
pa: ਐਡੀਟਰ ਦੇ ਫੋਂਟ ਬਦਲੋ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KFontRequester, kcfg_MsgFont)
en: Choose a new font for the area where you write the translated message.
pa: ਏਰੀਏ ਲਈ ਨਵੇਂ ਫੋਂਟ ਚੁਣੋ, ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਅਨੁਵਾਦ ਕੀਤਾ ਸੁਨੇਹਾ ਲਿਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_Leds)
en: Display LEDS for message status
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਹਾਲਤ ਲਈ LED ਵੇਖਾਓ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_Leds)
en: LEDs to indicate Fuzzy and Untranslated status as well as cursor column number
pa: ਅਸਪਸ਼ਟ (ਫਜ਼ੀ), ਨਾ-ਅਨੁਵਾਦ ਅਤੇ ਗਲਤੀ ਹਾਲਤ ਵੇਖਾਉਣ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਕਰਸਰ ਕਾਲਮ ਨੰਬਰ ਵੇਖਣ ਲਈ LED

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Text colors for the changes in the message.
pa: ਸੁਨੇਹੇ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਲਈ ਟੈਕਸਟ ਰੰਗ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: String Matching
pa: ਰਲਦੀ ਸਤਰ

[ctx: @label:chooser]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Text added in the newer string:
pa: ਨਵੀਂ ਲਾਈਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀ ਲਿਖਤ:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, kcfg_AddColor)
en: Change the color for the new text added
pa: ਨਵੀਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀ ਲਿਖਤ ਲਈ ਰੰਗ ਬਦਲੋ

[ctx: @label:chooser]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Text removed in the newer string:
pa: ਨਵੀਂ ਲਾਈਨ ਵਿੱਚ ਲਿਖਤ ਹਟਾਓ:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, kcfg_DelColor)
en: Change the color for the text removed
pa: ਹਟਾਈ ਲਿਖਤ ਲਈ ਰੰਗ ਬਦਲੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HighlightSpaces)
en: Highlight spaces at the end
pa: ਅੰਤ ਉੱਤੇ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਹਾਈਲਾਈਟ ਕਰੋ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_MouseWheelGo)
en: If set, mouse wheel goes to previous or next unit, otherwise it scrolls text
pa: ਜੇ ਇਹ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਮਾਊਸ ਵ੍ਹੀਲ ਅਗਲੀ ਪਿਛਲੀ ਲਾਈਨ ਉੱਤੇ ਜਾਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਟੈਕਸਟ ਸਕਰੋਲ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_MouseWheelGo)
en: Mouse wheel goes to previous or next translation unit
pa: ਮਾਊਸ ਵ੍ਹੀਲ ਨਾਲ ਅਗਲੇ ਜਾਂ ਪਿਛਲੇ ਅਨੁਵਾਦ ਯੂਨਿਟ ਉੱਤੇ ਜਾਓ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AutoApprove)
en: Set 'approved' status automatically when editing started
pa: ਜਦੋਂ ਸੋਧ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ 'ਮਨਜ਼ੂਰਸ਼ੁਦਾ' ਹਾਲਤ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, l1) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, kcfg_WordCompletionLength)
en: Set to 2 to disable word completion
pa: ਸ਼ਬਦ ਪੂਰੇ ਕਰਨ ਨੂੰ ਆਯੋਗ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ 2 ਸੈੱਟ ਕਰੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l1)
en: Minimum word length for word completion
pa: ਸ਼ਬਦ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸ਼ਬਦ ਲੰਬਾਈ

note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, kcfg_WordCompletionLength)
en: Disable word completion
pa: ਅੱਖਰ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਆਯੋਗ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QWidget, prefs_identity)
en: Fill in your identity and information about your translation team. This information is used when updating the header of a file.
pa: ਆਪਣੀ ਅਨੁਵਾਦ ਟੀਮ ਬਾਰੇ ਆਪਣੀ ਪਛਾਣ ਅਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਭਰੋ। ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਦੇ ਹੈੱਡਰ ਨੂੰ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

[ctx: @label:chooser]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Default language:
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਭਾਸ਼ਾ:

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: &Email:
pa: ਈਮੇਲ(&E):

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2)
en: &Name:
pa: ਨਾਂ(&N):

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, kcfg_authorName)
en: Your name, in English
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਨਾਂ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, kcfg_authorName)
en: Please enter here your name and surname written in English
pa: ਆਪਣਾ ਨਾਂ ਅਤੇ ਸਰ-ਨਾਂ ਇੱਥੇ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਲਿਖੋ ਜੀ

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: &Default mailing list:
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਮੇਲਿੰਗ ਲਿਸਟ(&D):

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, kcfg_DefaultMailingList)
en: The email of your team mailing list
pa: ਆਪਣੀ ਟੀਮ ਦੀ ਮੇਲਿੰਗ ਲਿਸਟ ਦਾ ਈਮੇਲ ਦਿਓ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, kcfg_DefaultMailingList)
en: Write the email of your translating team mailing list
pa: ਆਪਣੀ ਟਰਾਂਲੇਸ਼ਨ ਟੀਮ ਮੇਲਿੰਗ ਲਿਸਟ ਨੂੰ ਈਮੇਲ ਲਿਖੋ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KComboBox, DefaultLangCode)
en: Language you translate to
pa: ਭਾਸ਼ਾ, ਜਿਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਨਾ ਹੈ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KComboBox, DefaultLangCode)
en: Set the default language you are going to translate to
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਭਾਸ਼ਾ ਸੈੱਟ ਕਰੋ, ਜਿਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, kcfg_authorEmail)
en: Write your email
pa: ਆਪਣਾ ਈਮੇਲ ਲਿਖੋ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, kcfg_authorEmail)
en: Write your email here so it will appear in the po file header with your name
pa: ਇੱਥੇ ਆਪਣਾ ਈਮੇਲ ਲਿਖੋ, ਤਾਂ ਕਿ ਇਹ po ਫਾਇਲ ਹੈੱਡਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਂ ਵੇਖਾਈ ਦੇਵੇ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, kcfg_authorLocalizedName)
en: Your name in your own language
pa: ਟਾਰਗੇਟ ਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਨਾਂ ਦਿਓ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, kcfg_authorLocalizedName)
en: Write your name and surname in your language with your language alphabet.
pa: ਆਪਣੀ ਭਾਸ਼ਾ ਦੇ ਅੱਖਰਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਨਾਂ ਅਤੇ ਸਰ-ਨਾਂ ਦਿਓ।

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Localized name:
pa: ਲੋਕਲ ਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਨਾਂ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_overrideLangTeam)
en: Default Language-Team:
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਭਾਸ਼ਾ-ਟੀਮ:

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_2)
en: Server Path:
pa: ਸਰਵਰ ਪਾਥ:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_PrefetchTM)
en: If checked, get translation memory suggestions
pa: ਜੇ ਚੁਣਿਆ ਤਾਂ ਟਰਾਂਸਲੇਸ਼ਨ ਮੈਮੋਰੀ ਸੁਝਾਅ ਲਵੋ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_PrefetchTM)
en: If this is checked, the program will fetch translation memories as soon as you open a file.
pa: ਜੇ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਪਰੋਗਰਾਮ ਤੁਹਾਡੇ ਵਲੋਂ ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹਣ ਨਾਲ ਹੀ ਟਰਾਂਸਲੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਮੈਮੋਰੀ ਵਿੱਚ ਲੈ ਲਵੇਗਾ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_PrefetchTM)
en: Prefetch translation memory suggestions on file open
pa: ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹਣ ਉੱਤੇ ਟਰਾਂਸਲੇਸ਼ਨ ਮੈਮੋਰੀ ਸੁਝਾਅ ਲਵੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label1)
en: Maximum number of suggestions:
pa: ਸੁਝਾਆਵਾਂ ਦੀ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, kcfg_SuggCount)
en: Set the maximum number of suggestions
pa: ਸੁਝਾਆਵਾਂ ਦੀ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, kcfg_SuggCount)
en: You can change the maximum number of suggestions, default is 7.
pa: ਤੁਸੀਂ ਸੁਝਾਅਵਾਂ ਦੀ ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਡਿਫਾਲਟ 7 ਹੈ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AutoaddTM)
en: Update/Add edited entries to translation memory
pa: ਸੋਧੀਆਂ ਐਂਟਰੀਆਂ ਨੂੰ ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ ਵਿੱਚ ਅੱਪਡੇਟ/ਜੋੜੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ScanToTMOnOpen)
en: Add opened files to translation memory automatically
pa: ਖੁੱਲ੍ਹੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਟਰਾਂਸਲੇਸ਼ਨ ਮੈਮੋਰੀ ਲਈ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Syntax
pa: ਸੰਟੈਕਸ

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l0)
en: Accelerator:
pa: ਐਕਸਰਲੇਟਰ:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, kcfg_Accel)
en: Usually '&', but may also be '_' for GTK apps.
pa: ਅਕਸਰ '&', ਪਰ GTK ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਲਈ '_' ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l1)
en: Markup:
pa: ਮਾਰਕਅੱਪ:

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l2)
en: Word wrap:
pa: ਸ਼ਬਦ ਸਮੇਟੋ:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Paths
pa: ਪਾਥ

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l3)
en: Template files folder:
pa: ਟੈਪਲੇਟ ਫਾਇਲ ਫੋਲਡਰ:

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l4)
en: Branch folder:
pa: ਬਰਾਂਚ ਫੋਲਡਰ:

[ctx: this message contains text from documentation, so use its translation when you're translating docs]
note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KUrlRequester, branchDir)
en: This setting is for Sync Mode.
    
    Sync Mode may be used to make changes to translation
    for two branches simultaneously.
    
    Set this to path that corresponds to root folder of the branch project,
    and Secondary Sync view will automatically open files from branch.
    Then, each time you make changes in files of your main branch,
    they will automatically be replicated to the branch
    (of course, if it contains the same English string).
    
    See documentation for more details.
pa: ਇਹ ਸੈਟਿੰਗ ਸਿੰਕ ਮੋਡ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।
    
    ਸਿੰਕ ਮੋਡ ਨੂੰ ਦੋ ਬਰਾਂਚਾਂ ਵਿੱਚ ਅਨੁਵਾਦ ਲਈ ਇੱਕੋ ਸਮੇਂ ਬਦਲਾਅ ਕਰਨ ਲਈ
    ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
    
    ਇਸ ਨੂੰ ਬਰਾਂਚ ਪਰੋਜੈਕਟ ਦੇ ਰੂਟ ਫੋਲਡਰ ਮੁਤਾਬਕ ਸੈੱਟ ਕਰੋ, ਅਤੇ ਸੈਕੰਡਰੀ ਸਿੰਕ ਝਲਕ
    ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਬਰਾਂਚ ਤੋਂ ਫਾਇਲਾਂ ਖੋਲ੍ਹੇਗੀ। 
    ਤਦ, ਹਰ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਮੁੱਖ ਬਰਾਂਚ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲਾਂ ਬਦਲੋਗੇ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ
    ਨੂੰ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਬਰਾਂਚ ਵਿੱਚ ਰੈਪਲੀਕੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ
    (ਬੇਸ਼ੱਕ, ਜੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸਬੰਧਿਤ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਲਾਈਨਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ ਤਾਂ ਹੀ)।
    
    ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਡੌਕੂਮੈਂਟੇਸ਼ਨ ਵੇਖੋ।

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l5)
en: Alternate translations folder:
pa: ਬਦਲਵਾਂ ਅਨੁਵਾਦ ਫੋਲਡਰ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l0)
en: Role:
pa: ਰੋਲ:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_Role)
en: Translator
pa: ਅਨੁਵਾਦਕ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_Role)
en: Reviewer
pa: ਪੜਤਾਲਕਰਤਾ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_Role)
en: Approver
pa: ਮਨਜ਼ੂਰਕਰਤਾ

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l2)
en: Glossary:
pa: ਸ਼ਬਦਾਵਲੀ:

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l0)
en: Target language:
pa: ਟਾਰਗੇਟ ਭਾਸ਼ਾ:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, kcfg_ProjectID)
en: Project ID is used to differentiate translation memories of absolutely different projects and languages.
    
    For example, if you have several projects for translating KDE applications
    (e.g. they are in different repositories), use same ID for all of them.
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ ID ਨੂੰ ਅਸਲ 'ਚ ਵੱਖ ਵੱਖ ਪਰੋਜੈਕਟ ਤੇ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਦੀ ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ ਨੂੰ ਵੱਖ ਵੱਖ ਰੱਖਣ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।
    
    ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ KDE ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਕਈ ਪਰੋਜੈਕਟ ਹਨ (ਜਿੰਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਵੱਖ ਵੱਖ
    ਰਿਪੋਜ਼ਟਰੀਆਂ ਹਨ), ਤਾਂ ਉਹਨਾਂ ਸਭ ਲਈ ਇੱਕੋ ID ਵਰਤੋਂ।

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KComboBox, LangCode)
en: Target language of the project.
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ ਦੀ ਟਾਰਗੇਟ ਭਾਸ਼ਾ ਹੈ।

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l4)
en: Mailing list:
pa: ਮੇਲਿੰਗ ਲਿਸਟ:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KUrlRequester, poBaseDir)
en: This is main setting. Set this to path of a folder with translation files
    for your project (or a subproject for your target language).
pa: ਇਹ ਮੁੱਖ ਸੈਟਿੰਗ ਹੈ। ਇਹ ਫੋਲਡਰ ਲਈ ਪਾਥ ਸੈੱਟ ਕਰੋ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰੋਜੈਕਟ (ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਟਾਰਗੇਟ ਭਾਸ਼ਾ ਲਈ
    ਸਬ-ਪਰੋਜੈਕਟ ਹਨ) ਲਈ ਅਨੁਵਾਦ ਫਾਇਲਾਂ ਰੱਖਦਾ ਹੈ।

[ctx: @label:textbox]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l1)
en: Root folder:
pa: ਰੂਟ ਫੋਲਡਰ:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LanguageSource)
en: Automatic
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LanguageSource)
en: Application
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, kcfg_LanguageSource)
en: Project
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l5)
en: Language-Team:
pa: ਭਾਸ਼ਾ-ਟੀਮ:

en: Scanning folders with source files
pa: ਸਰੋਤ ਫਾਇਲਾਂ ਨਾਲ ਫੋਲਡਰ ਸਕੈਨ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Editor
pa: ਸੰਪਾਦਕ

[ctx: project folder name. %2 is targetLangCode]
en: %1 %2 Translation
pa: %1 %2 ਅਨੁਵਾਦ

en: default
pa: ਡਿਫਾਲਟ

note: i18n: ectx: label, entry (LangCode), group (General)
en: Language
pa: ਭਾਸ਼ਾ

note: i18n: ectx: label, entry (UserLangTeam), group (General)
en: User Language Team in Lokalize settings
pa: ਲੋਕਾਲਾਈਜ਼ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਭਾਸ਼ਾ ਟੀਮ

note: i18n: ectx: label, entry (ProjLangTeam), group (General)
en: Project Language Team
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ ਭਾਸ਼ਾ ਟੀਮ

note: i18n: ectx: label, entry (PoBaseDir), group (General)
en: The base directory for PO files (translations)
pa: PO ਫਾਇਲਾਂ ਲਈ ਬੇਸ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ (ਅਨੁਵਾਦ)

note: i18n: ectx: label, entry (PotBaseDir), group (General)
en: The base directory for POT files (templates to be translated)
pa: POT ਫਾਇਲਾਂ ਲਈ ਬੇਸ ਡਾਇਰੈਕਰੀ (ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਨ ਲਈ ਟੈਪਲੇਟ)

note: i18n: ectx: label, entry (GlossaryTbx), group (General)
en: Project's glossary
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ ਦੀ ਸ਼ਬਦਾਵਲੀ

[ctx: @title:column File name]
en: Name
pa: ਨਾਂ

[ctx: @title:column Graphical representation of Translated/Fuzzy/Untranslated counts]
en: Graph
pa: ਗਰਾਫ਼

[ctx: @title:column Number of entries]
en: Total
pa: ਕੁੱਲ

[ctx: @title:column Number of entries]
en: Translated
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਕੀਤਾ

[ctx: @title:column Number of entries]
en: Not ready
pa: ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ

[ctx: @title:column Number of entries]
en: Untranslated
pa: ਨਾ-ਅਨੁਵਾਦ

[ctx: @title:column Number of fuzzy or untranslated entries]
en: Incomplete
pa: ਅਧੂਰਾ

[ctx: @title:column]
en: Last Translation
pa: ਆਖਰੀ ਅਨੁਵਾਦ

[ctx: @title:column]
en: Comment
pa: ਟਿੱਪਣੀ

[ctx: @title:column]
en: Template Revision
pa: ਟੈਪਲੇਟ ਰੀਵਿਜ਼ਨ

[ctx: @title:column]
en: Last Translator
pa: ਆਖਰੀ ਉਲੱਥਾਕਾਰ

[ctx: @title:window]
en: Project Overview
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ ਸੰਖੇਪ

en: <html>You do not have to be a software developer to be a member of the KDE team. You can join the national teams that translate program interfaces. You can provide graphics, themes, sounds, and improved documentation. You decide!<br /><br />Visit <a href="%1">%1</a> for information on some projects in which you can participate.<br /><br />If you need more information or documentation, then a visit to <a href="%2">%2</a> will provide you with what you need.</html>
pa: <html>KDE ਟੀਮ ਦਾ ਮੈਂਬਰ ਬਣਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਡਿਵੈਲਪਰ ਨਹੀਂ ਲਾਜ਼ਮੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਇੰਟਰਫੇਸ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਟੀਮਾਂ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਗਰਾਫੀਕਲ, ਸਰੂਪ, ਧੁਨੀ ਅਤੇ ਸੁਧਰੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਉਪਲੱਬਧ ਕਰਵਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਪਣੀ ਮਰਜ਼ੀ ਹੈ! <br /><br /><a href="%1">%1</a><br /><br />ਜਿਹਨਾਂ ਪਰੋਜੈੱਕਟਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਬਾਰੇ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ<a href="%2">%2</a> ਤੇ ਜਾਓ।</html>

en: &Configure Lokalize
pa: ਲੋਕਾਲਾਈਜ਼ ਸੰਰਚਨਾ(&C)

[ctx: @action:inmenu]
en: Open project
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Translate software
pa: ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਦਾ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Translate OpenDocument
pa: ਓਪਨ-ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦਾ ਅਨੁਵਾਦ ਕਰੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Previous template only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਪਿਛਲਾ ਟੈਪਲੇਟ

[ctx: @action:inmenu]
en: Next template only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਅਗਲਾ ਟੈਪਲੇਟ ਹੀ

[ctx: @action:inmenu]
en: Previous translation only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਪਿਛਲਾ ਅਨੁਵਾਦ ਹੀ

[ctx: @action:inmenu]
en: Next translation only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਅਗਲਾ ਅਨੁਵਾਦ ਹੀ

[ctx: @action:inmenu]
en: Hide completed items
pa: ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਲੁਕਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Hide fully translated files and folders
pa: ਪੂਰੀਆਂ ਅਨੁਵਾਦ ਹੋਈਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਤੇ ਫੋਲਡਰ ਲੁਕਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open selected files
pa: ਚੁਣੀਆਂ ਫ਼਼ਾਇਲਾਂ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @action:inmenu]
note: i18nc("@action:inmenu","Find in files"),this,&ProjectTab::findInFiles); i18nc("@action:inmenu","Replace in files"),this,&ProjectTab::replaceInFiles); i18nc("@action:inmenu","Spellcheck files"),this,&ProjectTab::spellcheckFiles); menu.addSeparator(); menu->addAction(i18nc("@action:inmenu","Get statis
en: Add to translation memory
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Search in files
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਵਿੱਚ ਖੋਜੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Add a comment
pa: ਟਿੱਪਣੀ ਜੋੜੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Search in files (including templates)
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਵਿੱਚ ਖੋਜੋ (ਟੈਪਲੇਟ ਸਮੇਤ)

en: Project file comment
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ ਫਾਇਲ ਟਿੱਪਣੀ

en: Are you sure you want to open this many files?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇੰਨੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: &Open %1 File | &Open %1 Files
pa[0]: %1 ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੋ(&O)
pa[1]: %1 ਫਾਇਲਾਂ ਖੋਲ੍ਹੋ(&O)

[ctx: @title:column]
en: Name
pa: ਨਾਂ

[ctx: @title:column]
en: Source language
pa: ਸਰੋਤ ਭਾਸ਼ਾ

[ctx: @title:column]
en: Target language
pa: ਟਾਰਗੇਟ ਭਾਸ਼ਾ

[ctx: @title:column]
en: Pairs
pa: ਜੋੜੇ

[ctx: @title:column]
en: Unique original entries
pa: ਵਿਲੱਖਣ ਅਸਲੀ ਐਂਟਰੀਆਂ

[ctx: @title:column]
en: Unique translations
pa: ਵਿਲੱਖਣ ਅਨੁਵਾਦ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, connectionBox)
en: Connection
pa: ਕਨੈਕਸ਼ਨ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Database name:
pa: ਡਾਟਾਬੇਸ ਦਾ ਨਾਂ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Host:
pa: ਹੋਸਟ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: User:
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, dbType)
en: Local
pa: ਲੋਕਲ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Name:
pa: ਨਾਂ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Database type:
pa: ਡਾਟਾਬੇਸ ਦੀ ਕਿਸਮ:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, contentBox)
en: Content
pa: ਸਮੱਗਰੀ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Source language:
pa: ਸਰੋਤ ਭਾਸ਼ਾ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Markup regex:
pa: ਮਾਰਕਅੱਪ regex:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Accelerator:
pa: ਐਕਸਲੇਟਰ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, create)
en: Create
pa: ਬਣਾਓ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, addData)
en: Add Data
pa: ਡਾਟਾ ਜੋੜੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, importTMX)
en: Add Data from TMX
pa: TMX ਤੋਂ ਡਾਟਾ ਜੋੜੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, exportTMX)
en: Export to TMX
pa: TMX ਲਈ ਐਕਸਪੋਰਟ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, remove)
en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

[ctx: @title:window]
en: Quality Assurance
pa: ਕੁਆਲਟੀ ਜਾਂਚ

[ctx: @action:inmenu]
en: Add
pa: ਜੋੜੋ

[ctx: @action:inmenu]
en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, querySource)
en: Search expression for source language part.
    Press Enter to start the search.
    Press Ctrl+L to go to this control.
pa: ਸਰੋਤ ਭਾਸ਼ਾ ਭਾਗ ਲਈ ਖੋਜ ਸਮੀਕਰਨ ਹੈ।
    ਖੋਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਐਂਟਰ ਦੱਬੋ।
    ਇਹ ਕੰਟਰੋਲ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਲਈ Ctrl+L ਦੱਬੋ।

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, invertTarget) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, invertSource)
en: Show results that do not match search expression
pa: ਖੋਜ ਨਤੀਜੇ ਵੇਖੋ, ਜੋ ਕਿ ਖੋਜ ਸਮੀਕਰਨ ਨਾਲ ਮਿਲਦੇ ਨਹੀਂ ਹਨ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: File mask:
pa: ਫਾਇਲ ਮਾਸਕ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_s)
en: Query syntax:
pa: ਕਿਊਰੀ ਸੰਟੈਕਸ:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, doUpdateTM)
en: Reads all project files into translation memory, updating old entries. The scanning will work in background.
pa: ਸਭ ਪਰੋਜੈਕਟ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ 'ਚ ਪੜ੍ਹੋ, ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਐਂਟਰੀਆਂ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਸਕੈਨ ਕਰਨਾ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ 'ਚ ਚੱਲਦਾ ਰਹੇਗਾ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, doUpdateTM)
en: &Rescan project files
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਮੁੜ-ਜਾਂਚ ਕਰੋ(&R)

[ctx: @title:window]
en: Translation Memories
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀਆਂ

[ctx: @title:window]
en: Select Directory to be scanned
pa: ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਲਈ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਚੁਣੋ

[ctx: @title:window]
en: New Translation Memory
pa: ਨਵੀਂ ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title:window]
en: Translation Memory Properties
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

[ctx: @title:window]
en: Select TMX file to be imported into selected database
pa: ਚੁਣੇ ਡਾਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਇੰਪੋਰਟ ਕਰਨ ਲਈ TMX ਫਾਇਲ ਚੁਣੋ

en: TMX files (*.tmx *.xml)
pa: TMX ਫਾਇਲਾਂ (*.tmx *.xml)

[ctx: @title:window]
en: Select TMX file to export selected database to
pa: ਚੁਣੇ ਡਾਟਾਬੇਸ ਨੂੰ ਐਕਸਪੋਰਟ ਕਰਨ ਲਈ TMX ਫਾਇਲ ਚੁਣੋ

en: Adding files to Lokalize translation memory
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਟਰਾਂਸਲੇਸ਼ਨ ਮੈਮੋਰੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Substring
pa: ਸਬ-ਸਤਰ

en: Google-like
pa: ਗੂਗਲ-ਵਾਂਗ

en: Wildcard
pa: ਵਾਈਲਡ-ਕਾਰਡ

en: Space is AND operator. Case insensitive.
pa: ਸਪੇਸ ਐਂਡ (AND) ਓਪਰੇਟਰ ਹੈ। ਅੱਖਰ ਅਕਾਰ ਉਤੇ ਨਿਰਭਰ।

en: Shell globs (* and ?). Case sensitive.
pa: ਸ਼ੈੱਲ ਗਲੋਬ (* ਅਤੇ ?)। ਅੱਖਰ ਅਕਾਰ ਉਤੇ ਨਿਰਭਰ

[ctx: @title:window]
note: i18nc("@title:window","Translation Memory"),false);
en: Translation Memory
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @info:status message entries]
en: Total: %1 (%2)
pa: ਕੁੱਲ: %1 (%2)

[ctx: @info]
en: The file %1 does not exist, it has been removed from the translation memory.
pa: ਫਾਇਲ %1 ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਸ ਨੂੰ ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ ਤੋਂ ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ।

[ctx: @info:tooltip]
en: Double-click any word to insert it into translation
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸ਼ਬਦ ਉੱਤੇ ਦੋ ਵਾਰ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

[ctx: @item Undo action]
en: Batch translation memory filling
pa: ਇਕੱਠੀ ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ ਭਰਨਾ

[ctx: @info]
en: Batch translation has been completed.
pa: ਇਕੱਠਾ ਅਨੁਵਾਦ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ।

[ctx: @info]
en: No suggestions with exact matches were found.
pa: ਪੂਰੇ ਢੁੱਕਵੇਂ ਮੇਲ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸੁਝਾਅ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

[ctx: @title]
en: Batch translation complete
pa: ਇਕੱਠਾ ਅਨਵਾਦ ਪੂਰਾ

[ctx: @title]
en: Batch translation
pa: ਇਕੱਠਾ ਅਨੁਵਾਦ

[ctx: @info]
en: Batch translation has been scheduled.
pa: ਇਕੱਠੇ ਅਨੁਵਾਦ ਲਈ ਸਮਾਂ ਤਹਿ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

[ctx: %1 is the number of times this TM entry has been found]
en: (1 time) | (%1 times)
pa[0]: (1 ਵਾਰ)
pa[1]: (%1 ਵਾਰ)

[ctx: File argument in tooltip, when file is current file]
en: this
pa: ਇਹ

[ctx: @info:tooltip]
en: File: %1<br />Addition date: %2
pa: ਫਾਇਲ: %1<br />ਜੋੜਨ ਮਿਤੀ: %2

[ctx: @info:tooltip on TM entry continues]
en: <br />Last change date: %1
pa: <br />ਆਖਰੀ ਬਦਲਾਅ ਮਿਤੀ: %1

[ctx: @info:tooltip on TM entry continues]
en: <br />Last change author: %1
pa: <br />ਆਖਰੀ ਲੇਖਕ: %1

[ctx: @info:tooltip on TM entry continues]
en: <br />Is not present in the file anymore
pa: <br />ਹੁਣ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: <html>Do you really want to remove this entry:<br/><i>%1</i><br/>from translation memory %2?</html>
pa: <html>ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ ਤੋਂ ਇਹ ਐਂਟਰੀ ਹਟਾਉਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ:<br/><i>%1</i><br/> ਟਰਾਂਸਲੇਸ਼ਨ ਮੈਮੋਰੀ %2 ਵਿੱਚੋਂ?</html>

[ctx: @title:window]
en: Translation Memory Entry Removal
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ ਐਂਟਰੀ ਹਟਾਉਣਾ

[ctx: @action:inmenu]
en: Remove this entry
pa: ਇਹ ਐਂਟਰੀ ਹਟਾਓ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open file containing this entry
pa: ਇਹ ਐਂਟਰੀ ਰੱਖਣ ਵਾਲੀ ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: @title:window]
en: Translation Memory Missing File Removal
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ ਗੁੰਮ ਫਾਇਲ ਹਟਾਉਣਾ

[ctx: @item Undo action]
en: Use translation memory suggestion
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ ਸੁਝਾਅ ਵਰਤੋਂ

[ctx: @title]
en: Widget Text Capture
pa: ਵਿਜੈੱਟ ਲਿਖਤ ਕੈਪਚਰ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Middle Mouse Button Click Reaction
pa: ਮੱਧ ਮਾਊਸ ਬਟਨ ਕਲਿੱਕ ਜਵਾਬ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, none)
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, search)
en: Search GUI element text in translation memory
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ ਵਿੱਚ GUI ਐਲੀਮੈਂਟ ਟੈਕਸਟ ਲੱਭੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, clipboard)
en: Copy GUI element text to clipboard
pa: GUI ਐਲੀਮੈਂਟ ਟੈਕਸਟ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, queryBtn)
en: Query
pa: ਕਿਊਰੀ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, autoQuery)
en: Autoquery
pa: ਆਟੋ-ਕਿਊਰੀ

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, checkBox)
en: Prefetch for the next untranslated
pa: ਅੱਗੇ ਨਾ-ਅਨੁਵਾਦ ਲਈ ਲਵੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox)
en: Prefetch
pa: ਪ੍ਰੀਫਿਚ

en: Web Queries
pa: ਵੈੱਬ ਕਿਊਰੀਆਂ

[ctx: @action:inmenu]
en: Lookup selected text in translation memory
pa: ਅਨੁਵਾਦ ਮੈਮੋਰੀ ਵਿੱਚ ਚੁਣੀ ਲਿਖਤ ਲੱਭੋ

[ctx: @item Undo action item]
en: Replace text
pa: ਲਿਖਤ ਨੂੰ ਬਦਲੋ

en: no spellcheck available
pa: ਕੋਈ ਸ਼ਬਦ-ਜੋੜ ਜਾਂਚ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: An error was reported: %1
pa: ਗਲਤੀ ਬਾਰੇ ਰਿਪੋਰਟ ਮਿਲੀ: %1

[ctx: @item Undo action item]
en: Copy source to target
pa: ਸਰੋਤ ਤੋਂ ਟਾਰਗੇਟ ਵਿੱਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ
