camera-app - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Camera
ml: ക്യാമറ

en: Camera application
ml: ക്യാമറ പ്രയോഗം

en: Flash
ml: ഫ്ലാഷ്

en: Light;Dark
ml: തെളിഞ്ഞത്;ഇരുണ്ടത്

en: Shutter
ml: ഷട്ടര്‍

en: Stills;Video
ml: നിശ്ചല ചിത്രങ്ങള്‍;ചലച്ചിത്രം
