camera-app - en to ta translation catalogue (116 entries)

en: Camera
ta: நிழற்படக் கருவி

en: Camera application
ta: நிழற்படக்கருவிப் பயன்பாடு

en: Photos;Videos;Capture;Shoot;Snapshot;Record
ta: நிழற்படங்கள்;ஒளித்தோற்றங்கள்;படம்பிடி;படமெடு;பதிவுசெய்

en: lomiri-camera-app
ta: லோமிரி-கேமரா-ஆப்

en: Barcode Reader
ta: பார்கோடு ரீடர்

en: Barcode Reader application
ta: பார்கோடு ரீடர் பயன்பாடு

en: QR;Code;Reader
ta: Qr; குறியீடு; வாசகர்

en: lomiri-barcode-reader-app
ta: லோமிரி-பார்கோடு-ரீடர்-ஆப்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Close
ta: மூடு

en: About
ta: குறித்து

en: Add date stamp on captured images
ta: படம்பிடித்த நிழற்படங்களில் தேதி முத்திரையைச் சேர்க்க

note: TRANSLATORS: this refers to the opacity  of date stamp added to captured images
en: Format
ta: சீரமை

en: Date formatting keywords
ta: தேதியைச் சீரமைக்கும் சிறப்புச்சொற்கள்

en: the day as number without a leading zero (1 to 31)
ta: நாளின் எண் - முன்னனி சுழியமில்லாமல் (1 to 31)

en: the day as number with a leading zero (01 to 31)
ta: நாளின் எண் - முன்னனி சுழியத்துடன் (01 to 31)

en: the abbreviated localized day name (e.g. 'Mon' to 'Sun').
ta: நாளின் குறுக்கிய பெயர் (எ.கா. 'திங்.' முதல் 'ஞாயி.').

en: the long localized day name (e.g. 'Monday' to 'Sunday').
ta: நாளின் முழுப்பெயர் (எ.கா. 'திங்கள்' முதல் 'ஞாயிறு').

en: the month as number without a leading zero (1 to 12)
ta: மாதத்தின் எண் - முன்னனி சுழியமில்லாமல் (1 to 12)

en: the month as number with a leading zero (01 to 12)
ta: மாதத்தின் எண் - முன்னனி சுழியத்துடன் (01 to 12)

en: the abbreviated localized month name (e.g. 'Jan' to 'Dec').
ta: ஆங்கில மாதத்தின் குறுக்கிய பெயர் (எ.கா. 'சன.' முதல் 'டிசெ.').

en: the long localized month name (e.g. 'January' to 'December').
ta: ஆங்கில மாத்தின் முழுப்பெயர் (எ.கா. 'சனவரி' முதல் 'டிசம்பர்').

en: the year as two digit number (00 to 99)
ta: ஆண்டு - கடைசி இரு எண்களாக (00 முதல் 99)

en: the year as four digit number. If the year is negative, a minus sign is prepended in addition.
ta: ஆண்டு - நான்கு எண்களாக.

en: the hour without a leading zero (0 to 23 or 1 to 12 if AM/PM display)
ta: மணி - முன்னனி சுழியமில்லாமல் (0 முதல் 23 அல்லது கா./மா. காட்சிமுறைக்கு 1 முதல் 12)

en: the hour with a leading zero (00 to 23 or 01 to 12 if AM/PM display)
ta: மணி - முன்னனி சுழியத்துடன் (00 முதல் 23 அல்லது கா./மா. காட்சிமுறைக்கு 1 முதல் 12)

en: the hour without a leading zero (0 to 23, even with AM/PM display)
ta: மணி - முன்னனி சுழியமில்லாமல் (0 முதல் 23, கா./மா. காட்சிமுறையென்றாலும்)

en: the hour with a leading zero (00 to 23, even with AM/PM display)
ta: மணி - முன்னனி சுழியத்துடன் (00 முதல் 23, கா./மா. காட்சிமுறையென்றாலும்)

en: the minute without a leading zero (0 to 59)
ta: நிமிடம் - முன்னனி சுழியமில்லாமல் (0 முதல் 59)

en: the minute with a leading zero (00 to 59)
ta: நிமிடம் - முன்னனி சுழியத்துடன் (00 முதல் 59)

en: the second without a leading zero (0 to 59)
ta: விநாடி - முன்னனி சுழியமில்லாமல் (0 முதல் 59)

en: the second with a leading zero (00 to 59)
ta: விநாடி - முன்னனி சுழியத்துடன் (00 முதல் 59)

en: the milliseconds without leading zeroes (0 to 999)
ta: மி.விநாடி - முன்னனி சுழியமில்லாமல் (0 முதல் 999)

en: the milliseconds with leading zeroes (000 to 999)
ta: மி.விநாடி - முன்னனி சுழியத்துடன் (000 முதல் 999)

en: use AM/PM display. AP will be replaced by either 'AM' or 'PM'.
ta: கா./மா. காட்சிமுறையைப் பயன்படுத்துக.

en: use am/pm display. ap will be replaced by either 'am' or 'pm'.
ta: கா./மா. காட்சிமுறையைப் பயன்படுத்துக.

en: the timezone (for example 'CEST')
ta: நேர மண்டலம் (எ.கா. 'CEST')

en: Add to Format
ta: சீரமைப்புகளில் சேர்க்க

note: TRANSLATORS: this refers to the color of date stamp added to captured images
en: Color
ta: நிறம்

note: TRANSLATORS: this refers to the alignment of date stamp within captured images (bottom left, top right,etc..)
en: Alignment
ta: ஒதுக்கீடு

note: TRANSLATORS: this refers to the opacity  of date stamp added to captured images
en: Opacity
ta: ஒளி மழுங்கள்

en: Blurred Overlay
ta: மங்கலான மேலடுக்கு

en: Only Blur Preview overlay
ta: முன்னோட்ட மேலடுக்கு மட்டுமே மங்கலானது

en: Delete media?
ta: ஊடகத்தை நீக்கவா?

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: தவிர்க்க

en: No media available.
ta: ஊடகம் எதுவுமில்லை.

en: Scanning for content...
ta: உள்ளடக்கத்திற்காக அய்வுசெய்கிறேன்…

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Edit Photo
ta: நிழற்படத்தைத் திருத்துக

en: Photo Roll
ta: நிழற்படச் சுருள்

en: Back
ta: பின்

en: Get the source
ta: மூலத்தைப் பெறு

en: Report issues
ta: சிக்கலைப் புகாரளி

en: Help translate
ta: மொழிமாற்றத்திற்கு உதவிசெய்க

en: Width : %1
ta: அகலம் : %1

en: Height : %1
ta: உயரம் : %1

en: Date : %1
ta: தேதி: %1

en: Camera Model : %1
ta: கேமரா மாதிரி: %1

en: Copyright : %1
ta: பதிப்புரிமை: %1

en: Exposure Time : %1
ta: வெளிப்பாடு நேரம்: %1

en: F. Number : %1
ta: எஃப் எண்: %1

en: Sub-File type : %1
ta: துணை கோப்பு வகை: %1

en: Media Information
ta: ஊடகத்தின் தகவல்

en: Name : %1
ta: பெயர் : %1

en: Type : %1
ta: வகை : %1

en: With Flash : %1
ta: ஃபிளாச் உடன்: %1

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: No space left on device, free up space to continue.
ta: சாதனத்தில் இடமில்லை, தொடர சில இடத்தை விடுவிக்கவும்.

en: Swipe left for photo roll
ta: நிழற்பட சுருளைக் காண இடதுபுறமாகத் தேய்க்க

en: Share
ta: பகிர்க

en: Image Info
ta: படிமத்தின் தகவல்

en: Edit
ta: திருத்துக

en: Back to Photo roll
ta: நிழற்படச் சுருளுக்குப் பின் செல்க

en: Unable to share
ta: பகிர முடியவில்லை

en: Unable to share photos and videos at the same time
ta: நிழற்படங்களையும் ஒளித்தோற்றங்களையும் ஒரே நேரத்தில் பகிர இயலவில்லை

en: Ok
ta: சரி

en: On
ta: இயக்கு

en: Off
ta: அணை

en: Auto
ta: தானியக்கம்

en: HDR
ta: எச்.டி.ஆர்

en: 5 seconds
ta: 5 நிமிடங்கள்

en: 15 seconds
ta: 15 நிமிடங்கள்

en: Fine Quality
ta: சிறந்த தரம்

en: High Quality
ta: உயர்ந்த தரம்

en: Normal Quality
ta: நடுநிலையான தரம்

en: Basic Quality
ta: அடிப்படைத் தரம்

note: TRANSLATORS: this will be displayed on an small button so for it to fit it should be less then 3 characters long.
en: SD
ta: எச்.டி.

en: Save to SD Card
ta: SD அட்டையில் சேமிக்க

en: Save internally
ta: உள்ளிடத்தில் சேமிக்க

en: Vibrate
ta: அதிர்வுறு

en: Low storage space
ta: குறைந்த செமிப்பிடம்

en: You are running out of storage space. To continue without interruptions, free up storage space now.
ta: சேமிப்பிடம் குறைவாக உள்ளது. தடங்களின்றி தொடர, சிறிது இடத்தை விடுவிக்க.

en: External storage not writeable
ta: வெளிப்புறச் சேமிப்பிடம் எழுதுவதற்கேற்தல்ல

en: It does not seem possible to write to your external storage media. Trying to eject and insert it again might solve the issue, or you might need to format it.
ta: வெளிப்புறச் சேமிப்பிடத்தில் எழுத முடியவில்லை. அதைக் கழற்றி, மீண்டும் செருகி முயற்சிக்கவும் இல்லையேல் அதை சீரமைக்கவும்.

en: Cannot access camera
ta: நிழற்படக்கருவியை அனுக இயலவில்லை

en: Camera app doesn't have permission to access the camera hardware or another error occurred.
    
    If granting permission does not resolve this problem, reboot your device.
ta: நிழற்பட வன்பொருளை அனுக செயலிக்கு அனுமதியில்லை அல்லது வேறெதோ சிக்கல் ஏற்பட்டுவிட்டது.
    
    அனுமிதியளிப்பது இதைச் சரிசெய்யவில்லையெனில், சாதனத்தை மீள்துவக்குக.

en: Edit Permissions
ta: அனுமதிகளைத் திருத்துக

en: Capture failed
ta: நிழற்படப்பிடிப்பு தோல்வியுற்றது

en: Replacing your external media, formatting it, or restarting the device might fix the problem.
ta: வெளிப்புற ஊடகத்தை மாற்றுவதோ, சீரமைப்பதோ அல்லது சாதனத்தை மீள்துவக்குவதோ சிக்கலை சரிசெய்யலாம்.

en: Restarting your device might fix the problem.
ta: சாதனத்தை மீள்துவக்குவது சிக்கலை சரி செய்யலாம்.

en: Flash
ta: மின்ஒளி

en: Light;Dark
ta: வெளிச்சம்; இருட்டு

en: Flip Camera
ta: நிழற்பட கருவியை புரட்டு

en: Front Facing;Back Facing
ta: முன் நாேக்கிய; பின் நாேக்கிய

en: Shutter
ta: திரை

en: Take a Photo;Snap;Record
ta: படம் பிடி;படமெடு; படப்பதிவுசெய்

en: Mode
ta: வகை

en: Stills;Video
ta: நிழற்படங்கள்; வீடியோ

en: White Balance
ta: வெள்ளைச் சமன்

en: Lighting Condition;Day;Cloudy;Inside
ta: வெளிச்ச நிலை; பகல்; மேகமூட்டம்; கட்டித்தினுள்

en: <b>%1</b> photos taken today
ta: இன்று <b>%1</b> நிழற்படங்கள் எடுக்கப்பட்டது

en: No photos taken today
ta: இன்று நிழற்படங்கள் எதுவும் எடுக்கப்படவில்லை

en: <b>%1</b> videos recorded today
ta: இன்று <b>%1</b> ஒளித்தோற்றங்கள் பதிவுசெய்யப்பட்டன

en: No videos recorded today
ta: இன்று ஒளித்தோற்றங்கள் எதுவும் பதிவுசெய்யப்படவில்லை
