camera-app - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Camera
te: కెమేరా

en: Camera application
te: కెమేరా అనువర్తనం

en: Delete media?
te: మాధ్యమాన్ని తొలగించాలా?

en: No media available.
te: ఏ మాధ్యమం అందుబాటులోలేదు

en: Share
te: పంచుకోండి

en: Flash
te: ఫ్లాష్

en: Flip Camera
te: కెమేరా తిరగవేయి

en: Shutter
te: షట్టర్

en: Mode
te: రీతి

en: White Balance
te: తెలుపు సమతుల్యత

en: Lighting Condition;Day;Cloudy;Inside
te: వెలుతురు పరిస్థితి;పగలు; మబ్బులు;లోపల

en: No photos taken today
te: నేడు ఏ ఛాయాచిత్రాలు తీయలేదు

en: No videos recorded today
te: నేడు ఏ దృశ్యకాలు తీయలేదు
