content-hub - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Download Complete
cy: Llwytho i lawr wedi cwblhau

en: Open
cy: Agor

en: Dismiss
cy: Gwrthod

en: Download Failed
cy: Methodd y llwytho i lawr

en: Choose from
cy: Dewis o

en: Open with
cy: Agor gyda

en: Share to
cy: Rhannu i

en: Apps
cy: Apiau

en: Sorry, there aren't currently any apps installed that can provide this type of content.
cy: Ymddiheuriadau, does dim apiau wedi'u gosod all ddarparu cynnwys o'r math hwn.

en: Sorry, there aren't currently any apps installed that can handle this type of content.
cy: Ymddiheuriadau, does dim apiau wedi'u gosod all drin cynnwys o'r math hwn.

en: Devices
cy: Dyfeisiau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Transfer in progress
cy: Trosglwyddo yn digwydd
